วิลล่าพร้อมระเบียง ใน ป่าไผ่, สันทราย

      (มี วิลล่า 13)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      นิตตาโฮม แม่โจ้
      มีวิลล่า 3
      อรสิริน 14
      มีวิลล่า 2
      ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้
      มีวิลล่า 1
      นอร์เดน บาร์น บียอนด์
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้, ป่าไผ่
      ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้
      ป่าไผ่
      ฿4,800,000 (฿16,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้
      🏡 House for Sale – 2-Storey Detached Home in Sansai–Maejo Area, near Maejo University 💰 Price: 4.8 million THB (transfer fee shared 50/50)   📏 Land area: 74.9 sq. wah 🛏️ 4 bedrooms...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 299.60 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      อรสิริน 14
      ป่าไผ่
      ฿2,690,000 (฿17,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 155 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อรสิริน 14 บนทำเลของ ป่าไผ่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 155 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      Office
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 8 พ.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿12,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ป่าไผ่, สันทราย
    • ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      Single House Outside The Project Middle of The Community
      ป่าไผ่
      ฿4,400,000 (฿26,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
      พื้นที่ใช้สอย มากกว่า 160 ตรม. 2ห้องนอน2ห้องน้ำ 2ห้องครัว 2 ที่จอดรถบริเวณสวนกว้าง ทั้งหน้าบ้าน หลังบ้านใกล้ แม่โจ้กอล์ฟคลับ เพียง 1 กม.
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 165 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โบสถ์ 1.86 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ธ.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บียอนด์, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บียอนด์, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บียอนด์, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บียอนด์, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บียอนด์, ป่าไผ่
      นอร์เดน บาร์น บียอนด์
      ป่าไผ่
      ฿3,990,000 (฿16,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บียอนด์
      โฮมออฟฟิศขนาดใหญ่ พร้อมทำธุรกิจ ทำเลติดถนนหลักในชุมชน จุดเด่น:  3 ชั้น, 4 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ, 2-4 ที่จอดรถ หน้ากว้าง 5.5 ม. ใช้งานได้จริงแบบ 3 in 1 ที่พักอาศัย พื้นที่ทำธุรกิจ พื้นที่ออฟฟิศ ทุกห้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 237 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ดาดฟ้า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      House Ideal for Living in Chiang Mai
      ป่าไผ่
      ฿2,200,000 (฿14,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
      บ้านเดี่ยวพื้นที่กว้างขวาง – เหมาะสำหรับอยู่อาศัย ปล่อยเช่า หรือทำเป็นโฮมออฟฟิศ บ้านเดี่ยวขนาดใหญ่ที่มี: 3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ2 ชั้นพื้นที่ 100 ตารางวา บ้านหลังนี้สามารถอยู่อาศัย ปล่อยเช่า หรือทำเป...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สนามกอล์ฟ 1.04 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14, ป่าไผ่
      อรสิริน 14
      ป่าไผ่
      ฿3,300,000 (฿25,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อรสิริน 14
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อรสิริน 14 บนทำเลของ ป่าไผ่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      Newly Built House in Nordic Style for Sale
      ป่าไผ่
      ฿3,500,000 (฿23,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
      บ้านสร้างใหม่สไตล์นอดิกร์  3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ บนที่ดินกว้างถึง 80 ตรว พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 149 ตรม. ใช้วัสดุ SCG  พร้อมรับประกันโครงสร้าง 5 ปี  เซนทรัลเฟส 13 นาที  ตลาด 3 แยก 11 น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 149 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โบสถ์ 1.86 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      House for Sale with private garden in Chiang Mai
      ป่าไผ่
      ฿13,000,000 (฿104,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าไผ่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿13,000,000 (฿104,000/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สนามกอล์ฟ 1.63 กม.
      Palm View
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      Newly Built House for Sale near Mae Jo University
      ป่าไผ่
      ฿1,990,000 (฿18,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
       บ้านเดี่ยว  3ห้องนอน 2ห้องน้ำ จอดรถได้ 2 คัน เนื้อที่ 50 ตรว พื้นที่ใช้สอย 105 ตรม  เดินทางสะดวก ใกล้ตลาด ใกล้มหาวิทยาลัยแม่โจ้  ใกล้เทศบาลป่าไผ่ จองวันนี้ แถมเฟอร์นิเจอร์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 4.66 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      3BR House in Maejo-Papai
      ป่าไผ่
      ฿3,990,000 (฿26,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าไผ่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,990,000 (฿26,600/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ป่าไผ่

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      3BR House in Sansai Maejo
      ป่าไผ่
      ฿2,590,000 (฿18,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าไผ่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿2,590,000 (฿18,500/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ นิตตาโฮม แม่โจ้, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ นิตตาโฮม แม่โจ้, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ นิตตาโฮม แม่โจ้, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ นิตตาโฮม แม่โจ้, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ นิตตาโฮม แม่โจ้, ป่าไผ่
      นิตตาโฮม แม่โจ้
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      ป่าไผ่
      ฿2,490,000 (฿18,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ นิตตาโฮม แม่โจ้
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 136 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิตตาโฮม แม่โจ้ บนทำเลของ ป่าไผ่, เชียงใหม่ และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนห...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 136 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่, ป่าไผ่
      Baan Tambon Pa Phai
      ป่าไผ่
      ฿9,900,000 (฿34,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าไผ่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿9,9...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 290 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนบนดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 13 จาก 13 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สันทราย
      4. ป่าไผ่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของป่าไผ่

      นิตตาโฮม แม่โจ้
      นิตตาโฮม แม่โจ้
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿2.48M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อรสิริน 14
      อรสิริน 14
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2.68M - ฿3.29M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้
      ดีญ่า วาเลย์ แม่โจ้
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4.79M
      ดูข้อมูลโครงการ
      นอร์เดน บาร์น บียอนด์
      นอร์เดน บาร์น บียอนด์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.98M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในป่าไผ่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในป่าไผ่

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน ป่าไผ่ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ป่าไผ่

      ราคาขายเฉลี่ยใน ป่าไผ่ อยู่ที่ประมาณ ฿2,940,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ป่าไผ่ อยู่ที่ประมาณ ฿2,940,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ป่าไผ่ อยู่ที่ ฿22,100 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ป่าไผ่ อยู่ที่ ฿22,100 ขณะนี้ใน ป่าไผ่ มี 13 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ป่าไผ่ มี 13 ยูนิตสำหรับขาย