เชียงใหม่
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 9,493)
Luxury home for sale
คลองมหานาค, ป้อมปราบศัตรูพ่าย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿140,000,000
(฿169,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองมหานาค, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 828 ตรม. อยู่ในทำเล คลองมหานาค, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿140,000,000 (฿169,082/ตรม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
828 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
House with Greenery Yard in Thonglor 25 for Sale
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿145,000,000
(฿129,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,120 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿145,000,000 (฿129,464...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
1,120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 1.5 กม.
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เรนเนียร์ สมุย
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿150,000,000
(฿108,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เรนเนียร์ สมุย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,381 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เรนเนียร์ สมุย บนทำเลของ อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,381 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รอยัล เรสซิเดนท์
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿156,700,000
(฿181,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รอยัล เรสซิเดนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 864 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ รอยัล เรสซิเดนท์ บนทำเลของ จรเข้บัว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเด...
Details:
3
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
864 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 4.78 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องเก็บไวน์
เพดานสูงสองชั้น
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รอยัล เรสซิเดนท์
จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿157,500,000
(฿154,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รอยัล เรสซิเดนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,019 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ รอยัล เรสซิเดนท์ บนทำเลของ จรเข้บัว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้าน...
Details:
3
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
1,019 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 4.78 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องเก็บไวน์
โคมไฟระย้า
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
A 1960's Architectural Renovated House for Sale
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿160,000,000
(฿399,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 0.29 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 พ.ย. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านแสนสิริ พัฒนาการ
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿165,000,000
(฿301,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านแสนสิริ พัฒนาการ
สัมผัสประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ได้รับแรงบันดาลใจยุครีเจนซี่ ที่สะท้อนผ่านสถาปัตยกรรมของอังกฤษโดดเด่นและงดงามอยู่เหนือกาลเวลา บ้านเดี่ยวสุดหรู 2 ชั้น สไตล์โมเดิร์น มาพร้อมฟังก์ชันที่มอบประสบการณ์การพั...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
548 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ARL 3.93 กม.
BTS 4.29 กม.
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ครัวฝรั่งครบชุด
ห้องแม่บ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿800,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿16,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Dusit House
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ดุสิต, ดุสิต, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿230,000,000
(฿86,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดุสิต, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,668 ตรม. อยู่ในทำเล ดุสิต, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿230,000,000 (฿86,207/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
2,668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเตท สมุย
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿240,000,000
(฿267,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอสเตท สมุย
เหนืออ่าวอันเงียบสงบและหาดทรายสีขาวบนเกาะสวรรค์แห่งการพักผ่อนอย่างเกาะสมุย ยังมีโครงการวิลล่าคุณภาพที่พร้อมจะมอบประสบการณ์การพักผ่อนอย่างเหนือความคาดหมาย ทั้งหมดนี้คุณสามารถพบได้ที่ "The Estates Samui...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
899 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.26 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿113,274/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿240,000,000
(฿1,600,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿240,000,0...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเตท สมุย
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿260,000,000
(฿245,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอสเตท สมุย
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,059 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.26 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
Palm View
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿133,434/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซิกซ์เซ้นส์ เรสซิเดนซ์ เดอะ ฟอเรสเทียส์
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿263,163,500
(฿332,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซิกซ์เซ้นส์ เรสซิเดนซ์ เดอะ ฟอเรสเทียส์
Six Senses Residences The Forestias: Redefining Luxury LivingSix Senses Residences The Forestias มอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่ไม่มีใครเทียบได้ซึ่งผสมผสานความสมบูรณ์ของร่างกาย ความยั่งยืน และชุมชนไว้ด้วย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
791 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.12 กม.
ดูรูปทั้งหมด
"AYLIN HOUSE" - THE ARUNA “PLACE WHERE YOU BELONGS”
แสงอรุณ, ทับสะแก, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿23,000,000,000
(฿79,200,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน แสงอรุณ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. อยู่ในทำเล แสงอรุณ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿23,0...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
315
316
317
9,481 - 9,493 จาก 9,493 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 3,085 ยูนิต
ราคา: ฿2.59M - ฿165M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 1,868 ยูนิต
ราคา: ฿969K - ฿230M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 1,685 ยูนิต
ราคา: ฿1.7M - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 1,444 ยูนิต
ราคา: ฿899K - ฿98.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 1,154 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿240M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 875 ยูนิต
ราคา: ฿2.35M - ฿260M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 765 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿59.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 573 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿284M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 461 ยูนิต
ราคา: ฿689K - ฿75M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 264 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿115M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,884,081
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿597,930,826
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,979,308
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,361,066
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด