• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใกล้ สวนสาธารณะหนองบวกหาด, พระสิงห์

      (มี วิลล่า 6)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ
      House in Suan Dok Suthep Location for sale for 10 Million
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สุเทพ
      ฿10,000,000 (฿66,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿10,000,000 (฿66,667/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่, พระสิงห์
      Land and Old House for Sale in CM Old City
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      พระสิงห์
      ฿16,800,000 (฿83,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พระสิงห์, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล พระสิงห์, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿16,800,000 (฿84,000/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      Town house next to walking street
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หายยา
      ฿23,000,000 (฿70,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 324 ตรม. อยู่ในทำเล หายยา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿23,000,000 (฿70,988/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 324 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา
      House with Land for Rent and Sale in Wualai by the Old Town
      หายยา
      ฿15,000,000 (฿62,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล หายยา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿62,500/ตรม.) หรือทำสัญญา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: วิลล่า
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2571
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      Single House for Sale with Land in Chiang Mai City
      ศรีภูมิ
      ฿22,000,000 (฿63,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่
      ขายบ้านเดี่ยวพร้อมที่ดินในคูเมือง ทำเลทองตัวเมืองเชียงใหม่ย่านการค้าและแหล่งท่องเที่ยว ใกล้สนามบิน ใกล้โรงพยาบาล ใกล้แหล่งการค้าและแหล่งท่องเที่ยว ใกล้โรงเรียน เป็นทำเลทองที่หาได้ยาก ที่อยู่ ศรีภูมิ,...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 344 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงพยาบาล 0.22 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      Single House for Sale with Land in The City
      ศรีภูมิ
      ฿22,000,000 (฿255,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ศรีภูมิ, เชียงใหม่
      ขายบ้านเดี่ยวพร้อมที่ดิน ทำเลทองตัวเมืองเชียงใหม่ย่านการค้าและแหล่งท่องเที่ยว ใกล้สนามบิน ใกล้โรงพยาบาล ใกล้แหล่งการค้าและแหล่งท่องเที่ยว ใกล้โรงเรียน เป็นทำเลทองที่หาได้ยาก 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้อง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 86 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงพยาบาล 0.2 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. พระสิงห์
      5. สวนสาธารณะหนองบวกหาด

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในสวนสาธารณะหนองบวกหาด

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในสวนสาธารณะหนองบวกหาด คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในสวนสาธารณะหนองบวกหาด

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน สวนสาธารณะหนองบวกหาด ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ สวนสาธารณะหนองบวกหาด

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ สวนสาธารณะหนองบวกหาด อยู่ที่ประมาณ ฿17,600,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ สวนสาธารณะหนองบวกหาด อยู่ที่ประมาณ ฿17,600,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ สวนสาธารณะหนองบวกหาด อยู่ที่ ฿74,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ สวนสาธารณะหนองบวกหาด อยู่ที่ ฿74,000 ขณะนี้ใน สวนสาธารณะหนองบวกหาด มี 6 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน สวนสาธารณะหนองบวกหาด มี 6 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน สวนสาธารณะหนองบวกหาด