• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เมืองนครนายก, นครนายก

      (มี วิลล่า 5)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      บ้านใหญ่
      มีวิลล่า 1
      เขาพระ
      มีวิลล่า 1
      พรหมณี
      มีวิลล่า 1
      สาริกา
      มีวิลล่า 1
      ท่าทราย
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เขาพระ, นครนายก, เขาพระ, เมืองนครนายก
      Villa for Sale in Nakhon Nayok
      เขาพระ, เมืองนครนายก
      ฿7,350,000 (฿43,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เขาพระ, นครนายก
      Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่ พื้นที่ใช้สอย 170 ตารางเมตรที่ดิน 100 ตารางวา
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 66.46 กม.
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าทราย, นครนายก, ท่าทราย, เมืองนครนายก
      River frontage with 2 m. verandah under main roof all around
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ท่าทราย, เมืองนครนายก
      ฿28,000,000 (฿127,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าทราย, นครนายก
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าทราย, นครนายก และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ฮิลล์ กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา, สาริกา, เมืองนครนายก
      รอยัล ฮิลล์ กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา
      สาริกา, เมืองนครนายก
      ฿16,000,000 (฿63,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ฮิลล์ กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รอยัล ฮิลล์ กอล์ฟ รีสอร์ท แอนด์ สปา บนทำเลของ สาริกา, นครนายก และสร้างเสร็จแล้วเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      ค่าส่วนกลาง: ฿100/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พรหมณี, นครนายก, พรหมณี, เมืองนครนายก
      “A lot of space, beautiful house, good location, easy to travel, 4.5 million baht, ready to move in.”
      พรหมณี, เมืองนครนายก
      ฿4,500,000 (฿22,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน พรหมณี, นครนายก
      ด่วน! ขายบ้านสวน 2 ชั้น สวยมาก พื้นที่ 380 ตร.วา ราคาพิเศษเพียง 4.5 ล้าน‼️   ใครมองหาบ้านกว้างๆ บรรยากาศธรรมชาติ ต้องรีบเลย!   3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ห้องโถง 1 ห้องครัว โรงเก็บของ + ถังเก็บน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 198 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวสวน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านโมเดิร์นโฮม, บ้านใหญ่, เมืองนครนายก
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านโมเดิร์นโฮม
      บ้านใหญ่, เมืองนครนายก
      ฿2,890,000 (฿24,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านโมเดิร์นโฮม
      ขายบ้านเดี่ยว สร้างใหม่ ใจกลางอำเภอเมืองนครนายก 2นาทีถึงโลตัสและตลาดสด 1นาทีถึงโรงพยาบาล ฟรีค่าโอน ใกล้เซเว่น ร้านค้า ร้านอาหารเพียบ เดินทางได้อย่างสะดวกสบาย บ้านหลังใหญ่ พื้นที่เยอะ เงียบสงบ เป็นส่วน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ประหยัดเวลาเดินทางมาชมวิลล่า เมื่อดูวิดีโอทัวร์ของเรานี้ ก็เสมือนคุณได้อยู่ในสถานที่จริง
      คลิก "เปิด" ทางขวามือ เพื่อแสดงผลการค้นหาวิลล่าที่มีวิดีโอทัวร์!
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นครนายก
      3. เมืองนครนายก

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของเมืองนครนายก

      บ้านใหญ่
      บ้านใหญ่
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.89M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เขาพระ
      เขาพระ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿7.34M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พรหมณี
      พรหมณี
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สาริกา
      สาริกา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿16M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ท่าทราย
      ท่าทราย
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿28M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเมืองนครนายก

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในเมืองนครนายก คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเมืองนครนายก

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน เมืองนครนายก ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เมืองนครนายก

      ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองนครนายก อยู่ที่ประมาณ ฿13,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองนครนายก อยู่ที่ประมาณ ฿13,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองนครนายก อยู่ที่ ฿88,800 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองนครนายก อยู่ที่ ฿88,800 ขณะนี้ใน เมืองนครนายก มี 5 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เมืองนครนายก มี 5 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน เมืองนครนายก

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 3 ยูนิต) ฿8,480,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 5 ยูนิต) ฿11,700,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 1 ยูนิต) ฿7,490,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 2 ยูนิต) ฿25,700,000 8 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 2 ยูนิต) ฿36,900,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน เมืองนครนายก

      เมืองนครนายก เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 827 ตร.กม. และมีแค่ 13 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เมืองนครนายก ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 85,239 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 42,826 คน และผู้หญิง จำนวน 42,413 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดเมืองนครนายกแล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 103 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      ทางด้านราคาขายวิลล่า โดยเฉลี่ยในพื้นที่ เมืองนครนายก นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿10,200,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นวิลล่า ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาวิลล่าลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿25,600 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ วิลล่า ใน เมืองนครนายก แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 2 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน เมืองนครนายก

      สำหรับ วิลล่า ใน เมืองนครนายก นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6046289 - Villa for Sale in Nakhon Nayok ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ราคา ฿7,350,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5778112 - Royal Hills Golf Resort & Spa ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ราคา ฿16,000,000