เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,174)
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,890,000
(฿109,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอมรทรัพย์
ขายบ้าน 2 ชั้น มบ. อมรทรัพย์อยู่วิทยา ซ. 6 ฝั่งยาว หน้าตลาดสด ทำเลดีเปิดร้านขายของได้เลยหมู่บ้านอมรทรัพย์อยู่วิทยา ซ.อยู่วิทยา 18 ถ. อยู่วิทยา แขวงกระทุ่มราย เขตหนองจอก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
17.30 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿1,890,000
(฿9,540/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านฉาง, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 198 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านฉาง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
198 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Twin House for Sale detached house style
หนองซ้ำซาก, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองซ้ำซาก, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล หนองซ้ำซาก, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,890,000 (฿12,600/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 10.34 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house Lopburi, Japanese house Lopburi, Minimal house Lopburi
กกโก, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน กกโก, ลพบุรี
📍 “ยังลังเลอยู่เหรอคะ? 🌸บ้านเดียวแนวญี่ปุ่นในฝัน ✅ ดีไซน์เกินราคา 1.89 เท่านั้น |ผ่อนเพียง 6,xxx ฟรีดาวน์ รีบจอง” 🏡 สร้างใหม่ในลพบุรี /เมืองลพบุรีหลังตลาดกล้วยๆ 📲 ทักเลย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, ready to move in, Anchalee Village, good location, near MRT Sanambinnam
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าทราย, นนทบุรี
🏠 ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พร้อมอยู่ ทำเลดี หมู่บ้านอัญชลี ใกล้ MRT สนามบินน้ำ นนทบุรี | ราคาเพียง 1.89 ล้านบาท‼️📌 ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทใหม่ ต่อเติมครบ พร้อมเข้าอยู่🚇 เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT สนามบิน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhomes are not flooded
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,890,000
(฿14,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านพรุ, สงขลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านพรุ, สงขลา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านนพวงศ์
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,890,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนพวงศ์
ขายตึก 3ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ หมู่บ้านนพวงศ์ ปทุมธานี ตึกทำเลดี ติดถนนนพวงศ์ รายละเอียด - ตึกมี 3ชั้น + ชั้นดาดฟ้า (ชั้นดาดฟ้าสามารถเพิ่มพื้นใช้สอยได้) - เนื้อที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A Single-Story House 2 Bedrooms for Sale Near Maejo Univeristy
ป่าไผ่, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,890,000
(฿6,060/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
เนื้อที่ตามโฉนด 78 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1 ห้องครัว 3 -4 รถยนต์สถานที่ใกล้เคียง- มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 4 กิโลเมตร- ไปรษณีย์สันทรายสาขาแม่โจ้ 2.7 กิโลเมตร- สถานีตำรวจภูธรแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
312 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 1.22 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale by Baan Thansahanity
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,890,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
ขายบ้านใหม่ทำเลดีพร้อมเข้าอยู่ บ้านธัญญ์สหนิธิ -พิกัด ท่าเคียน ถนนศรีภูวนารถใน ทำเลดี ใก้ลโลตัสหาดใหญ่ใน -เซ็นทรัล หาดใหญ่ -ม.หาดใหญ่ -Megahome, บุญถาวรและIndex livingmall -ไทวัสดุ เลือกวัสดุที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 177.87 กม.
สร้างเสร็จ 2566
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,890,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ฟ้าครามนคร
ขายบ้านเดี่ยว 40 ตรว. 2 นอน 2 น้ำ จอดรถในบ้านได้ 2 คัน หน้าบ้านก็จอดได้อีก2 คัน หมู่บ้านฟ้าครามนคร ถนนเสมาฟ้าคราม(คลองสองลำลูกกา) ใกล้ BTS คูคต เพียง 3 กม.
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พราว ลิฟวิ่ง โคกสำโรง
คลองเกตุ, โคกสำโรง, ลพบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พราว ลิฟวิ่ง โคกสำโรง
บ้านเดี่ยว ทำเลดี มีเงินเหลือ กับโปรดีๆ ที่ทางโครงการจัดเต็มให้ ไม่ต้องกั๊ก ฟังค์ชั่น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 52 ตร.วา จองวันนี้ รับสิทธิพิเศษทันที ส่วนลดจากราคาปกติ 100,000 บาท เครดิตดี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
เค.ซี. คลัสเตอร์ รามอินทรา
สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,890,000
(฿19,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เค.ซี. คลัสเตอร์ รามอินทรา
หมู่บ้าน เคซี คลัสเตอร์ 7 ไทยรามัญ ไทยรามัญ แขวงสามวาตะวันตก คลองสามวา - เนื้อที่ 16 ตารางวา - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - จอดรถในบ้านได้ 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน เดินทางสะดวก ใกล...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse for sale, village in the middle of the alley, next to BTS Khu Khot, Lam Luk Ka.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,890,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
โปรโมชั่นพิเศษ สุดๆ !! แถมฟรี ปั๊มน้ำ & แทงค์น้ำ ไปเลยยย 🔥🔥 . เพียง 1.89 ล้านบาทเท่านั้น ❤️ (ผ่อนแค่วันละ 3xx บาทสบายๆ) . #หมู่บ้านกลางซอย 🚆ใกล้ BTS สถานีคูคต . ใครอยากเป็นเจ้าของรีบจองด่วน !!...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
New house, modern style Located behind Lotus Hat Yai Nai, Songkhla Province.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,890,000
(฿47,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ควนลัง, สงขลา
บ้านใหม่สไตล์โมเดิร์น อยู่หลังโลตัส หาดใหญ่ใน จ.สงขลา ทำเลเหมาะสำหรับค้าขาย ติดถนน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ แถมฟรี ค่าโอน ค่าจดจำนอง บริการยื่นกู้ให้ฟรีจนถึงวันโอน ราคา 1.89 ล้านบาท สนใจต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 51
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,890,000
(฿21,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 51
ขายทาวน์โฮมหมู่บ้านพฤกษา 51 ซอย ฉลองกรุง 53 ถนนฉลองกรุง ลาดกระบัง กทม (พร้อมผู้เช่า) สถานที่ตั้ง: ใกล้นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง อยู่ในซอยวัดทิพพาวาส เพื่อนบ้านน่ารักเหมาะสำหรับผู้ที่รักความสงบ สามารถจอด...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿4,176/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale and Rent near Bus Station
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,890,000
(฿43,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
ขายบ้านเดี่ยวชั้นเดียว รายละเอียด : ที่ตั้งซอยสุขสบาย9 ภายในบ้านมี 2 ห้องนอน 1 ห้องโถง 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว พื้นที่จอดรถยนต์ได้ 2 คัน น้ำ-ไฟเรตตามหลวง ใกล้รพ.ศูนย์ขอนแก่น ใกล้บึงแก่นนคร ใกล้โรงเรียนมห...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
43 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีขนส่ง 2.48 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house in Lopburi, 1.89 million baht.
กกโก, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿27,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน กกโก, ลพบุรี
#ถ้าคุณชอบญี่ปุ่น คุณต้องหลงรักบ้านหลังนี้ 🥰 #ยกญี่ปุ่นมาไว้ลพบุรีแล้ว #ทักเลย 🏡 บ้านเดี่ยวสไตล์ญี่ปุ่น กลางเมืองลพบุรี 🇯🇵 ดีไซน์เรียบ อบอุ่น น่าอยู่ 💰เพียง1.89 ล้าน ผ่อน 6,xxx ⚠️ คุ้มสุดในลพ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale Sinthawee Bangmod Rama 2 (Owner sells it himself)
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,890,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางมด, กรุงเทพมหานคร
ขาย บ้านทาว์นเฮ้าส์กึ่งบ้านแฝด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🏡 หมู่บ้านสินทวี บางมด พระราม 2 พร้อมอยู่ (เจ้าของขายเอง) 💰 ราคา : 1,890,000 บาท ✅ รายละเอียด - พื้นที่ 20.6 ตรว. - 2 ห้องนอน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
สันกำแพง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,890,000
(฿8,140/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สมหวัง สันกำแพง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 232 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมหวัง สันกำแพง บนทำเลของ สันกำแพง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
232 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
ดูรูปทั้งหมด
Single house in Lopburi, Japanese style, only 1.85
กกโก, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿27,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน กกโก, ลพบุรี
#ยกญี่ปุ่นมาไว้ลพบุรีแล้ว #ทักเลย 🏡 บ้านเดี่ยวสไตล์ญี่ปุ่น กลางเมืองลพบุรี 🇯🇵 ดีไซน์ญี่ปุ่น เรียบ เท่ น่าอยู่ 💰 เพียง 1.89 ล้าน ผ่อนเบา ๆ 6,xxx ⚠️ ถูกสุดในลพบุรี ใครเห็นก็อยากได้ ราคานี้...คือที่สุด...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Wow! Beautiful townhouse, great for living in or renting out.
