เชียงใหม่
วิลล่าพร้อมสวนส่วนตัว ใกล้ หาดละไม, มะเร็ต
(มี วิลล่า 43)
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Modern Private Villa Hidden in the Jungle
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
มะเร็ต
฿16,900,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 4-Bedroom Modern Pool Villa for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿16,900,000
(฿76,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
ดูรูปทั้งหมด
Stunning New 4 Bedrooms Pool Villa in Lamai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿18,900,000
(฿65,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 1.52 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Modern 4 Bedrooms Pool Villa for Sale Close to Schools
มะเร็ต
฿21,000,000
(฿105,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2567
Palm View
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Spacious 5-Bedroom Pool Villa on Large Plot
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต
฿21,950,000
(฿79,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 275 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿21,950,000 (฿79,818/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
275 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Pool Villa 400m to Beach & Solar
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
มะเร็ต
฿23,000,000
(฿96,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 236.85 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
236.85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
วิวทะเล
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 High-End Villas w Panoramic Lamaï Sea View-ready July 26
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
มะเร็ต
฿23,700,000
(฿94,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
A Beautiful Modern Tropical Sea-View Villa for Sale in Lamai
มะเร็ต
฿25,000,000
(฿62,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿62,500/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 1.58 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious 6 Bedroom Villa for Sale in Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
มะเร็ต
฿26,000,000
(฿43,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สมาร์ทโฮม
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
180 Degree Sea Views 4Bedroom Lamai Pool Villa
มะเร็ต
฿39,800,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
วิลล่า 4ห้องนอน พร้อมสุดยอดวิวทะเล 180องศา ในละไม เกาะสมุย จ.สุราษฎร์ธานี นิวโมเดิร์น ลักซูรี่ วิลล่า 3 ห้องนอน 1อพาร์ทเม้นท์พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว 4ห้องน้ำ วิวทะเลแบบพาโนรามา มีไฟฟ้า น้ำฟรี ที่จอดรถข...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.6 กม.
วิวทะเล
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
ดูรายละเอียด
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดละไม
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Ocean View Villa for Sale at Lamai – Huathanon
มะเร็ต
฿68,000,000
(฿252,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 269.50 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
269.50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
Restaurant 1.58 กม.
สร้างเสร็จ 2567
มะเร็ต
฿70,000,000
(฿698,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
นัดหมายเข้าชมยูนิต
10BR Sea View Villa in Chaweng Noi, Amazing Investment Opportunity
บ่อผุด
฿84,900,000
฿130,000,000
(฿169,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 43 จาก 43 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มะเร็ต
หาดละไม
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดละไม
นากา คีรี วิลล่า ลาไม
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿11.5M
ดูข้อมูลโครงการ
กรีน วิลเลจ
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿11.9M - ฿12M
ดูข้อมูลโครงการ
วิสเปอร์ริ่ง เวฟ ละไม
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿16.9M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โอลีฟ วิลเลจ
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿11.5M - ฿12.2M
ดูข้อมูลโครงการ
สปริง ริเวอร์ วิลล่า
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿4.89M - ฿7.88M
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านสายธารา
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿16M
ดูข้อมูลโครงการ
ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿16M
ดูข้อมูลโครงการ
สวัสดี พูล วิลล่า ละไม (ลีสโฮลด์)
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿10.5M
ดูข้อมูลโครงการ