วิลล่าพร้อมจากุซซี่ ใน ชลบุรี
(มี วิลล่า 172)
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿39,900,000
(฿79,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
บทสรุปผู้บริหาร - บ้านพร้อมที่ดิน ในโครงการ Movenpick Pool Villa (V7) ขนาดพื้นที่ 130 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 500 ตร.ม. - ตกแต่งและต่อเติมใหม่หมด โดย Sari Smith Interior ชื่อดังของเมืองไทย - ปัจจุบั...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Resort-Style Pool Villa for Sale in Pattaya Na-Jomtien
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿41,000,000
(฿58,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿41,000,000 (฿58,571/ตรม.)
Details:
11
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.3 กม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿42,000,000
฿48,000,000
(฿69,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
601 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿4,808/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa in Pattaya ✨ 🛏 7 Bedrooms | 🛁 7 Bathroom
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿45,000,000
(฿29,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,520 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿29,605/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Pool Villa with Full Furniture for Sale in Pattaya
HOT
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿47,500,000
(฿105,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿47,500,000 (฿105,556/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ทะเลสาป 1.6 กม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿48,000,000
฿55,000,000
(฿76,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 628 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿48...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
628 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.35 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
MK Architects Pattaya - SIGNATURE PRIVATE POOL VILLA
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿49,000,000
(฿59,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 830 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซื้อขาย ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
830 ตรม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿49,000,000
(฿65,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ภูธารา
Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
750 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 29 พ.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูธารา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿55,000,000
(฿73,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 9 ห้องนอน ในโครงการ ภูธารา
Details:
9
Bedroom(s)
8.5
Bathroom(s)
750 ตรม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿60,000,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,174 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿60,000,000 (฿14,375/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
4,174 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.3 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Villa for Sale in The Heart of Pratumnak Hill
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พัทยา, ชลบุรี
฿63,800,000
(฿84,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน พัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม.อยู่ในทำเล พัทยา, ชลบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿63,800,000 (฿85,067/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.37 กม.
Palm View
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom villa for sell
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿66,000,000
(฿102,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿66,000,000 (฿101,538/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿69,000,000
(฿89,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
766.85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿18,765/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pattaya Jomtien Modern Resort Style for Sale
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿75,000,000
(฿80,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 9 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
แบ่งออกเป็น 2 หลัง คือ หลัง A และ หลัง B ข้อมูลหลัง A พื้นที่ใช้สอย 550 ตารางเมตร พื้นที่ดิน 800 ตารางเมตร หลังA ห้อง: 5 ห้อง (6 เตียง) + 5 ห้องน้ำ ข้อมูลหลัง B พื้นที่ใช้สอย 380 ตารางเมตร พื้นที่ดิน:...
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
930 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
สร้างเสร็จ 2562
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿79,000,000
(฿52,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
ที่ดิน1316ตรม ( 329 ตร.ว ) พื้นที่ใช้สอย 1500 ตรม 5ห้องนอน 7 ห้องน้ำ 1กับอ่างจากุซซี่ 13 เครื่องปรับอากาศ ห้องรับแขกใหญ่ พร้อมทีวีครัวสไตล์ยุโรป โต๊ะทานอาหาร ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบ โรงจอดรถ ได้4...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿484,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿19,740/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูธารา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿80,000,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ ภูธารา
ขายบ้านเดี่ยวพลูวิลล่าเนื้อที่ 1 ไร่ ราคาเพียง 80 ล้านบาท บ้านในโครงการหมู่บ้านภูธาราพัทยา ใจกลางหนองปรือ ห่างจากพัทยาไม่เกิน 20 นาที พื้นที่ใช้สอย Living Size 750 SQ.M / Land Size 450 SQ.Wah 8 ห้องนอ...
Details:
8
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿379,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿85,000,000
฿99,000,000
(฿97,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
869 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิว 360 องศา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿6,952/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury villa on Pratumnak Hill
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿95,000,000
(฿126,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿126,667/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 3.13 กม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿150,000,000
฿200,000,000
(฿88,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
10
Bedroom(s)
13
Bathroom(s)
1,700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿610,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿36,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿189,000,000
(฿210,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
900 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿37,980/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House Sea view with private pool in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿240,000,000
(฿563,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿563,380/ตรม.) หรือทำสัญญา...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อสงไขย
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿385,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อสงไขย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,918 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อสงไขย บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซ...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,918 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.91 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 172 จาก 172 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 220 ยูนิต
ราคา: ฿4.34M - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿7.89M - ฿23.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿6.89M - ฿40.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿6.78M - ฿11.9M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,884,081
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,635,506
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น