เชียงใหม่
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
(มี วิลล่า 120)
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿2,900,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ชีวาโฮม วงแหวน - ลำลูกกา
ขายบ้านค่ะ (หรือใครสนใจเช่าสามารถทักมาคุยได้ค่ะ) หมู่บ้านชีวาโฮม วงแหวนลำลูกกา - ขนาด 27 ตรว. - หน้ากว้าง 5.8 เมตร - 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องอเนกประสงค์ - เพดานห้องนอนสูง 4.7 เมตร - ในห้องนอนต่อเติม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
108 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัยธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿2,900,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัยธานี
บ้านเดี่ยว 50.1 ตรว. ตกแต่งใหม่ สวยงาม พร้อมอยู่ หมู่บ้านศุภาลัยธานี เลขที่ 99/162 หมู่3 ซอยลำลูกกา 71 ซอยธานี 20/6 ถนนลำลูกกา ตำบลลาดสวาย อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี ทางเข้าสนามกอล์ฟธัญธานี มี 3 ห้องน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2541
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale: Detached house in Wimankaeo View Villa.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿2,900,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
รหัสทรัพย์สิน : W45450 ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้าน วิมานแก้ววิว ลำลูกกา คลอง 7 (Wimankaeo View Village) 2 ชั้น เนื้อที่ 52.80 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 168 ตารางเมตร บ้านอยู่ต้นโครงการ หลังที่ 2 ใกล้สวน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โฟริเอช
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,000,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โฟริเอช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 146 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โฟริเอช บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿16,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,100,000
(฿26,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5
ม.ลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกา คลอง 4 – 5 ขายด่วน บ้านแฝด 2 ชั้น เนื้อที่ 35 ตร.ว ตกแต่งครบ ทำเลศักยภาพพิกัด : 13.97453800,100.70191234โครงการ : หมู่บ้านลลิลทาวน์ ไลโอ ลำลูกกาคลอง 4-5ที่ตั้ง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เพทาย เพลส
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,200,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เพทาย เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพทาย เพลส บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2550 ซึ่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัยธานี
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,200,000
(฿24,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัยธานี
บ้านเดี่ยว 50.1 ตรว. มบ.ศุภาลัยธานี ซอยลำลูกกา 71 (คลอง 4) ทางเข้าสนามกอล์ฟธัญญะธานี บนถนนลำลูกกา ก่อนถึงทางด่วน Mortor way ตะวันออก บ้านอยู่ซอยย่อย ธานี 20/6 เข้าจากถนนลำลูกกา ประมาณ 900 เมตร - ที่จอ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2540
วิวสวน
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ชาร์ล็อต เพลส
ลำลูกกา, ลำลูกกา
฿3,300,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ชาร์ล็อต เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 175 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ชาร์ล็อต เพลส บนทำเลของ ลำลูกกา, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2550&...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿13,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้า ปิยรมย์ เทนโดร ทางด่วนวงแหวน-ลำลูกกา คลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,300,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้า ปิยรมย์ เทนโดร ทางด่วนวงแหวน-ลำลูกกา คลอง 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้า ปิยรมย์ เทนโดร ทางด่วนวงแหวน-ลำลูกกา คลอง 6 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ดูรูปทั้งหมด
เดอะทรัสต์ รังสิต-คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,350,000
(฿24,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะทรัสต์ รังสิต-คลอง 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะทรัสต์ รังสิต-คลอง 4 บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿18,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,030/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ลำลูกกา
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้ากรีนพาร์ค รังสิต คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา
฿3,400,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้ากรีนพาร์ค รังสิต คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านฟ้ากรีนพาร์ค รังสิต คลอง 2 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ไพรด์ วงแหวน - ลำลูกกา คลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,450,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ไพรด์ วงแหวน - ลำลูกกา คลอง 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ไพรด์ วงแหวน - ลำลูกกา คลอง 6 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 1 ลำลูกกา คลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,450,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 1 ลำลูกกา คลอง 6
