• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน สัตหีบ, ชลบุรี

      (มี วิลล่า 103)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เนอวานา บียอนด์ แอท บีช, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      เนอวานา บียอนด์ แอท บีช
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿22,900,000 (฿65,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เนอวานา บียอนด์ แอท บีช
      ค้นพบความหมายแห่งการพักผ่อนอย่างแท้จริงไปกับโครงการ "Nirvana Beyond @ Beach (เนอวานา บียอนด์ แอทบีช)" โครงการบ้านเดี่ยว 3 ชั้น ที่เปี่ยมไปด้วยคุณภาพ พร้อมการออกแบบภายใต้แนวคิด "Live the Beach Life" หร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 348 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เข้าถึงชายหาดได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,860/เดือน
      เงินกองทุน: ฿40,500
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หินวงนิเวศน์, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      หินวงนิเวศน์
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿23,500,000 (฿79,400/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หินวงนิเวศน์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หินวงนิเวศน์ บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 296 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.16 กม.
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ประกาศให้เช่า:฿85,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ทะเลสวรรค์, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ทะเลสวรรค์, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ทะเลสวรรค์, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ทะเลสวรรค์, บางเสร่, สัตหีบ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ทะเลสวรรค์, บางเสร่, สัตหีบ
      ทะเลสวรรค์
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿25,000,000 (฿65,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ทะเลสวรรค์
      สัมผัสคุณภาพแห่งการใช้ชีวิตอันโดดเด่นบนทำเลที่เงียบสงบบริเวณชายหาดบางเสร่ไปกับ"Talay Sawan (ทะเลสวรรค์)" โครงการวิลล่าคุณภาพที่ได้รับการออกแบบอย่างไร้ที่ติ ที่พร้อมให้คุณได้สัมผัสตั้งแต่ก้าวแรกที่ก้าว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.27 กม.
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      บาร์ส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เลอบีช โฮม บางเสร่, บางเสร่, สัตหีบ
      เลอบีช โฮม บางเสร่
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿26,000,000 (฿104,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เลอบีช โฮม บางเสร่
      Bangsaray ️60,00060,000one-story 100sqw. One empty room, one kitchen It's only 50 metres from the sea quiet It's a convenient trip, not far from Pattaya
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿60,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      Jomtien Yacht Club 3, area 184 sq m, 3 bedrooms, with marina.
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿26,500,000 (฿237,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
      ขายบ้านเดี่ยว จอมเทียนยอร์ชคลับ 3 นาจอมเทียน, สัตหีบ เนื้อที่ 184 ตร.ว. สูง 2 ชั้น 3 นอน 4 น้ำ แอร์ทุกห้อง ตกแต่งบิวท์อิน สภาพดีมาก พร้อมท่าจอดเรือส่วนตัว ติดคลองออกสู่ทะเล วิวสวยมาก เงียบสงบ สำหรับบ้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 112 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.96 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทะเลพัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      บ้านทะเลพัทยา
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿27,000,000 (฿46,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทะเลพัทยา
      บ้านเดี่ยวสไตล์วิลล่าหรูที่มีคุณภาพพร้อมวิวทะเลและบรรยากาศที่แสนจะโรแมนติก โดดเด่นทางด้านทำเลที่มีศักยภาพอยู่ติดชายหาดบางเสร่ และห่างจากตัวเมืองพัทยาเพียง 15 กิโลเมตร เพียบพร้อมไปด้วยสถานที่ท่องเที่ยว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 575 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4.55 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      ประกาศให้เช่า:฿120,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,900/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา, บางเสร่, สัตหีบ
      Selling a Pool Villa by The Sea in Bang Saray
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿28,000,000 (฿73,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน บางเสร่, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿28,000,000 (฿73,684/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.39 กม.
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿30,000,000 (฿150,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เลอบีช โฮม บางเสร่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอบีช โฮม บางเสร่ บนทำเลของ บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2556 ซ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿149,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿33,000,000 (฿38,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เลอบีช โฮม บางเสร่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 856 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอบีช โฮม บางเสร่ บนทำเลของ บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2557&n...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 856 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ซาวน่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿164,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,000/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์, นาจอมเทียน, สัตหีบ
      เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿34,900,000 ฿35,900,000 (฿154,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Movenpick Residences (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลสุดพิเศษเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดจอมเทียน ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อนอย่างเหนือระดับให้กับผู้พักอาศัย พร้อมกันนี้ "เมอเวนพิค เ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 227 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿135,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,080/เดือน
      เงินกองทุน: ฿90,800
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สัตหีบ

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์, บางเสร่, สัตหีบ
      ซันเพลย์
      บางเสร่, สัตหีบ
      ฿35,000,000 (฿75,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ซันเพลย์
      พูลวิลล่า บาย ซันเพลย์ (Pool Villas By Sunplay)พูลวิลล่าระดับไฮเอนด์เรียบหรู บนทำเลที่เพียบพร้อมไปด้วยทุกสิ่งทุกอย่างล้วนแล้วแต่ประทับใจไม่รู้ลืมเหมาะสำหรับเป็นอนาจักรสำหรับใช้ชีวิตวัยเกษียณได้อย่างคุ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 466.16 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 4 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      ชั้น 1
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,616/เดือน
      เงินกองทุน: ฿113,000
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿35,900,000 ฿45,000,000 (฿124,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 290 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ High Rise
      Marina View
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มี.ค. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿150,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿11,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿116,000
      3BR House near Tawanron Beach
      นาจอมเทียน, สัตหีบ
      ฿40,000,000 (฿88,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
      ซื้อบ้านแถมได้ธุรกิจไปด้วยแบบ2in1 ต้องที่นี่ที่เดียว บ้านเดี่ยว นาจอมเทียน อำเภอเมืองสัตหีบ  จังหวัดชลบุรี เนื้อที่ดิน 2 ไร่ จุกๆ ภายในบ้านมี 3ห้องนอน 3น้ำ ห้องนั่งเล่น ห้องครัว ห้องอาหาร โร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.95 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 103 จาก 103 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. สัตหีบ

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของสัตหีบ

      บางเสร่
      บางเสร่
      มี 58 ยูนิต
      ราคา: ฿1.99M - ฿36M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นาจอมเทียน
      นาจอมเทียน
      มี 43 ยูนิต
      ราคา: ฿4.8M - ฿40M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿2.55M - ฿10.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พลูตาหลวง
      พลูตาหลวง
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿3.9M - ฿10.9M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      บ้านสมประสงค์
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿6,397,892
      ▼ -50% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 102 โครงการ สำหรับวิลล่าในสัตหีบ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites