เชียงใหม่
วิลล่าพร้อมระเบียง ใน ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
(มี วิลล่า 61)
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 15 พาร์ค อเวนิว
สันปูเลย, ดอยสะเก็ด
฿28,000,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 15 พาร์ค อเวนิว
พาร์ค อเวนิว กุลพันธ์ วิลล์ 15(Koolpunt Ville 15 Park Avenue)ทำเลเด่นมีศักยภาพ การเดินทางสะดวกสบาย เน้นความทันสมัย โอบล้อมไปด้วยขุนเขาใหญ่ สัมผัสบรรยากาศแห่งความสุขและการใช้ชีวิตที่เหนือกว่าได้ที่ พาร...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
647 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
>
1
2
3
61 - 61 จาก 61 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
ดอยสะเก็ด
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของดอยสะเก็ด
สันปูเลย
มี 41 ยูนิต
ราคา: ฿2.39M - ฿28M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ตลาดขวัญ
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿19M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชิงดอย
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿4.9M - ฿13.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลวงเหนือ
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿3.87M - ฿18M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สำราญราษฎร์
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿2.9M - ฿16.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าเมี่ยง
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿850K - ฿15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ฮ้อยเงิน
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿10.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่คือ
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿2.39M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าลาน
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿21M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าป้อง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿4.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในดอยสะเก็ด
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
บีลีฟ วงแหวน-สันกำแพง
สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿6,897,727
▼ -1.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
กาญจน์กนก 2
สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿3,498,847
▲ 13%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
อรสิริน 6
สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿1,969,351
▼ -48%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
อรสิริน 3
สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿2,499,177
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
หมู่บ้านเวียงดอย
เชิงดอย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿13,895,422
▼ -10%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 46 โครงการ สำหรับวิลล่าในดอยสะเก็ด
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง