เชียงใหม่
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ปทุมธานี
(มี วิลล่า 443)
ดูรูปทั้งหมด
โมดิ วิลล่า รังสิต 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,600,000
฿3,000,000
(฿22,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ โมดิ วิลล่า รังสิต 2
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.โมดิวิลล่า รังสิต2 Modi Villa Rangsit2 เนื้อที่ 25.40 ตร.ว แปลงริม แต่งสวย พร้อมอยู่ เดินทางสะดวกพิกัด : 14.00734655,100.56704093โครงการ : หมู่บ้านโมดิวิลล่า รังสิต2ที่ต...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ รังสิต-คลองสอง
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ รังสิต-คลองสอง
ขายด่วน!!!! ทาวน์โฮมพฤกษาวิลล์ รังสิต- คลองสอง ห้องมุมมีพื้นที่พร้อมต่อเติมแล้ว พร้อมเฟอร์เข้าอยู่ได้เลย หมู่บ้านติดถนนใหญ่
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจ แกรนด์ รังสิต-คลอง 1
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿22,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เจ แกรนด์ รังสิต-คลอง 1
ตกแต่งห้องครัว พื้นที่จอดรถ สถานที่สำคัญใกล้เคียง ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต : 3.5 กม. เพียวเพลส รังสิต : 2.7 กม. Central M : 5.5 กม. Mega รังสิต : 7.9 กม. เซียร์รังสิต : 6.1 กม. ตลาดน้ำนครรังสิต : 450 เมตร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอยู่เจริญ 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอยู่เจริญ 4
ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอยู่เจริญ 5 ลำลูกกา-คลอง 4 ปทุมธานี รายละเอียด ที่ตั้ง: ถนนไสวประชาราษฎร์ ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี เนื้อที่: 25.4 ตารางวา จำนวนห้อง: 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอด...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Pleno Rangsit Klong 4-Wongwaen
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,600,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ชั้น 1
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 11
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,690,000
(฿22,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 11
หมู่บ้านพฤกษา 11 เนื้อที่ 30 ตารางวา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัวใหญ่ 1 ที่จอดรถ โปรโมชั่น จองวันนี้ ฟรีโอน ฟรีประเมิน ฟรีจดจำนอง ฟรีตรวจเช็คเอกสาร จุ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse at the end of the line, spacious area, with EV charger, near the water park!
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,690,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ทาวน์เฮาส์หลังริม พื้นที่กว้าง พร้อมที่ชาร์จ EV ใกล้สวนน้ำ! 💧 พลาดไม่ได้! บ้านทาวน์เฮาส์สวย หลังใหญ่ สภาพดี เจ้าของขายเอง ในทำเลศักยภาพ พื้นที่: 30.8 ตารางวา (หลังริม มีพื้นที่ข้างบ้าน) ขนาด:...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
123.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿27,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
ขายถูก บ้านเดี่ยว หมู่บ้านวรินทร รังสิต - คลอง 3 พร้อมอยู่ บ้านเดี่ยวชั้นเดียว หมู่บ้านวรินทร รังสิต - คลอง 3 พร้อมอยู่ ที่ตั้ง : ถนนลำลูกกา ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12150 ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวสวนสาธารณะ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-storey townhouse for sale, Soi Songphon 1, corner house, Lam Luk Ka, Khlong 2, near BT
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ติดต่อ : คุณเจมส์ 093-627-4798/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ซอยทรงพล 1 ซอยเปียร์นนท์ ถนนลำลูกกา ตำบลคูคต อำเภอลำ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, resort-style home with garden, Rangsit, Khlong 5. Line.
