• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน ชลบุรี

      (มี วิลล่า 100)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
      Castle Pattaya
      หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
      ฿66,950,000 (฿111,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงเรียนนานาชาติ 1.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      Electricity
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ต.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      สยาม รอยัล วิว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿69,000,000 (฿89,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
      สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 766.85 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿18,765/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      Pool Villa near The Sea with Private Beach Access
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿70,000,000 (฿99,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
      ขายด่วน พูลวิลล่า ใกล้ทะเล มีทางลงทะเลโดยตรง บรรยากาศ Private  เงียบสงบมาก พูลวิลล่า 2 หลัง ( 3 ชั้น 1 หลัง 2 ชั้น 1 หลัง ) 6 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 3 ห้องครัว มีสวนส่วนตัว พท. 371 ตรว. เกือบ 1 ไร่ ใก...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2538
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม เมาท์เทน แกรนด์ วิลล่า, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      เอ็ม เมาท์เทน แกรนด์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿79,000,000 (฿65,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม เมาท์เทน แกรนด์ วิลล่า
      เอ็ม เมาท์เทน แกรนด์ วิลล่า ซิมโฟนีแห่งความหรูหราและธรรมชาติ  เอ็ม เมาท์เทน แกรนด์ วิลล่า ตั้งอยู่ภายในภูมิทัศน์ที่งดงาม ถือเป็นเครื่องพิสูจน์ถึงการใช้ชีวิตที่หรูหราร่วมสมัย ด้วยการออกแบบที่ผสมผส...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,840/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿85,000,000 ฿99,000,000 (฿97,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 869 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.75 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิว 360 องศา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ลิฟต์ส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,952/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ จอมเทียน พาร์ค วิลล่า, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      จอมเทียน พาร์ค วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿89,000,000 (฿127,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ จอมเทียน พาร์ค วิลล่า
      จอมเทียน พาร์ค วิลล่า (Jomtien Park Villas) หมู่บ้านพูลวิลล่าสุดหรู ด้วยสไตล์การออกแบบที่เรียบง่าย แต่หรูหรา พร้อมกับชุดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ชั้นนำและอุปกรณ์เครื่องครัวสไตล์ยุโรป ภายใต้การอยู่อาศัย ในสภา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿240,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿43,200/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      Luxury villa on Pratumnak Hill
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿95,000,000 (฿126,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,000,000 (฿126,667/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 3.13 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ลิฟต์ส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      High-End Luxury Home in Jomtien for Sale!
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿139,000,000 (฿134,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,039 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿139,000,000 (฿133,782/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,039 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      High-End Luxury Home for Sale!
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿149,000,000 (฿159,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 936 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿149,000,000 (฿159,188/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 936 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      Luxury House with Private Pool and Separate Land for Sale
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿170,000,000 (฿772,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿170,000,000 (฿772,727/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าร...
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 100 จาก 100 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 103 ยูนิต
      ราคา: ฿5.98M - ฿170M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿7.49M - ฿69.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿5.55M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน