• เชียงใหม่

      วิลล่าพร้อมวิวแม่น้ำ หรือ คลอง ใน ถลาง, ภูเก็ต

      (มี วิลล่า 41)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า โฮมส์
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿60,000,000 ฿69,000,000 (฿87,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 688.50 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿411,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,526/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บัลโค ลากูน เชิงทะเล, เชิงทะเล, ถลาง
      บัลโค ลากูน เชิงทะเล
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿60,300,000 (฿151,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บัลโค ลากูน เชิงทะเล
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บัลโค ลากูน เชิงทะเล บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ก....
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.41 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      Palm View
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿165,880/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿62,000,000 (฿123,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
      Laguna Village Residences Phase 2 (ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 2)ยินดีต้อนสู่ ลักซูรี่วิลล่า บนทำเลที่สมบูรณ์แบบ ล้อมรอบด้วยทะเลสาบอันเงียบสงบ "ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 2" วิลล่าส่วนตัว ใจกลางช...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 504 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.05 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿335,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค เฮ้าส์, ศรีสุนทร, ถลาง
      เดอะ เลค เฮ้าส์
      ศรีสุนทร, ถลาง
      ฿65,000,000 (฿133,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค เฮ้าส์
      The Lake House (เดอะ เลค เฮ้าส์) พูลวิลล่าสุดหรูที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยแสนพิเศษ ที่ไม่เพียงแต่เน้นการสร้างสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อน แต่ยังมอบความสะดวกสบายสูงสุด เพื่อการพักอาศัยอย่างมีคุณภาพ โดยแ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 488 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.47 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿52,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿48,800,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      Lake View 5 Bedrooms Pool Villa in Pasak Large Garden
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿65,000,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿108,333/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      ทางเข้าสนามกอล์ฟ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า โฮมส์
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿80,000,000 (฿200,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต, เทพกระษัตรี, ถลาง
      Luxurious Villa for Sale
      เทพกระษัตรี, ถลาง
      ฿85,000,000 (฿94,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
      Property Details: Bedrooms: 6 Bathrooms: 6 Land Area: Spacious, offering privacy and tranquility Condition: Fully furnished, ready to move in Features and Amenities: Large, well-maintained grounds...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 900 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูนา วิลเลจ เรสซิเดนท์ เฟส 8, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูนา วิลเลจ เรสซิเดนท์ เฟส 8
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿85,000,000 ฿99,999,999 (฿77,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูนา วิลเลจ เรสซิเดนท์ เฟส 8
      Laguna Village Residences Phase 8 (ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 8)ช่วงเวลาพิเศษกับความสงบสุข กับลักซูรี่วิลล่า จากโครงการคุณภาพหนึ่งในเครือ Laguna Property บนทำเลที่สมบูรณ์แบบ โอบล้อมด้วยธรรมชาติที่ส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.47 กม.
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿455,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต, ป่าคลอก, ถลาง
      Standalone Villa on 3600 SQM Land for Sale
      ป่าคลอก, ถลาง
      ฿95,000,000 (฿158,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 602 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,00...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 602 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 8.57 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู, เชิงทะเล, ถลาง
      บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿121,500,000 (฿291,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
      Banyan Tree Group ผู้เชี่ยวชาญด้านการออกแบบรีสอร์ทสุดหรูและประสบการณ์สุดพิเศษในจุดหมายปลายทางชั้นนำทั่วโลก ขอนำเสนอโอกาสที่จะทำให้ประสบการณ์อันโดดเด่นนี้เป็นส่วนหนึ่งของไลฟ์สไตล์คุณอย่างถาวร บีช เทอเร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 417 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.89 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,927/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์

      ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿201,700,000 (฿215,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
      ยินดีต้อนรับสู่ บันยัน ทรี ลากูน พูล วิลล่า ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราที่ฝังตัวอยู่ในสภาพแวดล้อมที่สวยงามของรีสอร์ทแบบบูรณาการของลากูน่าภูเก็ต สร้างสรรค์โดยบันยันทรี ซึ่งเป็นแบรนด์ที่ได้รับการยกย...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 938 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.38 กม.
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 41 จาก 41 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของถลาง

      เชิงทะเล
      เชิงทะเล
      มี 50 ยูนิต
      ราคา: ฿12.5M - ฿202M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีสุนทร
      ศรีสุนทร
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿2.95M - ฿65M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เทพกระษัตรี
      เทพกระษัตรี
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿18.9M - ฿85M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าคลอก
      ป่าคลอก
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿95M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สาคู
      สาคู
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿16M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      อวาดินา ฮิลส์
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿600,000,000 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      ลายัน เบรเด
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿6,000,000 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      อัณสะยา ภูเก็ต
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿20,900,000
      ▲ 9% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      วิลลา ซันเปา
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿10,000,000
      ▼ -41% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว