วิลล่าพร้อมวิวภูเขา ใน กระบี่

      (มี วิลล่า 95)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่, หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      Beachfront Pool Villa 2 bedrooms and 1 wooden tropical house
      หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿45,000,000 (฿67,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 670 ตรม. อยู่ในทำเล หนองทะเล, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿67,164/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 670 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่, อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      A Private 5 Bedrooms Retreat Surrounded by Nature
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿65,000,000 (฿81,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿81,250/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะย...
      Details:
      7 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่, หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      5BR Villa for Sale
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿65,000,000 (฿217,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล หนองทะเล, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿65,000,...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่, หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      Magnificent Luxury Pool villa 4 bedrooms with Seaview Krabi
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿75,000,000 (฿93,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
      สัมผัสการใช้ชีวิตริมทะเลที่ไม่มีใครเทียบได้กับวิลล่าสุดหรู 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ตั้งอยู่ในทำเลที่ดีเยี่ยมบนชายฝั่งทะเลอันเงียบสงบของจังหวัดกระบี่ ออกแบบโดยคำนึงถึงความสง่างามทันสมัยและความสะดวกสบาย บ้า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 5.16 กม.
      วิวทะเล
      Palm View
      Electricity
      Storage Room
      Integral Kitchen
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน แหลมสัก, กระบี่, แหลมสัก, อ่าวลึก, กระบี่
      KOHKOO ESTATE A Signature Seafront Sanctuary in Krabi
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      แหลมสัก, อ่าวลึก, กระบี่
      ฿95,000,000 ฿120,000,000 (฿63,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน แหลมสัก, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมสัก, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,...
      Details:
      7 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวทะเล
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 95 จาก 95 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของกระบี่