• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน

      (มี วิลล่า 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      หินเหล็กไฟ
      มีวิลล่า 5
      หัวหิน
      มีวิลล่า 3
      หนองแก
      มีวิลล่า 2
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      Dormitory for Sale
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองแก, หัวหิน
      ฿4,500,000 (฿16,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 268 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,500,000 (฿16,791/ตรม.)
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 268 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      8-Bedroom / 10-Bathroom Hostel or Holiday Home for Sale
      หัวหิน, หัวหิน
      ฿25,000,000 (฿41,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿41,667/ตรม.)
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเลบางส่วน
      วิวเมือง
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล หัวหิน
    • ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน, หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน, หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ดูรูปทั้งหมด
      Townhouse 8 Units for sale
      หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ฿2,490,000 (฿17,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 144 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      4 Single Houses Next to Each Other
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      หัวหิน, หัวหิน
      ฿12,000,000 ฿12,700,000 (฿30,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 15 มี.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      Exclusive Estate for Sale or Rent in Thap Tai Hua Hin
      หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ฿45,000,000 (฿45,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ร...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8.5 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงพยาบาล 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอิงภู, หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอิงภู, หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอิงภู, หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอิงภู, หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอิงภู, หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      บ้านอิงภู
      หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ฿48,500,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอิงภู
      Baan Ing Phu (บ้านอิงภู) หรือ ในอีกความหมายคือ บ้านที่อยู่ติดกับภูเขา ซึ่งเป็นที่มาของชื่อโครงการแห่งนี้ ด้วยโลเคชั่นที่โอบล้อมไปด้วยเขาแบล็คเม้าท์เท่น ที่ทำให้คุณได้สัมผัสถึงทัศนียภาพอันงดงามของธรรมช...
      Details:
      8 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ค่าส่วนกลาง: ฿17,150/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      House with 4 Guest Cottages on 6 Rai of Land in Hua Hin
      หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ฿25,000,000 (฿38,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 647 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
      Details:
      8 Bedroom(s) 7.5 Bathroom(s) 647 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 3.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      Newly Built House with Large Pool for Sale in Hua Hin
      หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      ฿30,000,000 (฿60,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 495 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8.5 Bathroom(s) 495 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน
      Townhouse at Huahin Soi53
      หัวหิน, หัวหิน
      ฿30,600,000 (฿157,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 194.40 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿30,600,000 (฿157,407/ตรม.)
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 194.40 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน, หนองแก, หัวหิน
      8 BR Hua Hin Vacation Villa near Khao Takieb Beach.
      หนองแก, หัวหิน
      ฿57,000,000 (฿250,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 8 ห้องนอน ใน หนองแก, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 228 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿57,000,000 (฿250,000/ตรม.)
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 228 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หัวหิน

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ สมาร์ทโฮม ดูเพิ่มเติม สมาร์ทโฮม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ประจวบคีรีขันธ์
      3. หัวหิน

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของหัวหิน

      หินเหล็กไฟ
      หินเหล็กไฟ
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿2.49M - ฿48.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หัวหิน
      หัวหิน
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿12M - ฿30.6M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองแก
      หนองแก
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿4.5M - ฿57M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      สยาม ฮอไรซัน
      หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿10,896,410 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      หัว หิน ฮิลไซด์ แฮมเลต 5-6
      ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿13,195,652
      ▼ -15.5% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน
      หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿9,896,739 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      ฟอลคอน ฮิลล์ ลัคชัวรี่ พูลวิลล่า
      หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿13,895,422
      ▲ 1.7% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      5
      ศิวาน่า ไฮอะเวย์
      หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿11,496,212
      ▼ -34% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 434 โครงการ สำหรับวิลล่าในหัวหิน คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในหัวหิน

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน หัวหิน ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน หัวหิน

      ราคาขายเฉลี่ยใน หัวหิน อยู่ที่ประมาณ ฿7,380,000 ราคาขายเฉลี่ยใน หัวหิน อยู่ที่ประมาณ ฿7,380,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หัวหิน อยู่ที่ ฿46,200 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หัวหิน อยู่ที่ ฿46,200 ขณะนี้ใน หัวหิน มี 10 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน หัวหิน มี 10 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน หัวหิน

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 212 ยูนิต) ฿4,550,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 584 ยูนิต) ฿8,800,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 189 ยูนิต) ฿14,400,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 64 ยูนิต) ฿24,200,000 6 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 18 ยูนิต) ฿27,100,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน หัวหิน

      หัวหิน เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 1,166 ตร.กม. และมีแค่ 7 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน หัวหิน ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 50,905 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 24,597 คน และผู้หญิง จำนวน 26,308 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 44 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ทางด้านราคาขายวิลล่า โดยเฉลี่ยในพื้นที่ หัวหิน นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿13,500,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นวิลล่า ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาวิลล่าลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿55,000 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และวิลล่า ส่วนใหญ่ใน หัวหิน น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้มีประกาศขาย ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 2,273 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน หัวหิน

      สำหรับ วิลล่า ใน หัวหิน นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U635798 - Mali Prestige ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 167 ตรม. ราคา ฿8,500,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U169965 - Mali Prestige ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 167 ตรม. ราคา ฿6,900,000
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5899703 - Emerald Green ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ราคา ฿3,500,000
      • 4. เลขที่ยูนิต: U1739662 - The Prime Hua Hin ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ราคา ฿4,250,000