• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, สัตหีบ

      (มี วิลล่า 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ซันเพลย์
      มีวิลล่า 1
      ซื่อตรง เซรีน
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      CHERN MAR LUXURY POOL VILLA BANGSARE
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      บางเสร่
      ฿19,900,000 (฿36,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿19,900...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      Pool Villa for Sale | Ready Business Investment
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      บางเสร่
      ฿19,900,000 (฿36,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿19,900,000 (฿36,182/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล บางเสร่, สัตหีบ
    • ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      Selling Pool Villa near Phoenix Golf Course Pattaya
      บางเสร่
      ฿15,900,000 (฿37,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 419 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿15,900...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 419 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.08 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซื่อตรง เซรีน, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซื่อตรง เซรีน, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซื่อตรง เซรีน, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซื่อตรง เซรีน, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซื่อตรง เซรีน, บางเสร่
      ซื่อตรง เซรีน
      บางเสร่
      ฿7,900,000 (฿26,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซื่อตรง เซรีน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซื่อตรง เซรีน บนทำเลของ บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.85 กม.
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿60,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      House For sales On 1-rai property
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางเสร่
      ฿15,000,000 (฿9,410/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿9,375/ตรม.) หรือทำสัญญาเ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.3 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      Secluded Pool Villa for Sale in Bang Sary
      บางเสร่
      ฿9,900,000 (฿27,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 364 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿9...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 364 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 17 เม.ย. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ประหยัดเวลาเดินทางมาชมวิลล่า เมื่อดูวิดีโอทัวร์ของเรานี้ ก็เสมือนคุณได้อยู่ในสถานที่จริง
      คลิก "เปิด" ทางขวามือ เพื่อแสดงผลการค้นหาวิลล่าที่มีวิดีโอทัวร์!
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่
      ซันเพลย์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางเสร่
      ฿140,000,000 ฿180,000,000 (฿91,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์
      พูลวิลล่า บาย ซันเพลย์ (Pool Villas By Sunplay)พูลวิลล่าระดับไฮเอนด์เรียบหรู บนทำเลที่เพียบพร้อมไปด้วยทุกสิ่งทุกอย่างล้วนแล้วแต่ประทับใจไม่รู้ลืมเหมาะสำหรับเป็นอนาจักรสำหรับใช้ชีวิตวัยเกษียณได้อย่างคุ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,533 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿18,608/เดือน
      เงินกองทุน: ฿581,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      Single-Storey Detached House For Sale in Sattahip Subdistrict
      บางเสร่
      ฿5,950,000 (฿16,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿5...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      Office
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่