• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ชลบุรี

      (มี วิลล่า 519)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ซันเพลย์
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿40,000,000 (฿80,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์
      พูลวิลล่า บาย ซันเพลย์ (Pool Villas By Sunplay)พูลวิลล่าระดับไฮเอนด์เรียบหรู บนทำเลที่เพียบพร้อมไปด้วยทุกสิ่งทุกอย่างล้วนแล้วแต่ประทับใจไม่รู้ลืมเหมาะสำหรับเป็นอนาจักรสำหรับใช้ชีวิตวัยเกษียณได้อย่างคุ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      ชั้น 1
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,104/เดือน
      เงินกองทุน: ฿159,500
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      Dream Home Alert 4 Beds 5 Baths
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿40,000,000 (฿50,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 792 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2546 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 792 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      สร้างเสร็จ 2546
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท, โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
      โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿42,000,000 (฿71,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
      "เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท" โครงการวิลล่าสุดพิเศษ ที่ให้คุณมากกว่าคำว่าธรรมดายินดีต้อนรับเข้าสู่มิติใหม่ แห่งความหรูหรา โครงการบ้านสุดอลังการ ที่มาพร้อมการตกแต่ง และการคัดสรรวัสดุเกรดพรีเมียม ออกแบบสถาปั...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 589.02 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      Luxurious Pool Villa with Full Furniture for Sale in Pattaya
      HOT
      โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿47,500,000 (฿106,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿47,500,000 (฿105,556/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ทะเลสาป 1.6 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ภูธารา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿49,000,000 (฿58,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ภูธารา
      Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 831 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿230,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿20/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      not-set
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿59,000,000 (฿137,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
      บ้านพูลวิลล่าโครงการหรูบางเสร่ ห่างพัทยา 18 กม ติดหาดทรายชายทะเล เยื้องสวนนงนุช (cycling)ห้องนอนชั้นบน 3ห้อง ชั้นล่าง 1ห้อง ทุกห้องมีห้องน้ำในตัว(ไม่รวม ห้องนอนเมท และห้องน้ำ เข้าจากด้านนอกตัวบ้าน) ห้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 430 ตรม. Property Type: วิลล่า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา, เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      Detached House near Central Chonburi for Sale
      เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      ฿62,000,000 (฿82,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เสม็ด, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล เสม็ด, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ศูนย์การค้า 1.11 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      4 Bedroom villa for sell
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿66,000,000 (฿102,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿66,000,000 (฿101,538/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      จากุซซี่
      ที่จอดรถ
      บาร์ส่วนตัว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿270,000,000 (฿587,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 460 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿270,000,000 (฿586,957/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 460 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 16
      • 17
      • 18
      511 - 519 จาก 519 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 772 ยูนิต
      ราคา: ฿2.5M - ฿270M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 49 ยูนิต
      ราคา: ฿1.85M - ฿59M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 23 ยูนิต
      ราคา: ฿2.49M - ฿29M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿1.3M - ฿62M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านบึง
      บ้านบึง
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿3.8M - ฿15.8M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พานทอง
      พานทอง
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿2.5M - ฿11M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พนัสนิคม
      พนัสนิคม
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4.72M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองใหญ่
      หนองใหญ่
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿15M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿3,898,969