เชียงใหม่
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นนทบุรี
(มี วิลล่า 725)
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านบัวทอง 4
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,690,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านบัวทอง 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านบัวทอง 4 บนทำเลของ พิมลราช, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2544&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2544
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ตะวันงาม
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,690,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ตะวันงาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ตะวันงาม บนทำเลของ บางใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2543 ซึ่งคุณ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2543
บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,700,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ไลโอ เอ็นโอวี วงแหวนฯ - ปิ่นเกล้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 104 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไลโอ เอ็นโอวี วงแหวนฯ - ปิ่นเกล้า บนทำเลของ บางม่วง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
104 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
ชั้น 1
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลดาสิริ
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,700,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลดาสิริ
หมู่บ้านลดาสิริ บ้านกล้วยไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง นนทบุรี หลังริม มีเนื้อที่ข้างบ้าน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ใกล้สถานที่สำคัญ เช่น เซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ อินเตอร์เนช...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลัดดา วิลล์ 1-2
ไทรน้อย, นนทบุรี
฿1,750,000
(฿24,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดา วิลล์ 1-2
หมู่บ้านลัดดาวิวล์1-2 ไทรน้อย บางบัวทอง นนทบุรี ใกล้ห้างสรรพสินค้า โลตัสไทรน้อย 10นาที เซ็นทรัลเวตเกต 20นาที บิ๊กซีไทรน้อย 15นาที โลตัสไทรน้อย 10นาที ตลาดสมบัติบรี 10นาที
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,750,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง
บ้านสวย ราคาดี🌟เข้าอยู่ได้ทันที. =====บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง (ซอยวัดลาดปลาดุก)===== : ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ขนาด 16 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 110 ตารางเมตร : 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว และ 1 ที่จอ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษาไพร์ม ซอยกันตนา-วงแหวน
บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,750,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษาไพร์ม ซอยกันตนา-วงแหวน
บ้านพฤกษา 120 กาญจนาฯ – กันตนา(Baan Pruksa Kanjanaphisek – Kantana)................................................................................................... ที่ตั้ง : ถ. กาญจนา ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.98 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
มารวย วิลล่า
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,750,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ มารวย วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 162 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มารวย วิลล่า บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2538 ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2538
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿14,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มโพธิ์
ขาย - ทาวน์เฮ้าส์มือสองนนทบุรี หมู่บ้าน ร่มโพธิ์ บางกรวย-ไทรน้อย เนื้อที่กว้าง 21 ตร.ว. ฟังก์ชัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 จอดรถ 120 ตร.ม. บ้านสวย ต่อเติมครบ พร้อมเข้าอยู่ บนทำเลเชื่อมต่อถนนบางกรวย-ไทรน้อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.62 กม.
สร้างเสร็จ 2549
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿14,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง บนทำเลของ บางแม่นาง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นนทบุรี
ดูรูปทั้งหมด
Townhome for sale in Lio Nov Wongwaen - Pinklao Village.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางแม่นาง, นนทบุรี
🏠ขายบ้านทาว์นโฮม หมู่บ้านไลโอ นอฟ วงแหวน - ปิ่นเกล้า (พระนอน) 🏠 ที่ตั้ง : ตำบลบางแม่นาง อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี 11140 พิกัด : /div> รหัสทรัพย์ : TH0112 💸ราคา 1,790,000 บาท 💸 ค่าใช้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿29,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพฤกษา 33 บางบัวทอง บนทำเลของ บางแม่นาง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนดิตี้ บางบัวทอง
หมู่บ้านแกรนดิตี้ (บางบัวทอง) อยู่ข้างหมู่บ้านเอื้ออาทรบางบัวทอง1 ติด ถนนบางกรวย-ไทรน้อย บ้านทาวน์โฮมสไตล์โมเดิร์น บ้านเลขที่ 369/62 บ้านอยู่เยื้องมุม ขนาด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ จอดรถได้ 1 คัน พื้นที่ 1...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.31 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿830/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse 2 Storeys for Sale in Nonthaburi
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น เนื้อที่ 18 ตรว. 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้ สถานที่ใกล้เคียง - ตลาดสด - วัดลาดปลาดุก - เซ็นทรัล เวสต์เกต - อิเกีย บางใหญ่ - บิ๊กซี...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 3.72 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Ariya The Color Phase 7 Sai Noi, the project is located on the main road, near R
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
อารียา เดอะคัลเลอร์เฟส 7 ไทรน้อย หน้าโครงการติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วงสถานี “คลองบางไผ่” โครงการ : อารียา ไทรน้อย เฟส 7 ที่ตั้ง : หมู่บ้านอารียาไทรน้อย เฟส 7 ตำบลไทรน้อย อำเภอไทรน้อย...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บัวทองธานี
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บัวทองธานี
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ บัวทองธานี บางบัวทอง ตกแต่งใหม่ ฟรีโอน โครงการ : บัวทองธานี ที่ตั้ง : บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี รหัสทรัพย์ (Ref no.) : PT-04267 เสนอขายในราคา : 1,790,000 บาท เ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,630/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏡 Townhouse on the main road, near MRT Sam Yaek Bang Yai, only 400 meters away.
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางรักพัฒนา, นนทบุรี
❗ ทาวน์เฮาส์ทำเลติดถนนใหญ่ ฝั่ง central wesgate ราคาพิเศษ #ติด MRT สามแยกบางใหญ่เดินไปแค่ 400เมตร❗ __________________________________ 💁 ลดพิเศษ 1.79 ล้าน* 💥 🚀 ของแถม ปั๊มน้ำ, แท็งก์น้ำ, เครื่องทำ...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
80 ตรม.
อารียา เดอะคัลเลอร์ส แจ้งวัฒนะ-ติวานนท์
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿81,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อารียา เดอะคัลเลอร์ส แจ้งวัฒนะ-ติวานนท์
อารียา เดอะคัลเลอร์ ไทรน้อย สวย ครบ คุ้ม ในที่เดียว ราคาเพียง 1.79 ล้านบาท /a> รหัสทรัพย์ : TH0119 พื้นที่ : 0 ไร่ – 0 งาน - 22.1 ตรว ห้องนอน : 3 ห้องนอน ที่จอดรถ : 2 ที่จอดรถ ทำ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
22.10 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านศรีประจักษ์ 5
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,790,000
(฿21,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านศรีประจักษ์ 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านศรีประจักษ์ 5 บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.28 กม.
สร้างเสร็จ 2558
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿1,799,000
(฿14,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านตะวันนา
ขายทาวโฮม3ห้องนอนสนามบินน้ำใกล้กองสลากซอยนนทบุรี39กว้างมาก 5เมตร ใหญ่ 20ตารางวา ทำใหม่ทั้งหลัง หน้าบ้านต่อเทอเลสระเบียงกว้างมาก 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว พื้นปูกะเบื้องใหม่ทั้งหลัง ราคา 1,990,000บาท จั...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.5 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเปี่ยมสุข
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿1,800,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเปี่ยมสุข
ขายบ้านแถวปากเกร็ด ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ซอยวัดกู้ หมู่บ้านเปี่ยมสุข 3ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดพื้นที่ดิน 20 ตารางวา ซอยเปี่ยมสุข ทำเลดี มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบ ราคาขาย หนึ่งจุดแปด ล้านบาท
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿15,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซื่อตรง บางใหญ่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,850,000
(฿15,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซื่อตรง บางใหญ่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซื่อตรง บางใหญ่ บนทำเลของ ละหาร, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2555 ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
ชั้น 1
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 3 บางบัวทอง
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,850,000
(฿25,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 3 บางบัวทอง
บ้านพฤกษา3 หน้าบ้านไม่ชนกับใคร ทำเลใกล้ตลาด ใกล้วินรถตู้ ที่ตั้ง หมู่บ้านพฤกษา 3 บางคูรัด บางบัวทอง นนทบุรี 18 ตารางวา 3 นอน 2 น้ำ 1 ครัว ทิศใต้ รับลม รับทรัพย์ สายไฟเปลี่ยนใหม่ทุกเส้น ครัวบิ้วอ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿10/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House for Sale Bang Yai Nonthaburi
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,850,000
(฿25,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางใหญ่, นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น เนื้อที่ 18 ตรว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว จอดรถได้
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 5.01 กม.
กำลังก่อสร้าง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ 72 นครอินทร์ - พระเงิน
ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี
฿1,859,000
(฿24,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 72 นครอินทร์ - พระเงิน
ใกล้ตลาดพระเงิน ฟู้ดดี้(0.9กม.)-ท็อปส์ เดลี่ซุปเปอร์มาร์เก็ต สาขาอัจฉริยะพัฒนา(1.2กม.) ซีเจ เอ็กซ์เพลส สาขาตลาดพระเงิน(1.2กม.) ตลาดพระราม5(3.9กม.)
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Townhouse 28 SQ.W. for Sale Nonthaburi
บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿1,890,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางกร่าง, นนทบุรี
เจ้าของขายด่วน บ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ตามสภาพ 28 ตร.วา เมืองนนทบุรี หน้ากว้าง 6 เมตร ที่จอดรถยนต์ในบ้านได้ 2 คัน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เดินทางสะดวกมาก เนื่องจากเกษียณอายุงาน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 54 คลองถนน-บางบัวทอง
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,890,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 54 คลองถนน-บางบัวทอง
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ พฤกษา 54/1 บางแม่นาง บางใหญ่ รีโนเวทใหม่ โครงการ : พฤกษา 54/1 ที่ตั้ง : บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี รหัสทรัพย์ (Ref no.) : PT-04251 เสนอขายในราคา : 1,890,000 บาท เ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 14 บางบัวทอง บี
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,890,000
(฿31,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 14 บางบัวทอง บี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษา 14 บางบัวทอง บี บนทำเลของ บางคูรัด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,890,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บัวทองธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บัวทองธานี บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿10,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏠Townhouse for sale, Lion Nof Village, Wongwaen - Pinklao
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,890,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางแม่นาง, นนทบุรี
ที่ตั้ง : ตำบลบางแม่นาง อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี 11140 พิกัด : ราคา 1,890,000 บาท ค่าใช้จ่ายทั้งหมดวันโอน 50/50 จุดเด่น : รีโนเวทใหม่ ทาสีภายใน+ภายนอกใหม่ทั้งหลัง หมู่บ้านน่าอยู่ มีสวนสาธารณะ ร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
...
24
25
61 - 90 จาก 725 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี
บางบัวทอง
มี 185 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿10.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองนนทบุรี
มี 163 ยูนิต
ราคา: ฿1.6M - ฿48.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางใหญ่
มี 149 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปากเกร็ด
มี 139 ยูนิต
ราคา: ฿1.4M - ฿60M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางกรวย
มี 108 ยูนิต
ราคา: ฿1.33M - ฿29M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไทรน้อย
มี 21 ยูนิต
ราคา: ฿1.45M - ฿3.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
พฤกษ์ภิรมย์รีเจนท์ ปิ่นเกล้า
บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿10,900,000
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 839 โครงการ สำหรับวิลล่าในนนทบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง