เชียงใหม่
วิลล่าพร้อมห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ใน ภูเก็ต
(มี วิลล่า 146)
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿42,500,000
(฿75,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เซเลสเทีย วิลล่า
เซเลสเทีย วิลล่า สถานที่ศักดิ์สิทธิ์แห่งความสงบส่วนตัวและความสุขอันหรูหรา เซเลสเทียเชื่อในการสร้างสรรค์พื้นที่อยู่อาศัยสุดพิเศษที่ยกระดับไลฟ์สไตล์และสร้างนิยามใหม่ของความหรูหรา ก่อตั้งขึ้นในปี พ.ศ. 25...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
562.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2570
ชั้น 1
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿42,935,860
(฿74,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ออลไทย วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 578 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ออลไทย วิลเลจ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
578 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿10,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ บรีซ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿43,000,000
(฿159,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บรีซ วิลล่า
The Breeze Villas นิยามใหม่ของการใช้ชีวิตท่ามกลางการอาศัยอยู่ใกล้ชิดกับธรรมชาติ วิลล่าล้อมรอบไปด้วยพื้นที่เปิดโล่ง และวิวของภูเขาที่สวยงาม ตั้งอยู่บนทำเลที่มีศักยภาพ ระหว่างชายหาดบางเทาและหาดสุรินทร์...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
271 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.81 กม.
สร้างเสร็จ 2566
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿275,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Karon Ocean View Off Plan Villa for Sale Big Plot
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿45,000,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,0...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.51 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวภูเขา
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ดูรูปทั้งหมด
Exquisite 5 Bedroom Pool Villa for Sale with Large Land
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿45,000,000
(฿102,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿102,273/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 5.04 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน ลักกี้ วิลล่า-เฟส 2
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿45,310,000
(฿76,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน ลักกี้ วิลล่า-เฟส 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 593.38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลายัน ลักกี้ วิลล่า-เฟส 2 บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเส...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
593.38 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿15,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ออลไทย วิลเลจ
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿46,665,753
(฿85,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ออลไทย วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 548 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ออลไทย วิลเลจ บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
548 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿12,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทีค ภูเก็ต เฟส 2
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿47,500,000
(฿74,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทีค ภูเก็ต เฟส 2
ชีวิต ความหรูหรา อายุยืนยาว ด้วยหลักการของชีวิต ความหรูหรา และการมีอายุยืนยาวเป็นแถวหน้า พูลวิลล่าทั้ง 13 หลัง แต่ละหลังได้รับการออกแบบโดยคำนึงถึงผู้ซื้อ ให้ความสำคัญกับความยั่งยืนและความเป็นส่...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
639.92 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.6 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿20,055/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ อันดามันเทีย วิลล่า
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿48,900,000
(฿100,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อันดามันเทีย วิลล่า
ดิ อันดามันเทีย วิลล่า พูลวิลล่าสุดหรูอันทรงเกียรติ ตั้งอยู่ท่ามกลางธรรมชาติที่สวยงามของถลาง ภูเก็ต ที่พักที่โดดเด่นแห่งนี้มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น สระว่ายน้ำกลางแจ้ง สวนสวย และเฉลียงที่มีเสน่ห...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
489 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,500,000
(฿92,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เอราวาน่า แกรนด์
เอราวาน่า แกรนด์ เป็นโครงการอสังหาริมทรัพย์สุดพิเศษที่ผสมผสานความหรูหราและการใช้งานจริงได้อย่างสมบูรณ์แบบ การพัฒนาที่ได้รับความนิยมนี้ตั้งอยู่ภายในบริเวณที่มีรั้วรอบขอบชิด ประกอบด้วยพูลวิลล่าที่สวยงาม...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
533 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง:
฿12,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿150,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿57,000,000
฿72,000,000
(฿65,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 876 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
876 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.48 กม.
สร้างเสร็จ 2553
ประกาศให้เช่า:
฿400,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿17,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อันนารา เรสซิเดนซ์
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿61,350,000
(฿93,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อันนารา เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 656.08 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อันนารา เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ก...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
656.08 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.87 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿13,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿260,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Stunning Seaview Investment Property In Kata
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿64,700,000
(฿99,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿64,700,0...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2561
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿66,945,100
(฿118,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปัญญิศา ลายัน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 565 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปัญญิศา ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ม.ค. 2569...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
565 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿70,566,000
฿148,085,000
(฿129,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิกา สกาย แวลลี
วิลล่าแต่ละหลังในโครงการ Botanica Sky Valley มองเห็นทัศนียภาพอันงดงามของขุนเขา 360 องศา สัมผัสประสบการณ์แห่งความสงบและเป็นส่วนตัวท่ามกลางธรรมชาติอันบริสุทธิ์ พร้อมดื่มด่ำกับวิถีชีวิตสุดหรูที่เป็นเอกลั...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
547 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.63 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿14,380/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคฮีบา วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿71,000,000
(฿83,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคฮีบา วิลล่า
โคฮีบา วิลล่า: วิลล่าหรูวิวทะเล, ชายฝั่งตะวันตก, ลายัน ชุมชนรั้วรอบขอบชิดของวิลล่าเขตร้อนที่สร้างขึ้นตามสั่งในการออกแบบที่ทันสมัยโดยใช้วัสดุที่สวยงามและปรับแต่งตามความต้องการของผู้ซื้อ โคบา วิลล่า ลาย...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
855 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.91 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront villas have a private beach as a pool villa.
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿75,000,000
(฿278,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿75,00...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
270 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exceptional 5 Bedrooms Seaview Villa Kata
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿76,860,000
(฿118,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿76,860,0...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.59 กม.
สร้างเสร็จ 2561
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿78,000,000
(฿115,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ โคฮีบา วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
680 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.91 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿78,000,000
(฿93,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โคฮีบา วิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
832 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.91 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms Luxury Villa in Patong for Sale
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿80,000,000
฿90,000,000
(฿128,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 624 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿80,000...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
624 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 0.42 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ดูรูปทั้งหมด
Castle Themed Residence for Sale in Patong
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿80,000,000
฿90,000,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 496 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿80,000...
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
496 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ซาวน่า
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿180,000,000
฿209,000,000
(฿327,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿672,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Magnificent Seaview Villa on the South of Phuket
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿220,000,000
(฿305,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 721 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿220,000,0...
Details:
4
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
721 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ซาวน่า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿247,000,000
฿267,240,000
(฿218,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
The Cape Residences (เดอะ เคป เรสซิเดนท์)ผ่อนคลายไปกับท่วงทำนองของคลื่นทะเล ดื่มด่ำความสุขที่สัมผัสได้ ณ "เดอะ เคป เรสซิเดนท์" วิลล่าสุดหรู ท่ามกลางความสวยงามของทะเล หาดทราย และท้องฟ้า สุดพิเศษกับวิวพ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
Super Luxurious Property with Sea View in Kata for Sale
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿1,200,000,000
(฿120,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 87 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 10,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
87
Bedroom(s)
87
Bathroom(s)
10,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.28 กม.
สร้างเสร็จ 2562
>
1
2
3
4
5
121 - 146 จาก 146 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
ถลาง
มี 169 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿247M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 85 ยูนิต
ราคา: ฿3.49M - ฿1.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿6.5M - ฿80M
ทำเลที่ตั้ง
1
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,802,377
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,022,998
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,387,237
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿20,893,116
▲ 9%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
อัญชัน อินดิโก้
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿26,300,423
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1228 โครงการ สำหรับวิลล่าในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง