วิลล่าพร้อมระเบียง ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
(มี วิลล่า 72)
ห้วยใหญ่
฿25,350,000
(฿83,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 303 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿25,350,000 (฿83,663/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
303 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.62 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Spacious Luxurious 5 Bedrooms Pool Villa in Huay Yai Pattaya
ห้วยใหญ่
฿25,900,000
(฿37,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿25,900,000 (฿37,000/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียน 0.68 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Modern Style Pool Villa in Huai-Yai
ห้วยใหญ่
฿26,900,000
(฿52,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 509 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿26,900,000 (฿52,849/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
509 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียน 0.36 กม.
ห้วยใหญ่
฿26,900,000
(฿135,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดี-ไซน์ โฮมส์ ประทุมนาค
D-sign Villas ก่อตั้งขึ้นในปี 2013 ได้สร้างชื่อเสียงอันโดดเด่นในการสร้างอสังหาริมทรัพย์หรูหรา เราทำงานร่วมกับสถาปนิกและนักออกแบบที่มีชื่อเสียง รวมถึงทีมก่อสร้างภายในที่เชี่ยวชาญในการสร้างบ้านที่ทันสมั...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ห้วยใหญ่
฿28,300,000
(฿55,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 509 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿28,30...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
509 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.82 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Nordic-Style Pool Villa in Huay Yai, Pattaya - For Sale
ห้วยใหญ่
฿29,000,000
(฿52,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿29,000,000 (฿52,727/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
550 ตรม.
ห้วยใหญ่
฿33,000,000
(฿55,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿33,000,000 (฿55,000/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียน 0.72 กม.
ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ห้วยใหญ่
฿36,000,000
(฿60,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
Phoenix Golf Villa บ้านเดี่ยวชั้นเดียวและสองชั้น ที่มีการออกแบบได้อย่างสวยงามและเรียบง่าย เน้นการใช้งานให้เกิดประโยชน์มากที่สุดจากพื้นที่ใช้สอยของบ้าน การตกแต่งภายในแบ่งเป็นสัดส่วนอย่างชัดเจน ทั้งห้อง...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿139,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฮาร์โมนี ฮิลส์ วิลล่า พัทยา
ห้วยใหญ่
฿40,135,000
(฿60,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฮาร์โมนี ฮิลส์ วิลล่า พัทยา
ฮาร์โมนี ฮิลส์ วิลล่า พัทยา นำเสนอโอกาสที่ไม่มีใครเทียบได้ในการเป็นเจ้าของวิลล่าหรูในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพัทยา โดยวางตำแหน่งตัวเองให้เป็นจุดสุดยอดของโอกาสในการลงทุน วิลล่าหรูท...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
MK Architects Pattaya - SIGNATURE PRIVATE POOL VILLA
ห้วยใหญ่
฿49,000,000
(฿59,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 830 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซื้อขาย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
830 ตรม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ห้วยใหญ่
ห้วยใหญ่
฿59,000,000
(฿73,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ ฮาร์โมนี ฮิลส์ วิลล่า พัทยา
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ลิฟต์ส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
กลอรี่ วิลเลจ พัทยา
ห้วยใหญ่
฿88,000,000
(฿55,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ กลอรี่ วิลเลจ พัทยา
กลอรี่ วิลเลจ พัทยา โครงการพูลวิลล่าที่ทันสมัยที่สัญญาว่าจะมอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่หรูหราและพิเศษสุดให้กับคุณ โครงการนี้ครอบคลุมพื้นที่กว่า 88 ไร่ มีทั้งหมด 156 ยูนิต ในวิลล่า 3 ประเภท แต่ละวิลล่าม...
Details:
8
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
บาร์เครื่องดื่ม
ค่าส่วนกลาง:
฿80,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 72 จาก 72 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
ห้วยใหญ่
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของห้วยใหญ่
กลอรี่ วิลเลจ พัทยา
มี 43 ยูนิต
ราคา: ฿13M - ฿88M
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮแลนด์ ปาร์ค พูล วิลล่า พัทยา
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿9.9M - ฿24.3M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เลค ห้วย ใหญ่
มี 33 ยูนิต
ราคา: ฿8.5M - ฿16.9M
ดูข้อมูลโครงการ
ปณาลี 1
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿6.6M - ฿12.1M
ดูข้อมูลโครงการ
ทรอปิคอล วิลเลจ 3
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿6M - ฿11.5M
ดูข้อมูลโครงการ
มายรูม พูลวิลล่า – พัทยา
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿16.9M - ฿18.2M
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านพฤกษานารา ชัยพฤกษ์ 2 จอมเทียน
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿5.8M - ฿8.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ฮาร์โมนี ฮิลส์ วิลล่า พัทยา
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿40.1M - ฿59M
ดูข้อมูลโครงการ
มัจฉา เนอร์วานา
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿16.5M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พูล สเปซ วิลล่า
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿18.9M - ฿21M
ทำเลที่ตั้ง
1
บ้าน พัทยา 6
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿8,900,000
▼ -2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
บ้าน ดุสิต พัทยา ปาร์ค
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿4,650,000
▼ -11%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
บ้าน พัทยา 5
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿7,750,000
▼ -9%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
การ์เด้น วิลล์ 2
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿8,800,000
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
5
บ้านบาลิน่า 3
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี