• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใกล้ เบญวดีรีสอร์ท, โป่ง

      (มี วิลล่า 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เลคไซด์ คอร์ท
      มีวิลล่า 2
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      มีวิลล่า 1
      เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
      มีวิลล่า 1
      เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      POOL VILLA MABPRACHAN PATTAYA – THE ULTIMATE PRIVATE LUXURY
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      โป่ง
      ฿13,900,000 (฿51,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿13,900,000 (฿51,481/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Beautiful Quality Pool Villa near the Mabprachan Lake
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      โป่ง
      ฿16,900,000 (฿56,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿16,900,00...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล เบญวดีรีสอร์ท, โป่ง
    • ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      เลคไซด์ คอร์ท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      โป่ง
      ฿11,900,000 (฿20,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท
      เลคไซด์ คอร์ท (Lakeside Court) เป็นโครงการที่อยู่ท่ามกลางบรรยากาศที่เขียวชอุ่มใกล้ชิดกับธรรมชาติ สัมผัสกับวิวธรรมชาติได้อย่างเต็มอิ่ม ตั้งอยู่ในทำเลมาบประชันโซนพัทยาฝั่งตะวันออกบนทำเลศักยภาพห่างจากตัว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 596 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มี.ค. 2570
      ประมาณการค่าเช่า:฿75,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Single House for sale in Pong
      โป่ง
      ฿5,900,000 (฿21,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿5,900,000 (฿21,071/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ทะเลสาป 1 กม.
      วิว 360 องศา
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา, โป่ง
      เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
      โป่ง
      ฿17,900,000 ฿19,900,000 (฿43,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
      ขอแนะนำ เพอร์ลา วิลล่า พัทยา ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราใจกลางเมืองพัทยา ประเทศไทย วิลล่าหรูเหล่านี้มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครันและติดตั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าชั้นยอด นำเสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรสำหรับบ้านในฝ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 413 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท, โป่ง
      เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
      โป่ง
      ฿42,000,000 (฿71,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
      "เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท" โครงการวิลล่าสุดพิเศษ ที่ให้คุณมากกว่าคำว่าธรรมดายินดีต้อนรับเข้าสู่มิติใหม่ แห่งความหรูหรา โครงการบ้านสุดอลังการ ที่มาพร้อมการตกแต่ง และการคัดสรรวัสดุเกรดพรีเมียม ออกแบบสถาปั...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 589.02 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท , โป่ง
      เลคไซด์ คอร์ท
      ราคาคุ้มค่าที่สุด
      โป่ง
      ฿10,000,000 (฿40,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เลคไซด์ คอร์ท
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3, โป่ง
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3, โป่ง
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      โป่ง
      ฿27,000,000 (฿123,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      เดอะวินยาร์ด 3 (The Vineyard Phase 3) พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ มีสไตล์และทันสมัย ด้วยทัศนียภาพอันงดงาม และความเงียบสงบของธรรมชาติ เป็นโอกาสที่ดีในการลงทุน หรือสำหรับผู้ที่มองหาบ้านพักตากอากาศ โครง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ประกาศให้เช่า:฿160,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿11,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿6,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. โป่ง
      5. เบญวดีรีสอร์ท

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเบญวดีรีสอร์ท

      เลคไซด์ คอร์ท
      เลคไซด์ คอร์ท
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿10M - ฿11.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿27M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
      เดอะ แพลนเทชั่น เอสเตท
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿42M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
      เพอร์ลา วิลล่า พัทยา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿17.9M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเบญวดีรีสอร์ท

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในเบญวดีรีสอร์ท คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเบญวดีรีสอร์ท

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน เบญวดีรีสอร์ท ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ เบญวดีรีสอร์ท