เชียงใหม่
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ภูเก็ต
(มี วิลล่า 1,660)
ดูรูปทั้งหมด
Rare 180 Degree Sea View Pool Villa
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿78,000,000
(฿260,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿78,000,000 (฿260,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿380,000 ต่อเ...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beach House At Kalim
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿79,000,000
฿80,000,000
(฿240,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 329 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿79,000...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
329 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3-Bedroom Villa with Breathtaking Sea View | 3.2 Rai Land |
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿80,000,000
(฿205,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 390 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿205,128/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
390 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Pool Villa for Sale with Stunning Sea Views in Kamala
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿82,000,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿82,000,000 (฿136,667/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.92 กม.
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿85,000,000
(฿114,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีพันวา ภูเก็ต
สิ้นสุดการค้นหาสุดยอดโอเอซิสแห่งที่พักตากอากาศที่หรูหราและเงียบสงบที่สุดบนเกาะภูเก็ต กับ Sri Panwa (ศรีพันวา) โครงการมิกซ์ยูสที่ผสมผสานระหว่างโรงแรม สปารีสอร์ท และพูลวิลล่าสำหรับขาย ที่ตั้งอยู่ที่ปลาย...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
742 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
เบย์ แซน วิลล่า
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿95,000,000
(฿69,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เบย์ แซน วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เบย์ แซน วิลล่า บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,360 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคโม พอยท์ ยามู
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿96,021,000
(฿225,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โคโม พอยท์ ยามู
Point Yamu Villas รีสอร์ทสุดหรูในจังหวัดภูเก็ต ตั้งอยู่บริเวณแหลมยามู บนคาบสมุทรเขตร้อนของชายฝั่งตะวันออก จากทุกยูนิตภายในโครงการสามารถมองเห็นทิวทัศน์ของทะเลที่เงียบสงบ ภายใต้การออกแบบที่ทันสมัยได้อย่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
427 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.81 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวทะเล
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อนัน วิลล่า
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿100,260,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อนัน วิลล่า
อนัน วิลล่า – สวรรค์แห่งความเงียบสงบใจกลางภูเก็ต โอบล้อมด้วยธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของภูเก็ต อนัน วิลล่า นำเสนอวิลล่าสระว่ายน้ำสุดหรูที่ออกแบบมาอย่างพิถีพิถัน สำหรับผู้ที่แสวงหาความสงบอย่างมีระดับ...
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
735 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
คาดว่าจะเสร็จ 2570
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿110,000,000
(฿135,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาวารา วนา คอลเลคชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 812.79 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปาวารา วนา คอลเลคชั่น บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
812.79 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.21 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2570
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿115,000,000
(฿245,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
Banyan Tree Group ผู้เชี่ยวชาญด้านการออกแบบรีสอร์ทสุดหรูและประสบการณ์สุดพิเศษในจุดหมายปลายทางชั้นนำทั่วโลก ขอนำเสนอโอกาสที่จะทำให้ประสบการณ์อันโดดเด่นนี้เป็นส่วนหนึ่งของไลฟ์สไตล์คุณอย่างถาวร บีช เทอเร...