แต่งใหม่ทั้งหลังสวย ตั้งใจแต่งแบบอยู่เอง บ้านจะเย็นสบายรับลม ตามทิศ ถูกฮวงจุ้ย พื้นชั้นบนเปลี่ยนใหม่หมด พื้นที่รอบบ้าน เทด้วยซีแพคช้าง เบอร์280 มูลค่ากว่า ไม่ต้องกลัวทรุด ปูกระเบื้องใหม่เกือบรอบบ้าน ห...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรูฟวิลล์ ลำลูกกา-คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,480,000
(฿25,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ กรูฟวิลล์ ลำลูกกา-คลอง 4
ขนาดที่ดิน: 39.4 ตร.ว.พื้นที่ใช้สอย: 135 ตร.ม.3 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ1 ห้องครัว / 1 ห้องนั่งเล่นจอดรถได้ 2 คันจุดเด่นของบ้าน: หน้าบ้านหันทิศใต้ อยู่ถนนเมนกว้าง 12 ม.ทำเลทอง: เดินทางสะดวก ห่างถนนลำลูกกาเ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,182/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรูฟวิลล์ ลำลูกกา-คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,480,000
(฿25,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ กรูฟวิลล์ ลำลูกกา-คลอง 4
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,182/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรูฟวิลล์ ลำลูกกา-คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,490,000
(฿48,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ กรูฟวิลล์ ลำลูกกา-คลอง 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กรูฟวิลล์ ลำลูกกา-คลอง 4 บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿920/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เบลล่า วงแหวน – ลำลูกกา คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,550,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เบลล่า วงแหวน – ลำลูกกา คลอง 4
โครงการศุภาลัย เบลล่า วงแหวน – ลำลูกกา คลอง 4 (ถนนพระองค์เจ้าสาย) เนื้อที่ดิน 45 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 300 ตร.ม 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ2 ที่จอดรถต่อเติมห้องครัว ห้องนั่งเล่นเอนกประสงค์บ้านอายุเพียง 5 ป...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิมานแก้ววิว ลำลูกกา คลอง 7
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,590,000
(฿25,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วิมานแก้ววิว ลำลูกกา คลอง 7
โครงการหมู่บ้าน วิมานแก้ววิว ลำลูกกาคลอง 7 แบบบ้านใหม่ สไตล์โมเดิร์น ทรอปิคอล ติดถนนใหญ่ ใกล้เซเว่น โลตัส ตลาดสด โรงเรียน เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายทาง อยู่ในแหล่งชุมชน ตอบโจทย์ทุกการอยู่อาศัย ก่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
143 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบุรีรมย์ รังสิต คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,620,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบุรีรมย์ รังสิต คลอง 4
หมู่บ้าน บุรีรมย์ คลองสี่ - บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ขนาด 51.5 ตารางวา หน้าบ้านหันไปทางทิศใต้ เฟอร์นิเจอร์ มีโซฟาปรับนอนได้ขนาดใหญ่ หน้าบ้านเทปูนขัดมันสวยงาม วอลล์เปเปอร์ทั้งหลัง พร้อมม่านสั่งตัดพิเศษทั้งหลั...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
house for sale
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,790,000
(฿20,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 184 ตรม. อยู่ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,790,000 (฿20,598/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
184 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วราบดินทร์ วงแหวน-ลำลูกกา
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,790,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วราบดินทร์ วงแหวน-ลำลูกกา
บ้านพร้อมอยู่ ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที อยู่แล้วรวย เลขที่บ้านผลลัพธ์เลข 9 เฮงสุดๆ บ้านชั้นเดียว 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 62 ตรว. วิวใกล้สวน แถมฟรี แอร์ 5 ตัว หมู่บ้านวราบดินทร์คลอง 5 บ้านชั้นเ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
248 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿25,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านทรัพย์ธานี
ลำลูกกา, ลำลูกกา
฿3,800,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทรัพย์ธานี
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านทรัพย์ธานี ลำลูกกา ปทุมธานี ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่อยากบ้านทรัพย์ธานี เนื้อที่ 58 ตารางวา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ราคาขาย 3,800,000 บาท สถานที่ใกล้เคียง - บิ๊ก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
232 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿10/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
ดูรายละเอียด
ดูรูปทั้งหมด
ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,800,000
(฿26,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีพีเอ็น นิน วงแหวน - ลำลูกกาคลอง 6 บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿31,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้ากรีนพาร์ค รังสิต คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา
฿3,890,000
(฿17,900/ตรม.)
