วิลล่าพร้อมจากุซซี่ ใน เชียงใหม่

      (มี วิลล่า 93)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ป่าแดด, เชียงใหม่, ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      Baan Roman
      ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿75,000,000 (฿34,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ป่าแดด, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าแดด, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿34,091/ตรม.)
      Details:
      11 Bedroom(s) 14 Bathroom(s) 2,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชั้น 1
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอ้ด เดอะ โฟร์ ซีซั่นส์, ริมใต้, แม่ริม, เชียงใหม่
      เดอะ เรสซิเดนซ์ แอ้ด เดอะ โฟร์ ซีซั่นส์
      ริมใต้, แม่ริม, เชียงใหม่
      ฿148,000,000 (฿196,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอ้ด เดอะ โฟร์ ซีซั่นส์
      สวรรค์ของการพักผ่อนท่ามกลางบรรยากาศของที่พักส่วนตัวที่สุดพิเศษไปกับ Four Seasons Residences (โฟร์ซีซั่นส์ เรสสิเด้นซ์ เชียงใหม่) ที่ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้สอดคล้องกับสภาพแวดล้อมและทัศนียภาพอันงดงามท...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 755 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿60,400/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน สันนาเม็ง, เชียงใหม่, สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่
      Villa and Home Office For Sale 14 Rai
      สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿220,000,000 (฿220,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน สันนาเม็ง, เชียงใหม่
      ขาย: โครงการบ้านแบบความเป็นสุขที่สันทราย, เชียงใหม่ ที่มอบวิวภูเขาที่งดงาม มองเห็นดอยสุเทพ โครงการทั้งหมดครอบคลุมประมาณ 14 ไร่ บนเนื้อที่แห่งนี้ประกอบด้วย บ้านพักเพื่อสุขภาพ  บ้าน 1 หลัง พื้นที่ใ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ศูนย์การค้า 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 93 จาก 93 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่

      เมืองเชียงใหม่
      เมืองเชียงใหม่
      มี 30 ยูนิต
      ราคา: ฿3.5M - ฿74.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หางดง
      หางดง
      มี 18 ยูนิต
      ราคา: ฿6.89M - ฿64.8M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทราย
      สันทราย
      มี 17 ยูนิต
      ราคา: ฿4.98M - ฿220M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่ริม
      แม่ริม
      มี 12 ยูนิต
      ราคา: ฿9.69M - ฿155M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สารภี
      สารภี
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿5.58M - ฿39.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เชียงดาว
      เชียงดาว
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿3.55M - ฿3.98M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ดอยสะเก็ด
      ดอยสะเก็ด
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿4.89M - ฿25M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันกำแพง
      สันกำแพง
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿6.28M - ฿13.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันป่าตอง
      สันป่าตอง
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿4.19M - ฿17M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่ออน
      แม่ออน
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿12.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเชียงใหม่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย