วิลล่าพร้อมจากุซซี่ ใน เชิงทะเล, ถลาง
(มี วิลล่า 83)
เชิงทะเล
฿71,000,000
(฿83,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคฮีบา วิลล่า
โคฮีบา วิลล่า: วิลล่าหรูวิวทะเล, ชายฝั่งตะวันตก, ลายัน ชุมชนรั้วรอบขอบชิดของวิลล่าเขตร้อนที่สร้างขึ้นตามสั่งในการออกแบบที่ทันสมัยโดยใช้วัสดุที่สวยงามและปรับแต่งตามความต้องการของผู้ซื้อ โคบา วิลล่า ลาย...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
855 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.91 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
เชิงทะเล
฿78,000,000
(฿115,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ โคฮีบา วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
680 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.91 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
เชิงทะเล
฿78,000,000
(฿93,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โคฮีบา วิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
832 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.91 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿79,000,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ประกาศให้เช่า:
฿575,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
9 Bedrooms Pool Villa with Open Seaview for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿85,000,000
(฿77,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 9 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,100 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿8...
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูนา วิลเลจ เรสซิเดนท์ เฟส 8
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿85,000,000
฿99,999,999
(฿77,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ลากูนา วิลเลจ เรสซิเดนท์ เฟส 8
Laguna Village Residences Phase 8 (ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 8)ช่วงเวลาพิเศษกับความสงบสุข กับลักซูรี่วิลล่า จากโครงการคุณภาพหนึ่งในเครือ Laguna Property บนทำเลที่สมบูรณ์แบบ โอบล้อมด้วยธรรมชาติที่ส...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.47 กม.
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿455,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿16,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Grand Villa Luxury Time
เชิงทะเล
฿85,000,000
(฿84,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,010 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿85...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,010 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
Ayara Surin
อัพเดทล่าสุด 12 ชั่วโมงที่แล้ว
เชิงทะเล
฿88,000,000
฿98,000,000
(฿84,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ Ayara Surin
ไอยรา สุรินทร์ (Ayara Surin) จะดีแค่ไหนหากจากที่พักของคุณสามารถชื่นชมความสวยงามของน้ำทะเลสีฟ้าครามและหาดทรายสีทองของหาดสุรินทร์ได้ตรงหน้า โครงการตั้งอยู่บนเนินเขาของเกาะสวรรค์ พร้อมต้อนรับผู้ที่หลงใหล...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,036 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿26,100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 12 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Pool Villa on 2,442 SQ.M. Freehold Land Cherng Talay
เชิงทะเล
฿90,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿90,...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล
฿94,000,000
(฿117,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿397,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿37,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชิงทะเล
เชิงทะเล
฿96,000,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไอยรา สุรินทร์
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
791 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สายธาร วิลล่า
เชิงทะเล
฿96,000,000
(฿212,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สายธาร วิลล่า
สายธาร วิลล่า (Sai Taan Villas), วิลล่าสไตล์บาหลี ออกแบบลักษณะบ้านโดยให้บ้านล้อมรอบสระว่ายน้ำและมีอ่างจากุชชี่กลางแจ้ง บนพื้นที่ทำเลอันแสนสะดวก ติดกับโรงแรมห้าดาวลากูน่า ภูเก็ต ใกล้แหล่งร้านอาหารชั้นน...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
452 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ประกาศให้เช่า:
฿500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿24,773/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
เชิงทะเล
฿110,100,000
฿140,130,000
(฿90,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7) (Botanica The Valley (Phase 7)) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่า ที่ได้รับแรงบันดาลใจในการออกแบบมาจากสไตล์บาหลี เน้นความสวยงามที่ทันสมัย และการตกแต่งที่โดดเด่น บนทำเลเนินเขาที่ให้ผู...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,216 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.53 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿20/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
เชิงทะเล
฿115,000,000
(฿246,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
Banyan Tree Group ผู้เชี่ยวชาญด้านการออกแบบรีสอร์ทสุดหรูและประสบการณ์สุดพิเศษในจุดหมายปลายทางชั้นนำทั่วโลก ขอนำเสนอโอกาสที่จะทำให้ประสบการณ์อันโดดเด่นนี้เป็นส่วนหนึ่งของไลฟ์สไตล์คุณอย่างถาวร บีช เทอเร...
Details:
3
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
468 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿14,508/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 7 Bedrooms Villa in Bang Tao
เชิงทะเล
฿120,000,000
(฿171,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿120,...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2558
สายธาร วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿120,000,000
(฿240,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สายธาร วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2551
ประกาศให้เช่า:
฿900,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
ค่าส่วนกลาง:
฿24,773/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿145,400,000
(฿241,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
ยินดีต้อนรับสู่ บันยัน ทรี ลากูน พูล วิลล่า ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราที่ฝังตัวอยู่ในสภาพแวดล้อมที่สวยงามของรีสอร์ทแบบบูรณาการของลากูน่าภูเก็ต สร้างสรรค์โดยบันยันทรี ซึ่งเป็นแบรนด์ที่ได้รับการยกย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
604 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.38 กม.
เชิงทะเล
฿145,750,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา
เดอะ เลย์ติน วิลล่า บางเทา ลักชัวรี่ สมาร์ทโฮม การใช้ชีวิตในจุดหมายปลายทางในฝันในภูเก็ตที่ เดอะ เลย์ติน วิลล่า โครงการที่อยู่อาศัยระดับไฮเอนด์บนทำเลทองของบางเทา เติมเต็มชีวิตส่วนตัวของคุณในเกาะส...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,325 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2569
เชิงทะเล
฿170,000,000
(฿340,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2549
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
เชิงทะเล
฿180,000,000
฿209,000,000
(฿327,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿672,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
ดูรูปทั้งหมด
ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿201,700,000
(฿215,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ยารา เรสซิเดนซ์ แอท บันยัน ทรี ภูเก็ต
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
938 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.38 กม.
เชิงทะเล
฿300,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
Details:
11
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿2,500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿56,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล
฿400,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
Details:
11
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿2,350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿87,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 83 จาก 83 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล
บัลโค บางเทา บีช
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿45.6M - ฿76.6M
ดูข้อมูลโครงการ
ไมด้า แกรนด์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿21.3M - ฿24.3M
ดูข้อมูลโครงการ
วลัย ลายัน
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿26.5M - ฿78M
ดูข้อมูลโครงการ
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿64M - ฿165M
ดูข้อมูลโครงการ
โอเชี่ยน ปาล์ม บางเทา
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿19M - ฿35M
ดูข้อมูลโครงการ
โคฮีบา วิลล่า
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿71M - ฿105M
ดูข้อมูลโครงการ
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿115M - ฿121M
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า เลคแลนด์ - วอเทอร์ฟรอนท์ วิลล่า
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿54.8M - ฿84M
ดูข้อมูลโครงการ
ลายัน ลักกี้ วิลล่า-เฟส 2
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿38.8M - ฿64.6M
ดูข้อมูลโครงการ
สายธาร วิลล่า
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿63M - ฿120M
ทำเลที่ตั้ง
1
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,802,377
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,998,024
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
เดอะพาวิลเลี่ยนส์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿56,681,325
▲ 8%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
วิลลา ซันเปา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต