• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา

      (มี วิลล่า 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ไพร์ม ฮาบิแทท
      มีวิลล่า 4
      พัททา อาร์เคด
      มีวิลล่า 1
      ฮอไรซอน บาย ภัททา
      มีวิลล่า 1
      อวานี พูลวิลล่า
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      Chokdee888 - Private Luxury Pool Villa near Beach
      หนองปลาไหล
      ฿69,000,000 (฿69,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
      CHOKDEE 888 Land 100  talangwa or 400 sq/m Total usable space 1091 sq/m on 4 floors. The house is equipped with solar panels The house is under Cie name All floors can be reached by stairs or ele...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 0.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวเมือง
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฮอไรซอน บาย ภัททา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฮอไรซอน บาย ภัททา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฮอไรซอน บาย ภัททา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฮอไรซอน บาย ภัททา, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฮอไรซอน บาย ภัททา, หนองปลาไหล
      ฮอไรซอน บาย ภัททา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองปลาไหล
      ฿18,500,000 (฿59,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ฮอไรซอน บาย ภัททา
       ฮอไรซอน บาย ภัททา โครงการที่อยู่อาศัยสุดพิเศษที่ตั้งอยู่ในสภาพแวดล้อมที่เงียบสงบของหนองปลาไหล พัทยา ชลบุรี ฮอไรซอน บาย ภัททา พัฒนาด้วยความเอาใจใส่และใส่ใจในรายละเอียดสูงสุด มอบประสบการณ์การใช้ชี...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 310 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      Office
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา
    • ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ พัททา อาร์เคด, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ พัททา อาร์เคด, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ พัททา อาร์เคด, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ พัททา อาร์เคด, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ พัททา อาร์เคด, หนองปลาไหล
      พัททา อาร์เคด
      หนองปลาไหล
      ฿23,900,000 (฿51,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ พัททา อาร์เคด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 462 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พัททา อาร์เคด บนทำเลของ หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 462 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เพดานสูงสองชั้น
      ค่าส่วนกลาง: ฿23,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อวานี พูลวิลล่า, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อวานี พูลวิลล่า, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อวานี พูลวิลล่า, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อวานี พูลวิลล่า, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อวานี พูลวิลล่า, หนองปลาไหล
      อวานี พูลวิลล่า
      หนองปลาไหล
      ฿24,900,000 (฿48,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ อวานี พูลวิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 510 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อวานี พูลวิลล่า บนทำเลของ หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 510 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      Luxury 5 Bedrooms Pool Villa for Sale
      หนองปลาไหล
      ฿24,900,000 (฿48,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 510 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿24,900,000 (฿48,824/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 510 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.19 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไพร์ม ฮาบิแทท, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไพร์ม ฮาบิแทท, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไพร์ม ฮาบิแทท, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไพร์ม ฮาบิแทท, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไพร์ม ฮาบิแทท, หนองปลาไหล
      ไพร์ม ฮาบิแทท
      หนองปลาไหล
      ฿36,400,000 (฿57,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไพร์ม ฮาบิแทท
      ยินดีต้อนรับสู่ ไพร์ม ฮาบิแทท ที่ซึ่งความฝันของคุณเกี่ยวกับการใช้ชีวิตแบบเขตร้อนอันหรูหรากลายเป็นความจริง Prime Habitat ตั้งอยู่ท่ามกลางความงามอันน่าทึ่งของสถาปัตยกรรมเขตร้อนสมัยใหม่ มุ่งมั่นที่จะผสมผ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 630 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      House For Sale Spanish style in Pattaya Chonburi on 3 Rai
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หนองปลาไหล
      ฿39,000,000 ฿50,000,000 (฿75,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 515 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 515 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      5 Bedroom House with Private Pool for Sale in Nong Ket Noi
      หนองปลาไหล
      ฿11,000,000 (฿28,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿11,000,000 (฿28,947/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. หนองปลาไหล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหนองปลาไหล

      ไพร์ม ฮาบิแทท
      ไพร์ม ฮาบิแทท
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿36.4M - ฿38.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พัททา อาร์เคด
      พัททา อาร์เคด
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿23.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ฮอไรซอน บาย ภัททา
      ฮอไรซอน บาย ภัททา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿18.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อวานี พูลวิลล่า
      อวานี พูลวิลล่า
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿24.9M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในหนองปลาไหล

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      รีเจ้นท์ วิลเลจ 2
      หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,018,017 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 37 โครงการ สำหรับวิลล่าในหนองปลาไหล คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในหนองปลาไหล

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน หนองปลาไหล ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน หนองปลาไหล

      ราคาขายเฉลี่ยใน หนองปลาไหล อยู่ที่ประมาณ ฿9,350,000 ราคาขายเฉลี่ยใน หนองปลาไหล อยู่ที่ประมาณ ฿9,350,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หนองปลาไหล อยู่ที่ ฿44,200 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หนองปลาไหล อยู่ที่ ฿44,200 ขณะนี้ใน หนองปลาไหล มี 8 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน หนองปลาไหล มี 8 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน หนองปลาไหล

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูวิลล่าทั้ง 2 ยูนิต) ฿2,040,000 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 12 ยูนิต) ฿3,670,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 28 ยูนิต) ฿6,650,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 24 ยูนิต) ฿18,800,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 8 ยูนิต) ฿30,900,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน หนองปลาไหล

      ซึ่งประชากรใน หนองปลาไหล ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 20,271 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 9,370 คน และผู้หญิง จำนวน 10,901 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 699 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ในด้านราคาขายวิลล่า เฉลี่ยใน หนองปลาไหล นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿20,600,000 บาท ราคาวิลล่า ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของวิลล่า และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของวิลล่า ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿49,000 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้วิลล่า ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 107 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน หนองปลาไหล

      สำหรับ วิลล่า ใน หนองปลาไหล นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5949278 - Horizon By Patta ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 310 ตรม. ราคา ฿18,500,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5941803 - Patta Arcade ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 462 ตรม. ราคา ฿23,900,000