• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, ดอยสะเก็ด

      (มี วิลล่า 6)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      4 Bedroom Modern Residence in Choeng Doi, Doi Saket
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงดอย
      ฿7,780,000 (฿25,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงดอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿7,780,000 (฿25,933/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      Modern House for Rent/Sale in Wiang Doi Village
      เชิงดอย
      ฿12,500,000 (฿36,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 340 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงดอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿12,500,000 (฿36,765/ตรม.) หรือทำสัญ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 340 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 0.73 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      2 Houses for Sale in an Area of 383 SQ.M.
      เชิงดอย
      ฿4,900,000 (฿24,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่
      ขายบ้านพร้อมที่ดิน  (ราคาต่อรองได้เลยค่ะ ) ปิดจบทำกำแพงกั้นทำรั้วด้านข้างให้ค่ะ โอนคนละครึ่ง บ้านหลังที่1 : ตัวบ้านนอร์ดิกพร้อมเข้าอยู่ พื้นที่ใช้สอย72ตรว. 2ห้องน้ำ 1 ห้องโถงนั่งเล่น ระบบปั้มน้ำS...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 0.73 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      Single Story Elevated House with Pool in Doi Saket for Rent
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงดอย
      ฿8,900,000 (฿29,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 305 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงดอย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿8,900...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 305 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 0.73 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      Single House for Sale in Doi Saket
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงดอย
      ฿2,800,000 ฿3,600,000 (฿12,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่
      วัสดุแข็งแรง บ้านร่มรื่น อากาศดี
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวสวน
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่, เชิงดอย
      One Story Detached House for Sale in Chiang Mai
      เชิงดอย
      ฿8,900,000 (฿29,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่
      บ้านเดี่ยวชั้นเดียว ยกพื้นสูง 1.30 เมตร เนื้อที่ 188 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 305 ตารางเมตร มี 4 นอน 4 น้ำ จอดรถได้ 4 คัน 1ห้องแต่งตัว บิ้วอินทั้งหลัง ,เฟอร์นิเจอร์,เครื่องใช้ไฟฟ้า (มี แอร์ 7 ตัว,ทีวี3 เ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 305 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 0.73 กม.
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. ดอยสะเก็ด
      4. เชิงดอย

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      หมู่บ้านเวียงดอย
      เชิงดอย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
      ฿13,895,422
      ▼ -10% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 5 โครงการ สำหรับวิลล่าในเชิงดอย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเชิงดอย

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน เชิงดอย ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เชิงดอย

      ราคาขายเฉลี่ยใน เชิงดอย อยู่ที่ประมาณ ฿5,500,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เชิงดอย อยู่ที่ประมาณ ฿5,500,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชิงดอย อยู่ที่ ฿31,400 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชิงดอย อยู่ที่ ฿31,400 ขณะนี้ใน เชิงดอย มี 6 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เชิงดอย มี 6 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน เชิงดอย

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿6,900,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 12 ยูนิต) ฿5,910,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 6 ยูนิต) ฿7,630,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 3 ยูนิต) ฿34,800,000 7 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿9,900,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน เชิงดอย

      ซึ่งประชากรใน เชิงดอย ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 0 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 0 คน และผู้หญิง จำนวน 0 คน 

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายวิลล่าเฉลี่ย ใน เชิงดอย จะอยู่ที่ ฿7,790,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางราคาสูง ปัจจัยหลักคือ ราคาที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองวิลล่า ราคาระดับนี้ เพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัวใหญ่ หรือ เป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งคุณภาพของวิลล่า จะเป็นที่ยอมรับกันว่าค่อนข้างหรูหรา วัสดุชั้นดี การก่อสร้างที่มีมาตรฐานสูง รวมไปถึงขนาดพืนที่ใช้สอยที่ใหญ่มาก เพื่อรองรับความเป็นอยู่ที่ดี และมีคุณภาพ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿25,200 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ วิลล่า ใน เชิงดอย แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 9 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน เชิงดอย

      สำหรับ วิลล่า ใน เชิงดอย นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5597274 - Custom-Built Modern Pool Villa with Garden 444 SQ.M. ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ราคา ฿4,190,000