• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • ทาวน์เฮ้าส์
          • บาร์
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
      • เช่า
        • มีให้เช่าในสนามบิน- พัทยา บัส 389
          • ร้านขายของ
        • ตลาดอสังหาฯ ในสนามบิน- พัทยา บัส 389
      • ขาย
        • สนามบิน- พัทยา บัส 389
          • เชียงใหม่

      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ใกล้ สนามบิน- พัทยา บัส 389, เมืองพัทยา

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 1,450)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿15,000,000 (฿329,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      มอบประสบการณ์การพักอาศัยริมชายหาดวงศ์อมาตย์ที่สมบูรณ์แบบมากที่สุดไปกับ Arom Wongamat (อารมณ์ วงศ์อมาตย์) โครงการคอนโดมิเนียมระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรี ที่ตั้งอยู่บนที่ดินผืนสุดท้ายของหาดวงศ์อมาตย์ ใกล้เคี...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 45.45 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.09 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวทะเล
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      ห้องเก็บไวน์
      ประมาณการค่าเช่า:฿70,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,182/เดือน
      เงินกองทุน: ฿31,815
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿15,490,000 (฿292,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 53 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.09 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 48
      ประมาณการค่าเช่า:฿73,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,710/เดือน
      เงินกองทุน: ฿37,100
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ
      อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ
      ฿15,514,400 (฿172,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อนัญญา บีชฟร้อนท์ วงศ์อมาตย์
      Ananya Beachfront Condominium (อนัญญา บีชฟร้อนท์ คอนโดมิเนียม)คอนโดมิเนียม Low Rise สุดหรู ตั้งอยู่ในเขตหาดวงอมาตย์อันรื่นรมย์ ในทำเลที่ตั้งอันโดดเด่นใจกลางบรรยากาศการพักผ่อนริมชายหาด พร้อมทั้งให้ความ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 90.20 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวทะเลบางส่วน
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,608/เดือน
      เงินกองทุน: ฿54,120
      นาเกลือ
      ฿15,990,000 (฿339,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 47 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.09 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 34
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿75,300/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,290/เดือน
      เงินกองทุน: ฿32,900
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน, เมืองพัทยา
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿16,000,000 (฿200,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      Copacabana Beach Jomtien (โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน) คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรูที่ได้รับการออกแบบภายใต้คอนเซปต์ "Where The Beach Life Never Ends" ที่คุณจะได้สัมผัสบรรยากาศของหาดจอมเทียนที่อยู่ห่างจา...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.28 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 57
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      Gap Loan
      ประมาณการค่าเช่า:฿82,900/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿40,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿16,500,000 (฿312,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 52.68 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.09 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 45
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿77,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,688/เดือน
      เงินกองทุน: ฿36,876
      เมืองพัทยา
      ฿17,000,000 (฿236,000/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 72 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.28 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿36,000
      เมืองพัทยา
      ฿17,900,000 (฿223,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 0.28 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 49
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿80,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿40,000
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ชูก้าร์ บีช
      เมืองพัทยา
      ฿19,500,000 (฿145,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
      Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.24 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,442/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา, เมืองพัทยา
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      เมืองพัทยา
      ฿25,900,000 (฿738,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      Unixx South Pattaya (ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา) คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเลสุดเอ็กซ์คลูซีฟ บริเวณเชิงเขาพระตำหนักที่ทำให้คุณสามารถเพลิดเพลินไปกลับทัศนียภาพแห่งน่านน้ำจากบริเวณแหลมบาลีฮายไปจนถึงหาดพัทยา แล...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.58 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      โคมไฟระย้า
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ประมาณการค่าเช่า:฿131,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,750/เดือน
      เงินกองทุน: ฿12,250
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว