• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา

      (มี วิลล่า 71)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      Luxury Pool Villa in Phoenix Golf Course Pattaya for Sale
      ห้วยใหญ่
      ฿20,000,000 (฿40,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿40,000/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.11 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      Luxury Modern Pool Villa for Sale Best Location in Huay Yai
      ห้วยใหญ่
      ฿21,600,000 (฿48,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿21,600,000 (฿48,000/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ตลาด 0.98 กม.
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      Huai Yai Pool Villas for Sale
      ห้วยใหญ่
      ฿21,900,000 (฿73,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿21,90...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ศูนย์การค้า 0.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ดุสิตพัทยา เลค 2, ห้วยใหญ่
      บ้าน ดุสิตพัทยา เลค 2
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ห้วยใหญ่
      ฿23,000,000 (฿41,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ดุสิตพัทยา เลค 2
      Baan Dusit Pattaya Lake โครงการบ้านสุดหรูและทันสมัย ประกอบด้วยบ้านเดี่ยวและพูลวิลล่า หลากหลายรูปแบบ เพื่อตอบโจทย์กับผู้อาศัยในทุกสไตล์ ตั้งอยู่ใกล้กับ Silver Lake และฟินิกซ์ โกลด์ กอล์ฟ แอนด์ คันทรี ค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿135,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿22,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      Luxury pool villa Huai Yai area for sale
      ห้วยใหญ่
      ฿23,900,000 (฿59,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿23,900,000 (฿59,750/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า, ห้วยใหญ่
      ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
      ห้วยใหญ่
      ฿24,900,000 (฿36,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
      Phoenix Golf Villa บ้านเดี่ยวชั้นเดียวและสองชั้น ที่มีการออกแบบได้อย่างสวยงามและเรียบง่าย เน้นการใช้งานให้เกิดประโยชน์มากที่สุดจากพื้นที่ใช้สอยของบ้าน การตกแต่งภายในแบ่งเป็นสัดส่วนอย่างชัดเจน ทั้งห้อง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 678 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสนามกอล์ฟ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      Luxury Modern Style Pool Villa in Huai-Yai
      ห้วยใหญ่
      ฿26,900,000 (฿52,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 509 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿26,900,000 (฿52,849/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 509 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงเรียน 0.36 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดี-ไซน์ โฮมส์ ประทุมนาค, ห้วยใหญ่
      ดี-ไซน์ โฮมส์ ประทุมนาค
      ห้วยใหญ่
      ฿26,900,000 (฿135,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ดี-ไซน์ โฮมส์ ประทุมนาค
      D-sign Villas ก่อตั้งขึ้นในปี 2013 ได้สร้างชื่อเสียงอันโดดเด่นในการสร้างอสังหาริมทรัพย์หรูหรา เราทำงานร่วมกับสถาปนิกและนักออกแบบที่มีชื่อเสียง รวมถึงทีมก่อสร้างภายในที่เชี่ยวชาญในการสร้างบ้านที่ทันสมั...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      Pepperwood Palms Private Resort
      HOT LUXARY
      ห้วยใหญ่
      ฿27,500,000 (฿62,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿27,500,000 (฿62,500/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.85 กม.
      ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ห้วยใหญ่
      ฿27,900,000 (฿75,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 370 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเลสาป
      วิวสนามกอล์ฟ
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ห้วยใหญ่

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ สมาร์ทโฮม ดูเพิ่มเติม สมาร์ทโฮม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา, ห้วยใหญ่
      For Sale Luxury Pool Villa Huai Yai
      ห้วยใหญ่
      ฿28,300,000 (฿55,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 509 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿28,30...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 509 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 71 จาก 71 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. ห้วยใหญ่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของห้วยใหญ่

      ไฮแลนด์ ปาร์ค พูล วิลล่า พัทยา
      ไฮแลนด์ ปาร์ค พูล วิลล่า พัทยา
      มี 34 ยูนิต
      ราคา: ฿9.9M - ฿24.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      กลอรี่ วิลเลจ พัทยา
      กลอรี่ วิลเลจ พัทยา
      มี 33 ยูนิต
      ราคา: ฿13M - ฿47M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ทรอปิคอล วิลเลจ 3
      ทรอปิคอล วิลเลจ 3
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿6M - ฿11.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เลค ห้วย ใหญ่
      เดอะ เลค ห้วย ใหญ่
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿9M - ฿15M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
      ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿14.5M - ฿27.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอลีฟ ไพร์ม พัทยา-จอมเทียน
      ไอลีฟ ไพร์ม พัทยา-จอมเทียน
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿2.5M - ฿2.92M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา
      แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿18.7M - ฿19.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แทมเบอร์ไพรเวทพูลวิลล่า