• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary
      • เช่า
        • มีให้เช่าในปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary
          • วิลล่า
        • ตลาดอสังหาฯ ในปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary
          • เชียงใหม่

      วิลล่าพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ใกล้ ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary, แม่น้ำ

      (มี วิลล่า 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      สวรรค์ บาย เมซอง ชานทารา
      มีวิลล่า 6
      พาราไดซ์ สปริง วิลล่า
      มีวิลล่า 3
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สวรรค์ บาย เมซอง ชานทารา, แม่น้ำ
      สวรรค์ บาย เมซอง ชานทารา
      แม่น้ำ
      ฿14,900,000 (฿49,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สวรรค์ บาย เมซอง ชานทารา
      สวรรค์ บาย เมซอง ชานทารา (Sawan by Maison Chantara) เป็นโครงการพูลวิลล่าระดับลักชัวรี ตั้งอยู่ในทำเลศักยภาพย่านแม่น้ำ เกาะสมุย โดดเด่นด้วยแนวคิดการออกแบบที่ผสมผสานความหรูหราแบบฝรั่งเศสเข้ากับเอกลักษณ์...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.68 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Modern 3 Bedrooms Pool Villa with Mountain Views
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿5,600,000 ฿7,600,000 (฿42,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 131 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿5,600,000 (฿42,748/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 131 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.33 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary, แม่น้ำ
    • ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Modern Balinese Style Private Pool Villa
      แม่น้ำ
      ฿12,900,000 (฿58,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿12,900,000 (฿58,636/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.09 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ศาลา
      พื้นที่รับประทานอาหาร
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Stunning Contemporary Luxury Pool Villa in Maenam Soi 1
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿20,900,000 (฿124,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 168 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      5 Bedrooms Pool Villa in Maenam (under construction)
      ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿24,900,000 (฿71,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿24,900,000 (฿71,143/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      For Sale – Brand‑New Fully Furnished 3 BR Pool Villa
      แม่น้ำ
      ฿9,900,000 (฿68,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับวิลล่า และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใกล้ ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Off Plan House for Sale in Maenam Samui
      แม่น้ำ
      ฿12,800,000 (฿45,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: วิลล่า
      น้ำตก 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ สปริง วิลล่า, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ สปริง วิลล่า, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ สปริง วิลล่า, แม่น้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ สปริง วิลล่า, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ สปริง วิลล่า, แม่น้ำ
      พาราไดซ์ สปริง วิลล่า
      แม่น้ำ
      ฿14,999,999 (฿54,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาราไดซ์ สปริง วิลล่า
      พาราไดซ์ สปริง วิลล่า: โอเอซิสอันเงียบสงบในป่าฝนอันบริสุทธิ์ของเกาะสมุย ยินดีต้อนรับสู่พาราไดซ์ สปริง วิลล่า สถานที่ศักดิ์สิทธิ์แห่งความเงียบสงบใจกลางป่าฝนที่ยังบริสุทธิ์ของเกาะสมุย การพัฒนาที่โดดเด่น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 273 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      ชั้น 1
      Palm View
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. แม่น้ำ
      5. ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary

      สวรรค์ บาย เมซอง ชานทารา
      สวรรค์ บาย เมซอง ชานทารา
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿14.9M - ฿15.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พาราไดซ์ สปริง วิลล่า
      พาราไดซ์ สปริง วิลล่า
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿15M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary อยู่ที่ประมาณ ฿12,800,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary อยู่ที่ประมาณ ฿12,800,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary อยู่ที่ ฿62,800 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary อยู่ที่ ฿62,800 ขณะนี้ใน ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary มี 8 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary มี 8 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน ปางช้างสมุย Elephant Jungle Sanctuary

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿5,890,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 8 ยูนิต) ฿12,300,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿24,800,000