• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน อุตรดิตถ์

      (มี วิลล่า 9)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองอุตรดิตถ์
      มีวิลล่า 9
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      Newly renovated 3-story commercial building on Jesadabodin Road.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿4,500,000 (฿44,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อาคารพาณิชย์ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ตกแต่งสวยในเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลดีติดถนนหาง่าย ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก เช่น โรงพยาบาลอุตรดิตถ์,ศูนย์ราชการต่างๆ,แม็คโคร อุตรดิตถ์,TT Garden,ศรีพงษ์ พาร์คอุตรดิตถ์,ม.ราชภั...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าเซ่า, อุตรดิตถ์, ป่าเซ่า, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      The house is in a good location, close to Uttaradit Technical College and Phitsanuwech Hospital.
      ป่าเซ่า, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿2,200,000 (฿15,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าเซ่า, อุตรดิตถ์
      บ้านชุมชนบุ่งวังงิ้ว สังคมดี สิ่งแวดล้อมดี ในเมืองอุตรดิตถ์ฟั่งชั่นและพื้นที่ใช้สอยครบๆ สาธารณูปโภค ไฟฟ้า น้ำประปา อินเตอร์เน็ต ครบ ขายพร้อม เหล็กดัด,มุ้งลวดทั้งหลัง ต่อเติมโรงจอดรถให้แล้ว พ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 142 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล อุตรดิตถ์
    • ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      Commercial building located on Jesadabodin Road (median strip), near Pithun Supermarket.
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿4,300,000 (฿42,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      #รหัสทรัพย์ : HOME–0552 อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา#แบบบ้าน : อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ#เนื้อที่รวม : 27.1 ตารางวา#ที่ตั้ง : ถนนเจษฏาบดินทร์ ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์#รายล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าเสา, อุตรดิตถ์, ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      Single-story house with 3 bedrooms and 2 bathrooms (renovated) in Ban Dong Takhab community.
      ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿1,500,000 (฿74,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าเสา, อุตรดิตถ์
      บ้านเดี่ยว1ชั้น 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ตกเเต่งสวย สภาพพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที ต่อเติมโรงจอดรถ,ลานซักล้าง ไว้เรียบร้อย ภายในหมู่บ้านดงตะขบ ตัวบ้าน ถนนคอนกรีตขนาดใหญ่ ไฟฟ้า,ประปา,ท่อระบายน้ำ ครบๆ พร้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 20 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      Now accepting reservations!!! Emmalin 1 Charoen Bandit Project [Brand New] 3 bedrooms, 2 bathrooms.
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿2,790,000 (฿27,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      บ้านเดี่ยว(มือ1) กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลใกล้โลตัส,ฟรายเดย์,แมคโคร กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ มีเพียง5หลัง เท่านั้น พร้อมโรงจอดรถ2คันในตัวบ้าน ออหแบบสวยงาม ฟั่งชั่นและพื้นที่ใช้สอยครบๆ วัสดุคุณภาพ ที่สำค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      Single house, good location, near the market
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      Promotion: 10 free items
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿2,590,000 (฿21,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      Single house with land 65 sq m. 🔥🔥 2,100,000 baht 🔥🔥
      ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿2,100,000 (฿11,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      🏡บ้านเดี่ยว🏡 พร้อมที่ดิน 65 ตาราวา ขายเนื่องจากไม่ได้อยู่แล้ว บ้านชั้นเดียว ต่อเติมพื้นที่ใช้สอยนอกบ้าน พร้อมที่จอดรถ มีต้นไม้ร่มรื่นมากค่ะ  ซอยสำราญรื่น 5/1 ถนน สำราญรื่น ต ท่าอิฐ อ เมือง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2546
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วังกะพี้, อุตรดิตถ์, วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      Single House With 1 Rai Land
      วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์
      ฿2,400,000 (฿16,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน วังกะพี้, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล วังกะพี้, อุตรดิตถ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. อุตรดิตถ์

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของอุตรดิตถ์

      เมืองอุตรดิตถ์
      เมืองอุตรดิตถ์
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿1.19M - ฿4.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในอุตรดิตถ์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในอุตรดิตถ์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในอุตรดิตถ์

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน อุตรดิตถ์ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน อุตรดิตถ์

      ราคาขายเฉลี่ยใน อุตรดิตถ์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,100,000 ราคาขายเฉลี่ยใน อุตรดิตถ์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,100,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อุตรดิตถ์ อยู่ที่ ฿34,400 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อุตรดิตถ์ อยู่ที่ ฿34,400 ขณะนี้ใน อุตรดิตถ์ มี 9 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน อุตรดิตถ์ มี 9 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน อุตรดิตถ์

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 16 ยูนิต) ฿1,620,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 9 ยูนิต) ฿2,620,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 5 ยูนิต) ฿6,490,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿4,990,000 7 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿7,390,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน อุตรดิตถ์

      อุตรดิตถ์ ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 7,920 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 9 อำเภอ ซึ่งประชากรใน อุตรดิตถ์ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 453,103 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 221,583 คน และผู้หญิง จำนวน 231,520 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 57 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ราคาขาย วิลล่า เฉลี่ยใน อุตรดิตถ์ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ 0 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เป็นเพราะมีต้นทุนการพัฒนาอสังหาฯที่ต่ำ ทั้งนี้มองไปได้หลายทาง ทั้งในด้านราคาค่าวัสดุก่อสร้าง ราคาที่ดิน ค่าแรง ที่ไม่สูงนัก รวมไปถึงตลาดอสังหาฯ ที่ต้องการสร้าง เพื่อผู้ซื้อที่มีรายได้ไม่มากนัก ที่อาศัยอยู่ในบริเวณพื้นโดยรอบ แต่อีกนัยหนึ่ง ก็สะท้อนได้ว่าเป็น วิลล่า ที่มาตรฐานและคุณภาพอาจจะต่ำตามไปด้วย หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ วิลล่า ใน อุตรดิตถ์ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 0 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน อุตรดิตถ์

      สำหรับ วิลล่า ใน อุตรดิตถ์ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5933971 - A house with a garden, integrated farming, fruit trees, a reservoir, and a pleasant, shady atmosphere. ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ราคา ฿1,700,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5934064 - Now accepting reservations!!! Emmalin 1 Charoen Bandit Project [Brand New] 3 bedrooms, 2 bathrooms. ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ราคา ฿2,790,000