มะขามเตี้ย, เมืองสุราษฎร์ธานี, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿1,890,000
(฿18,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน มะขามเตี้ย, สุราษฎร์ธานี
หลังโรงเรียนประจำจังหวัด เดินทางไปศาลากลาง, การไฟฟ้า, ตลาด ฯลฯ ไม่เกิน 5 นาที ราคาดีไม่ถึง 2 ล้านบาท เริ่มผ่อนเพียง 7,000 บาท/เดือน รายได้เริ่มที่ 18,000 บาท ก็กู้ได้แล้ว หรือใครพร้อมเงินสดไม่ผ่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ปากแรต, บ้านโป่ง, ราชบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿1,890,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปากแรต, ราชบุรี
🌟 บ้านเดี่ยวเนื้อที่ 50 ตร.ว. โครงการบ้านมิลดาโฮม 🌟 📍 ตำบลปากแรต อำเภอบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี 💰 ราคาเพียง 1,890,000 บาท 💰 📐 พื้นที่ขนาด 50 ตร.ว. 🎦 ดูบ้านแบบ VR-...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้ สเปซ
กกโก, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้ สเปซ
บ้านเดี่ยวชั้นเดียวสไตล์นอร์ดิก สร้างใหม่ พร้อมอยู่ ซอยวัดโคกม่วง อ.เมืองลพบุรี ทำเลดีมาก ใกล้ห้าง ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้โรงเรียน ใกล้โรงพยาบาล เข้าออกได้หลายทางทั้ง พหลโยธิน ป่าหวาย และบายพาส บ้านเดี่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวเมือง
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ร็อค การ์เด้นท์ โฮม 1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,890,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ร็อค การ์เด้นท์ โฮม 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 103 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ร็อค การ์เด้นท์ โฮม 1 บนทำเลของ คลองถนน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
103 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Townhouse for Sale and Rent in Hua Hin
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,890,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.91 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 23 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเบสวิช
บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,890,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะเบสวิช
เดอะเบสวิช บ้านโมเดิร์นสไตล์บ้านเดี่ยว 🎁 โปรโมชั่นสุดคุ้ม Pre-sale #ลดทันที 100,000 บาท เพียง 1.89 ลบ . ♻️กว้าง 7 ม. ยาว 15 ม. เนื้อที่ 26 ตรว. ♻️2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ♻️มีพื้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวภูเขา
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Phitsanulok
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
วัดจันทร์, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,890,000
฿2,190,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดจันทร์, พิษณุโลก
ขายบ้านซื้อมา3ปี อยู่ไม่ถึง6เดือน สภาพบ้าน,สภาพแวดล้อม,เพื่อนบ้านดีมาก 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องโถง 1ที่จอดรถ ที่ดิน 44 ตารางวา บ้านมีสแตนเลสดัดหน้าต่าง ผ้าม่านทึบพร้อมผ้าโปร่งแสง เตียง 6 ฟุตพร้อม...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
176 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Townhouse for Sale in Sri Racha 3
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,890,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองขาม, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,890,000 (฿23,625/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 12.23 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
สวนบนดาดฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New detached house for sale in Nong Mae Kai Subdistrict, Nong Mae Kai District, Ang Thong Province.
หนองแม่ไก่, โพธิ์ทอง, อ่างทอง, ไทย
฿1,890,000
(฿8,180/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองแม่ไก่, อ่างทอง
**ขายบ้านใหม่ โครงการบ้านมั่นคงทรัพย์ ต.หนองแม่ไก่ อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทองบ้านเดี่ยวชั้นเดียว สไตล์มินิมอล---------#ราคาขายเริ่มต้นเพียง 1.89 ล้าน ฟรีโอน!---------*พื้นที่ดินให้เลือกตั้งแต่ 73 – 8...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
232 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิรีนเฮ้าส์ วัชรพล
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,890,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สิรีนเฮ้าส์ วัชรพล
ราคา 1.89 ล้านบาท รีโนเวท ใหม่ รายละเอียด 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | 1 จอดรถ | 1 เครื่องทำน้ำร้อน | ปั้มน้ำ แทงค์น้ำ ฮู๊ดดูดควัน พื้นข้างล่างหินอ่อน . สนใจติดต่อนัดชมบ้าน (เจ้าของขายเอง)
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2546
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿550/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
25
26
27
...
106
751 - 780 จาก 3,174 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.39M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 415 ยูนิต
ราคา: ฿702K - ฿12.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿36.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 315 ยูนิต
ราคา: ฿990K - ฿65.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿602K - ฿70.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿590K - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.7M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,898,969
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿602,299,753
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,022,998
ราคาเริ่มต้น