ที่ตั้ง: หมู่บ้านฟ้ากรีนพาร์ค เฟส 2 คลอง 2 ถนนเสมา-ฟ้าคราม ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี หาไม่ได้แล้วราคานี้ในหมู่บ้าน บ้านหลังใหญ่ๆ ต่อเติมทั้งหลัง ประเภท: บ้านเดี่ยว สูง:&nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
217.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿900/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story detached house for sale, 56 sq.wa., newly renovated, next to Kukot BTS station.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา
฿3,890,000
(฿24,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น โฉนด 56 ตรว. ซอยลำลูกกา 3 ซอยจามร23ข ตำบลคูคต ใกล้สถานีรถไฟฟ้าคูคต ซอยจามร 23ข. ใกล้สถานีรถไฟฟ้า คูคต และ สถานี คปอ. .. .. ⭐ขายบ้านเดี่ยวติดสถานี #รถไฟฟ้าสายสีเขียว #สถานีคูคต 56 ต...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วราบดินทร์ รังสิต คลอง 3
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,900,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วราบดินทร์ รังสิต คลอง 3
ขออนุญาตลงขายค่า หมู่บ้านวราบดินทร์ รังสิต-ลำลูกกา คลอง 3 บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ แอร์ 4 ตัว ผ้าม่านทั้งหลัง น้ำอุ่น 2 เครื่อง ราคา 3,900,000 บาท พร้อมโอนฟรี ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,980/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชาวฟ้า
คูคต, ลำลูกกา
฿3,900,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ชาวฟ้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 272 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาวฟ้า บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2554 ซึ่งคุณสา...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
272 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
ยิมส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบุรีรมย์ รังสิต คลอง 4
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,900,000
(฿27,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบุรีรมย์ รังสิต คลอง 4
ขายบ้านเดี่ยว2ชั้น หมู่บ้านบุรีรมย์ รังสิต-ลำลูกกา คลอง 4 ทำเลหน้าสวน บ้านพร้อมอยู่ พื้นที่ดิน 56 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 140 ตร.ม. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ครัว จอดรถในบ้าน1คัน พื้นชั้นล่าง กระเบื้อง พื้นชั้นบ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
ดูรูปทั้งหมด
อีโค เฮ้าส์ วงแหวน-ลำลูกกา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา
฿3,900,000
(฿30,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อีโค เฮ้าส์ วงแหวน-ลำลูกกา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อีโค เฮ้าส์ วงแหวน-ลำลูกกา บนทำเลของ บึงคำพร้อย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿24,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 3
ลาดสวาย, ลำลูกกา
฿3,950,000
(฿26,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย วิลล์ วงแหวน-ลำลูกกา คลอง 3
ศุภาลัยวิลล์ วงแหวน-ลำลูกกาคลอง 3 บ้านสวย ต่อเติมแล้ว พร้อมเข้าอยู่ ถนนโครงการกว้างขวาง ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้วงแหวนรอบนอก สถานีรถไฟฟ้าสถานีคูคต ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต Tesco Lotus โรงเรียน มหาวิทยาลัย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
61 - 90 จาก 120 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ลำลูกกา
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของลำลูกกา
ลาดสวาย
มี 56 ยูนิต
ราคา: ฿735K - ฿7.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บึงคำพร้อย
มี 29 ยูนิต
ราคา: ฿1.65M - ฿21M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คูคต
มี 28 ยูนิต
ราคา: ฿1.39M - ฿19M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿1.55M - ฿5.9M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในลำลูกกา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง