• เชียงใหม่

      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ใกล้ Wongamat, นาเกลือ

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      มีอพาร์ทเม้นท์ 8
      สกาย บีช
      มีอพาร์ทเม้นท์ 2
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿16,000,000 (฿162,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Zire Wongamat (ซายร์ วงศ์อมาตย์) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ระดับ premium ติดหาดวงศ์อมาตย์ เป็นหาดที่ดีที่สุดใน พัทยาเหนือ อีกหนึ่งคอนโดมิเนียมที่คุณสามารถถือครองกรรมสิทธิ์โดยสมบูรณ์ ให้ความสำคัญกับการอ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 99 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ที่จอดรถ
      ประมาณการค่าเช่า:฿60,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,445/เดือน
      เงินกองทุน: ฿49,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      สกาย บีช
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿13,000,000 (฿104,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช
      คอนโดหรูใจกลางพัทยา – Sky Beach Condominium   2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ | 124.5 ตร.ม. | รีโนเวทใหม่ อบอุ่นพร้อมเข้าอยู่ มุมมองโปร่งโล่ง พื้นที่กว้างกว่ามาตรฐาน ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้านริมทะเลต...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 124.50 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.34 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2535
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ประกาศให้เช่า:฿40,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,486/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศอพาร์ทเม้นท์ใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล Wongamat, นาเกลือ
    • ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿17,900,000 (฿177,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Zire WongAmat 2-Bedroom Condo for Sale in the Perfect Location Right by Wongamat Beach ,North Pattaya – Stunning sea view on the 27th floor
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 101 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿68,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,555/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,500
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿16,000,000 (฿160,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿60,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,500/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      นาเกลือ
      ฿17,500,000 (฿175,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      ประมาณการค่าเช่า:฿66,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,500/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,000
      นาเกลือ
      ฿18,500,000 (฿183,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 43
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿70,300/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,555/เดือน
      เงินกองทุน: ฿50,500
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ประหยัดเวลาเดินทางมาชมอพาร์ทเม้นท์ เมื่อดูวิดีโอทัวร์ของเรานี้ ก็เสมือนคุณได้อยู่ในสถานที่จริง
      คลิก "เปิด" ทางขวามือ เพื่อแสดงผลการค้นหาอพาร์ทเม้นท์ที่มีวิดีโอทัวร์!
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿15,500,000 (฿160,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 97 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      ประมาณการค่าเช่า:฿58,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,335/เดือน
      เงินกองทุน: ฿48,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿8,900,000 (฿141,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 63.17 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 29 ส.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿40,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,474/เดือน
      เงินกองทุน: ฿31,585
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช, นาเกลือ
      สกาย บีช
      นาเกลือ
      ฿9,500,000 ฿14,700,000 (฿76,300/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สกาย บีช
      Sky Beach คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นที่เน้นความทันสมัยแต่ยังคงไว้ซึ่งความเรียบง่าย โดดเด่นด้วยสถาปัตยกรรมที่มีอัตลักษณ์สูงตระหง่านในย่านนาเกลือ สะดวกสบายในการเดินทางด้วยถนนสายหลัก 3 สาย ไม่ว่าจะเป็น ถน...
      Details:
      ชายหาด 0.34 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2535
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวทะเล
      ระเบียง
      ครัว
      ห้องนอน
      ประมาณการค่าเช่า:฿38,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,486/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿14,944,320 (฿144,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 103.78 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 48
      วิวทะเล
      ประมาณการค่าเช่า:฿56,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,708/เดือน
      เงินกองทุน: ฿51,890
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายอพาร์ทเม้นท์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน Wongamat

      • ภายในตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. Wongamat

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของWongamat

      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿8.9M - ฿18.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกาย บีช
      สกาย บีช
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿9.5M - ฿13M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในWongamat

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในWongamat คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในWongamat

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดอพาร์ทเม้นท์ ใน Wongamat ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ Wongamat

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ Wongamat อยู่ที่ประมาณ ฿10,200,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ Wongamat อยู่ที่ประมาณ ฿10,200,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ Wongamat อยู่ที่ ฿140,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ Wongamat อยู่ที่ ฿140,000 ขณะนี้ใน Wongamat มี 10 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน Wongamat มี 10 ยูนิตสำหรับขาย