• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน อ้อมเกร็ด, ปากเกร็ด

      (มี วิลล่า 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2
      มีวิลล่า 2
      เดอะ ทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      มีวิลล่า 1
      ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ราชพฤกษ์ - รัตนาธิเบศร์
      มีวิลล่า 1
      พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์–รัตนาธิเบศร์
      มีวิลล่า 1
      ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      มีวิลล่า 1
      เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์, อ้อมเกร็ด
      เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      อ้อมเกร็ด
      ฿8,000,000 (฿40,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์
      🚫No Pets 📌 Spacious single house with full built-in throughout — ready to customize your living style!   🏡 200 sq.m. usable area | 4 Bedrooms | 4 Bathrooms | 1 Kitchen | 1 Dining area |...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿55,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์, อ้อมเกร็ด
      ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      อ้อมเกร็ด
      ฿6,700,000 ฿6,990,000 (฿35,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หลังมุม ทำเลดีที่สุดในโครงการ Life Bangkok Boulevard ราชพฤกษ์–รัตนาธิเบศร์ ทำเลแบบนี้หายากมากครับ บ้านหลังมุมติดถนนใหญ่ราชพฤกษ์ เปิดวิวสวนสวยทุกวัน พร้อมอยู่ติด Clubhouse แ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 190 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 4.89 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์–รัตนาธิเบศร์, อ้อมเกร็ด
      พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์–รัตนาธิเบศร์
      อ้อมเกร็ด
      ฿65,500,000 (฿119,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์–รัตนาธิเบศร์
      พิกัด หมู่บ้านพฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์  รายละเอียดบ้าน เป็นบ้านเดี่ยว 2 ชั้น/ เนื้อที่ 220 ตารางวา/ พื้นที่ใช้สอย 550 ตารางเมตร ซอย 6 ไม่ไกล จาก Clubhouse - 4 ห้องนอน - 6 ห้องน้ำ - 3 ห้อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 3.25 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ราชพฤกษ์ - รัตนาธิเบศร์, อ้อมเกร็ด
      ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ราชพฤกษ์ - รัตนาธิเบศร์
      อ้อมเกร็ด
      ฿17,590,000 (฿55,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ราชพฤกษ์ - รัตนาธิเบศร์
       จุดเด่น โครงการหรู ติดถนนราชพฤกษ์ ทำเลศักยภาพ โดย Q House  -ใกล้โรงเรียนนานาชาติ DBS, ISB, Harrow  -เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ, เวสต์เกต -รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง  -ทางด่วนศรีรัช -ทางเชื่อมต่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 4.08 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2, อ้อมเกร็ด
      ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2
      อ้อมเกร็ด
      ฿15,000,000 ฿16,000,000 (฿25,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 580 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2 บนทำเลของ อ้อมเกร็ด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 580 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 4.43 กม.
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ประมาณการค่าเช่า:฿74,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์, อ้อมเกร็ด
      เดอะ ทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      อ้อมเกร็ด
      ฿3,190,000 (฿28,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      ขายถูก เดอะทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์ รีโนเวทใหม่  ติดถนนราชพฤกษ์  โซน : ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์  สะดวกสบายต่อการเดินทาง โครงการติดถนนราชพฤกษ์  ใกล้สถานีรถไฟฟ้า MRT บางรักใหญ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 113 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 3.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ระเบียง
      รีโนเวทห้องครัวใหม่
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,000/เดือน
      ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2
      อ้อมเกร็ด
      ฿15,500,000 (฿60,800/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 255 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2 บนทำเลของ อ้อมเกร็ด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้ว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 255 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 4.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ประกาศให้เช่า:฿55,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด
      4. อ้อมเกร็ด

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอ้อมเกร็ด

      ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2
      ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ 2
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿15M - ฿15.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      เดอะ ทรัสต์ ทาวน์ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.19M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ราชพฤกษ์ - รัตนาธิเบศร์
      ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ ราชพฤกษ์ - รัตนาธิเบศร์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿17.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์–รัตนาธิเบศร์
      พฤกษ์ภิรมย์ ราชพฤกษ์–รัตนาธิเบศร์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿65.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿6.7M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์
      เอสเกต พรีเมี่ยม ราชพฤกษ์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿8M