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿12,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ขายบ้านเดี่ยว บ้านสวนรีสอร์ท รังสิต คลอง5 Line สนใจติดต่อได้ที่ Line ID 0619636888ทำเลที่ตั้ง บ้านสวนรีสอร์ท รังสิต ตำบลลองห้า อำเภอคลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120-เนื้อที่ 70 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอยประมา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
Beautifully decorated townhouse, Suphawat Village, Soi Wat Makham
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 4722-ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ 2.5 ชั้น เนื้อที่ 35 ตรว. บ้านสวย พร้อมอยู่-ตกแต่งรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง-ชั้นล่างตัวบ้านเล่นระดับ-ตัวบ้านมีพื้นที่ใช้สอยเยอะ-3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ-1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, beautifully decorated throughout, Suphawat Village, Soi Wat Makham, Tiw Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿27,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวรินทร รังสิต - คลอง3
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
กำลังก่อสร้าง
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 26 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เบลล่า รังสิต – คลอง 2
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿9,050/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เบลล่า รังสิต – คลอง 2
ขายบ้านเดี่ยว เนื้อที่35.1 เจ้าของขายเอง ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ม.ธรรมศาสตร์ โฮมโปร โลตัส บิ๊กซี ไพร์มเพลส ตลาดรังสิต โรงเรียนอุดมวิทยา โรงพยาบาลภัทร-ธนบุรี หมู่บ้านศุภาลัยเบลล่า รังสิตคล...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿19,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿900/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 20 ลำลูกกา คลอง 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,700,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 20 ลำลูกกา คลอง 2
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ชื่อโครงการ : พฤกษา 20 ลำลูกกา คลอง 2 ที่ตั้ง : : ซอยลำลูกกา11 ถ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 21 ดีไลท์ ลำลูกกา คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,750,000
(฿21,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 21 ดีไลท์ ลำลูกกา คลอง 4
บ้านสวย ทำเลดี ลาดสวาย ลำลูกกาคลอง 4ใกล้ รร.แย้มสอาด ตลาดลาดสวาย ตลาดเอซี Big C ลำลูกกาคลอง 4
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
ดูรูปทั้งหมด
อยู่เจริญ โครงการ 5
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,790,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อยู่เจริญ โครงการ 5
ทาวน์โฮมสวยๆ 2ล้าน ไม่ถึง 3 เท่านั้น บ้านดี อยู่เจริญ 5 คลอง 4 ทาวน์โฮมหน้ากว้างกันที่ย่านลำลูกกาค่ะ ตัวบ้านของเค้าแข็งแรงแน่นอนเพราะสร้างด้วยอิฐมอญแดงทั้งหลัง!!ทำให้มั่นใจได้ว่าตัวบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,400/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,790,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รังสิตคลอง 4-วงแหวน
ขายทาวน์โฮม แปลงมุมด้านในหน้าสวน พื้นที่ 25.9ตรว. หน้ากว้าง 5.5ม. และพื้นที่ข้างบ้าน 2ม. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 2ที่จอดรถ 1ห้องครัวลงเสาเข็ม 1ห้องโถง 1ห้องอเนกประสงค์ 1พื้นที่ข้างบ้าน ต.คลองสี่ อ.คลองหลวง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
106 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,800,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฮาบิทาวน์ โฟลด์ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
ม.ฮาบิทาวน์ โฟลด์ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ HABITOWN FOLD ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 21.80 ตร.ว ทำเลดี ใกล้ทางด่วนศรีสมานพิกัด : 13.96323513,100.55132661หมู่บ้าน : หมู่บ้าน ฮาบิทาวน์ โฟลด์...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ประมาณการค่าเช่า:
฿15,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 2-storey detached house, Soi Khlong Sam 6/5, Khlong Sam Subdistrict, Khlong Luang District
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,800,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายถูก‼️บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซอยคลองสาม 6/5 ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี บ้านเดี่ยว พื้นที่ 60 ตรว. ✅เลขที่ 18/18 ซอยคลองสาม 6/5 ✅จำนวน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ออฟฟิศ ✅สามารถจอดรถย...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,800,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน หลักหก, ปทุมธานี
📌ขายทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น (23.0 ตรว.) 📌ราคา 2.8 ล้านบาท (3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ห้องครัว, 2 ที่จอดรถ) 👉หมู่บ้านอารียา เดอะคัลเลอร์ส ดอนเมือง-สรงประภา -ใกล้วัดนาวง ถนนน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
184 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,800,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2
ขายด่วน.. บ้านเดี่ยว 2 ชั่น หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ 2 คลอง 7 เนื้อที่ 57 ตรว. (หลังริม) ถ.รังสิต-นครนายก คลอง 7 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี เนื้อที่ 57 ตรว. 3 นอน 2 น้ำ ชั้นล่างปูกระเบื้อง ชั้นบนปูลามิเนต รั้วติ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿12,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฮาบิทาวน์ โฟลด์ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿2,800,000
(฿22,400/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ขนาดที่ดิน 22 ตร.ว. | พื้นที่ใช้สอย 126 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ห้องครัว ห้องนั่งเล่น ที่จอดรถ 2 คัน ✨ จุดเด่น ขายตามสภาพ ต้องรีโนเวทก่อนเข้าอยู่ โครงสร้างแข็งแรง รีโน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿15,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful house for sale between Bangkok and Bon Muang Airport
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,800,000
(฿22,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 124 ตรม. อยู่ในทำเล คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 4.23 กม.
สร้างเสร็จ 2558
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบุณฑรีก์ รังสิต – คลอง 2
ราคาคุ้มค่าที่สุด
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,850,000
(฿7,170/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบุณฑรีก์ รังสิต – คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านบุณฑรีก์ รังสิต – คลอง 2 บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
ชั้น 1
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿18,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้าปิยรมย์ พรีเมี่ยร์พาร์ค
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿2,850,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้าปิยรมย์ พรีเมี่ยร์พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้าปิยรมย์ พรีเมี่ยร์พาร์ค บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 1
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พรพิมาน วิลล์ รังสิต-คลอง 5
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿2,850,000
฿2,950,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พรพิมาน วิลล์ รังสิต-คลอง 5
🏠รายละเอียดบ้าน🏠 - หมู่บ้าน พรพิมานวิลล์ คลอง 5 ธัญบุรี - บ้านเลขที่ 47/58 - ถนน รังสิต-นครนายก ต.รังสิต อ.ธัญบุรี - เนื้อที่ 37 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม. - 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
สวนส่วนตัว