• เชียงใหม่

      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ใน พระนครศรีอยุธยา

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 3)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      พระนครศรีอยุธยา
      มีอพาร์ทเม้นท์ 2
      อุทัย
      มีอพาร์ทเม้นท์ 1
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เอสเซ็นท์ วิลล์ อยุธยา, คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
      เอสเซ็นท์ วิลล์ อยุธยา
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
      ฿2,850,000 (฿98,100/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เอสเซ็นท์ วิลล์ อยุธยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสเซ็นท์ วิลล์ อยุธยา บนทำเลของ คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต....
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 29 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      วิวสวน
      ประมาณการค่าเช่า:฿81,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 34%
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัสคอนโด อยุธยา, ธนู, อุทัย, พระนครศรีอยุธยา
      พลัสคอนโด อยุธยา
      ธนู, อุทัย, พระนครศรีอยุธยา
      ฿1,150,000 (฿41,800/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัสคอนโด อยุธยา
      เช่า และ ขายคอนโดพลัส สาขา 1 ตรงข้ามตลาดแกรนด์  ตึก A ชั้น 4  สนใจสอบถามราคาและขอดูห้องได้ค่ะ ห้องขนาด 27.48 ตร.ม. แอร์ 2 ตัว - ทีวี / ตู้เย็น / ไมโครเวฟ - เครื่องซักผ้า - โซฟา - เตียงนอน -...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 27.48 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿7,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      เอสเซ็นท์ วิลล์ อยุธยา
      คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
      ฿2,400,000 (฿85,600/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เอสเซ็นท์ วิลล์ อยุธยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสเซ็นท์ วิลล์ อยุธยา บนทำเลของ คลองสวนพลู, พระนครศรีอยุธยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต....
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 28 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿12,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับอพาร์ทเม้นท์ และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน พระนครศรีอยุธยา
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. พระนครศรีอยุธยา

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของพระนครศรีอยุธยา

      พระนครศรีอยุธยา
      พระนครศรีอยุธยา
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2.4M - ฿2.85M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      อุทัย
      อุทัย
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿1.15M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในพระนครศรีอยุธยา

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในพระนครศรีอยุธยา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในพระนครศรีอยุธยา

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดอพาร์ทเม้นท์ ใน พระนครศรีอยุธยา ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน พระนครศรีอยุธยา

      ราคาขายเฉลี่ยใน พระนครศรีอยุธยา อยู่ที่ประมาณ ฿2,620,000 ราคาขายเฉลี่ยใน พระนครศรีอยุธยา อยู่ที่ประมาณ ฿2,620,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระนครศรีอยุธยา อยู่ที่ ฿58,200 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระนครศรีอยุธยา อยู่ที่ ฿58,200 ขณะนี้ใน พระนครศรีอยุธยา มี 3 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน พระนครศรีอยุธยา มี 3 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ อพาร์ทเม้นท์ แยกตามจำนวนห้องนอนใน พระนครศรีอยุธยา

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿1,400,000 1 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿2,130,000 3 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 2 ยูนิต) ฿4,980,000

      ภาพรวมของ อพาร์ทเม้นท์ ใน พระนครศรีอยุธยา

      พระนครศรีอยุธยา ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 2,552 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 15 อำเภอ ซึ่งประชากรใน พระนครศรีอยุธยา ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 820,188 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 394,901 คน และผู้หญิง จำนวน 425,287 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 321 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ในด้านราคาขายอพาร์ทเม้นท์ เฉลี่ยใน พระนครศรีอยุธยา นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿25,700,000 บาท ราคาอพาร์ทเม้นท์ ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของอพาร์ทเม้นท์ และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของอพาร์ทเม้นท์ ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿19,600 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ อพาร์ทเม้นท์ ใน พระนครศรีอยุธยา แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 6 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ อพาร์ทเม้นท์ ใน พระนครศรีอยุธยา

      จะพบอสังหาริมทรัพย์ประเภท อพาร์ทเม้นท์ ในพื้นที่ พระนครศรีอยุธยา ขนาด 27 ห้องนอนเป็นส่วนใหญ่ ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจมากที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5772824 - Escent Ville Ayutthaya ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ราคา ฿2,400,000