เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,175)
ดูรูปทั้งหมด
2 bedroom townhouse, located in Khon Kaen city, Prachasamosorn Road
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,350,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
ขายทาวน์โฮม อยู่ตรงข้ามรร.กรีน ติดกับวิทยาลัยบัณฑิตเอเซีย 🎉 . ราคา 1,350,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง . 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 12 ตร.ว. 📌 พิกัด: ซ.ประชาสโมสร 38 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ข...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Place near Sukhumvit near Factories for Sale
คลองปูน, แกลง, ระยอง, ไทย
฿1,350,000
(฿34,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองปูน, ระยอง
ขายที่พร้อมบ้าน ใกล้สุขุมวิท เนื้อที่ 73 ตรว. พิกัด ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง บ้านเนินสมบูรณ์ บ้านพร้อมอยู่ ไฟฟ้าพร้อม น้ำประปาพร้อม ติดเหล็กดัดพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse near Ban Pong Market 2 Bedrooms, 2 Bathrooms
เบิกไพร, บ้านโป่ง, ราชบุรี, ไทย
฿1,370,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เบิกไพร, ราชบุรี
รายละเอียดที่ตอบโจทย์ทุกความสุข: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ: พื้นที่กว้างขวาง เป็นสัดส่วน พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม.: จัดวางเฟอร์นิเจอร์ได้ลงตัว ไม่รู้สึกอึดอัด มีโรงจอดรถในตัว: ไม่ต้องจอดหน้าบ้าน ปลอดภัยแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
81 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 21.05 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พีเอส วิลล่า
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,370,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พีเอส วิลล่า
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หลังริม โครงการ : ม.พีเอสวิลล่า ซ.เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้ 5/1 ถ.เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้ 👍 ราคาพิเศษ 1,370,000 บาทรวมโอน ถูกสุดในโครงการ 👍
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,390,000
(฿6,990/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 16.4 ตรว. - มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - มีครัว ห้องโถง พร้อมโซฟา สถานที่ใกล้เคียง : - เซเว่นหน้าโครงการ - ตลาดชัชวาลย์คลอง 7 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2539
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านศรีวิมลวิลล์
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,390,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านศรีวิมลวิลล์
ทาวน์เฮ้าส์ทำเลดี ห่างจากถนนสายไหม เพียง 150 เมตร 2 ห้องนอน 1 ที่จอดรถ ซอยสายไหม74 ถนนสายไหม แขวงสายไหม เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร สถานที่ใกล้เคียง – บิ๊กซีสายไหม โลต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนันทิชา2
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนันทิชา2
ขายด่วน นันทิชา 2 ไทรน้อย แต่งใหม่สวยพร้อมอยู่ โครงการ : นันทิชา 2 ที่ตั้ง : ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี รหัสทรัพย์ (Ref no.) : PT-04252 เสนอขายในราคา : 1,390,000 บาท เนื้อที่ : 16...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน สวรรค์บุรี
นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์, ไทย
฿1,390,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน สวรรค์บุรี
โปรโมชั่นต้อนรับสงกรานต์ ฟรี โอน ฟรีทอง 1 บาท บ้านรีโนเวท พิกัด ใกล้ทางถนนไปทางกำแพงเพชรห่างจากตัวเมืองนคนสวรรค์ 8 กม.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
For sale: a house in Rong Fong Intersection, Phrae Province, newly decorated in a minimalist Muji style.
ร่องฟอง, เมืองแพร่, แพร่, ไทย
฿1,390,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ร่องฟอง, แพร่
🌟2 ห้องนอน 🌟2 ห้องน้ำ 🌟1 ห้องครัว 🌟1 ห้องนั่งเล่น 🌟1 ห้องทานอาหาร แบ่งเป็นสัดส่วนค่า แถมแบบ 3d กรณีอยากได้ไอเดียการตกแต่งเพิ่มเติม 📌พิกัดใกล้ปั้มพีที แยกร่องฟอง 🏡...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สวน พฤกษา 304
กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวน พฤกษา 304
📣 ขายถูก⁉️บ้านเดี่ยวหลังมุม (รีโนเวทแล้ว) ✅ สำหรับซื้ออยู่เองหรือปล่อยเช่าในราคาย่อมเยาว์ 🎉🎊 📌พิกัด หมู่บ้านพฤกษา304 โฮมเมด คลองรั้ง ต.กรอกสมบูรณ์ อ.ศรีมหาโพธิ จ.ปราจีนบุรี 🏡 บ้านเดี่ยวหล...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านธันยพฤกษ์ สุวินทวงศ์
หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,390,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธันยพฤกษ์ สุวินทวงศ์
ขายบ้านหนองจอก บ้านสวย เนื้อที่ 16ตรว 2 นอน 2 น้ำ ตกแต่งสวยพร้อมเฟอร์ มบ ธัญพฤกษ์ ผดุงพันธ์11 หนองจอก กทม. ใกล้นิคม ใกล้ศูนย์ราชการ#ขายบ้านหนองจอก รับนายหน้า หลุดจอง ก็ต้องเดินหน้าต่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน เอื้อ อาทร
แก่งเสี้ยน, เมืองกาญจนบุรี, กาญจนบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน เอื้อ อาทร
บ้านเอื้ออาทร หลังมุม ทำเลดีมาก ใกล้แยกแก่งเสี้ยน อ.เมือง กาญจนบุรี ใกล้ตลาด บิ๊กซี เซเว่น ปตท.ฯ เหมาะสำหรับค้าขาย และอยู่อาศัย เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง บรรยากาศน่าอยู่ เพื่อนบ้านเป็นมิต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
Newly renovated single-story townhome.
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,390,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สันกลาง, เชียงใหม่
💎🏡 ทาวน์โฮมชั้นเดียว รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง – โทนมินิมอลพร้อมอยู่ 📍 ทำเลทองย่าน #สันกลาง #สันกำแพง เข้าเมืองเพียง 10–15 นาที เหมาะสำหรับ อยู่เองก็ดี หรือนักลงทุนที่มองหาทรัพย์พร้อมปล่อยเช่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพิชาดา
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพิชาดา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านพิชาดา บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 3.23 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านร่มเงาไม้
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿23,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร่มเงาไม้
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร่มเงาไม้ บนทำเลของ บางบัวทอง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.28 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านบัวทอง 4
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านบัวทอง 4
ม.บัวทอง4 บ้านกล้วย ไทรน้อย ขายด่วน ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 18 ตร.ว ต่อเติมครบ ทำเลดี ราคาไม่แพงพิกัด : 13.92911498,100.35646396โครงการ : หมู่บ้านบัวทอง4ที่ตั้ง : ถนนกาญจนาภิเษก ถนน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ภัทรา รมย์ 2
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,390,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2 บนทำเลของ ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2526
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Land for Sale in Nakhon Chum Subdistrict
นครชุม, เมืองกำแพงเพชร, กำแพงเพชร, ไทย
฿1,390,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน นครชุม, กำแพงเพชร
ขายบ้านพร้อมที่ดินขนาด 2 งาน (200 ตร.ว.) (ธนาคารประเมิน 1.6 ล้านบาท)-ที่ดินติดทางสาธารณะ 2 ด้านหมู่ 1 บ้านวังยาง ต.นครชุม อ.เมือง จ.กำแพงเพชร-บ้าน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำมีห้องโถงกว้าง พื้นที่ใช้สอยรวม 13...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 226.34 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse near Amata Nakorn, owner selling it himself.
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน นาป่า, พัทยา
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น หมู่บ้านแฟมมิลี่ทาวน์ 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องโถง หน้ากว้าง4เมตร จอดรถในรั้วได้1คัน ถนนหน้าบ้านกว้าง8เมตร มี รปภ คีการ์ดเข้าออก สนามเด็กเล่น รถเก็บขยะ(เทศบาล) พื้นที่ใกล้เคียง นิคมอุ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พรทวีวัฒน์ 1
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,390,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พรทวีวัฒน์ 1
ขายทาวน์เฮาส์ ซอยมบ. พรทวีวัฒน์1 ถนนคลองหนึ่ง คลองหลวง เนื้อที่ 17 ตารางวา 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอยขนาด 70 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 2 คัน หน้าบ้านหันไปทางทิศเหนือ พื้นแกรนิตโต้ มีครัวปูน เตา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale and Rent near Wachiralai School
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ยางเนิ้ง, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿1,390,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ยางเนิ้ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2541 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 1 กม.
สร้างเสร็จ 2541
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2570
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านชาติไพริน
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,390,000
(฿10,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านชาติไพริน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านชาติไพริน บนทำเลของ ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Stories Townhouse for Sale in the heart of Maha Sarakham
ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม, ไทย
฿1,390,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ตลาด, มหาสารคาม
(เข้าอยู่ได้ตั้งแต่วันที่ 1 ตุลาคม 2566) ทาวเฮาส์2ชั้นพร้อมเฟอร์นิเจอร์ แอร์ กล้องวงจรปิดหน้าบ้าน ปรับปรุงใหม่ทั้งหลัง ตกแต่งใหม่สวยงาม ดูดี มีสไตล์ วัสดุคุณภาพทั้งหลัง พร้อมเข้าอยู่ หน้ากว้าง5เ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Townhouse for Sale in Bang Bua Thong
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿20,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว เนื้อที่ 17 ตรว. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องครัว จอดรถได้
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 3.72 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly Built Detached House for Sale Lamphun Province
มะเขือแจ้, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,390,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน มะเขือแจ้, ลำพูน
บนเนื้อที่ 52 ตรว.ขนาดพื้นที่บ้านใช้สอยรวม 100 ตรม.มีห้องโถงใหญ่ครึ่งหนึ่งของบ้าน ห้องกระจก 3 ทิศทางไม่ซอยห้องเพิ่มจำนวน เน้นห้องกว้าง มี 2 นอน 1 น้ำต่อเติมให้ครบทุกอย่าง ปูกระเบื้องภายนอกบ้านแถมปั๊มน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 6.26 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน แฟมิลี่ ปาร์ค
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน แฟมิลี่ ปาร์ค
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านแฟมมิลี่ทาวน์ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง หน้ากว้าง 4 เมตร จอดรถในรั้วได้1คัน ถนนหน้าบ้านกว้าง 8 เมตร มี รปภ คีการ์ดเข้าออก สนามเด็กเล่น รถเก็บขยะ(เทศบาล) พื้นที่ใกล้เคียง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story townhouse for sale in a prime location, Soi Pracha Uthit 12
ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,391,705
(฿11,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 1.58 กม.
ที่จอดรถ
แอร์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พุดตาน เพชรเกษม 81
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,399,900
(฿22,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พุดตาน เพชรเกษม 81
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพุดตาน ซอยเพชรเกษม81บ้านอยู่ด้านในซอย 7/10 บรรยากาศเงียบสงบไม่มีเสียงรถวิ่งผ่านหรือรบกวนอนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ มีเครื่องทำน้ำอุ่น อ่างอาบน้ำและเครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประภัสสร พรีซีโอ 4
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,400,000
(฿12,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ประภัสสร พรีซีโอ 4
ขายทาวน์เฮ้าส์หมู่บ้านประภัสสร พริซิโอ้4 หลังริม พื้นที่เยอะ ขายถูกกว่าโครงการ ทาวน์เฮ้าส์หมู่บ้านประภัสสร พริซิโอ้4 หลังริมพื้นที่ 24 ตรว. ซอย2/3 เลขที่ 111/10 บ้าน2ชั้น 2นอน 2น้ำ ไม่มีเฟอร์นิเจอร์ ข...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms House for Sale PranBuri
วังก์พง, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,400,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วังก์พง, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 85 ตรม. อยู่ในทำเล วังก์พง, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,400,000 (฿16,471/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 6.61 กม.
ชั้น 1
>
1
...
8
9
10
...
106
241 - 270 จาก 3,175 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับวิลล่าในไทย