เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 3,174)
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿171,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 10 ตรม. อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,700,000 (฿170,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
10 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชั้น 1
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านร่มสุข 8
พลา, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿1,700,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านร่มสุข 8
โครงการตั้งอยู่ใจกลางเมืองบ้านฉาง สิ่งอำนวยความสะดวกมีครบ 7-11 BigC ตลาดเช่า อาหารเย็น เดินทางไม่ถึง 200 เมตรมีครบทุกอย่าง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 2.63 กม.
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story townhome, Puang Phet Village 3
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,700,000
(฿34,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
1.7 ล้าน ทาวน์โฮมสองชั้นหมู่บ้านพวงเพชร3ใกล้ตลาดเคหะ ใกล้วัดหนองแวงอารามหลวง หน้ากว้าง6เมตร บ้านสวยสภาพพร้อมอยู่ ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ บ้านน่าอยู่เพื่อนบ้านน่ารัก โทร.0866392857 แอดไลน์ 0935925892...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Lampang
ทุ่งฝาย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,700,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ทุ่งฝาย, ลำปาง
ขายบ้านเดียวสไตล์โมเดิร์นกลางเมืองลำปางเนื้อที่ 41 ตรว พื้นที่ใช้สอย 164 ตารางเมตร ใกล้สาธารณูปโภคครบวงจรบ้านรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำมีแอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น ห้องครัวขนาดใหญ่แบ่งเป็นห้อง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 51.89 กม.
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse, ready to move in. Near Muang Ngam Market, Songkhla Province
ม่วงงาม, สิงหนคร, สงขลา, ไทย
฿1,700,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ม่วงงาม, สงขลา
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ตลาดม่วงงาม จ.สงขลา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ ฟรีแอร์ 2 ตัว สถานที่ใกล้เคียง หลังตลาดม่วงงาม ต.ม่วงงาม อ.สิงหนคร จ.สงขลา เซเว่น และโลตัส เอ็...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พัฒนาสิริ รามอินทรา
บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พัฒนาสิริ รามอินทรา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พัฒนาสิริ รามอินทรา บนทำเลของ บางชัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale with land in Trang city center, 1.7 million baht.
ทับเที่ยง, เมืองตรัง, ตรัง, ไทย
฿1,700,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ทับเที่ยง, ตรัง
ปล่อยขาย บ้านสองชั้น + 1 ชั้นดาดฟ้า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง และ 1 ห้องครัว ในราคา 1️⃣.7️⃣ ลบ. (ราคา 1,700,000 ราคาต่อรองได้) ตัวบ้านสภาพดี ไม่โทรม บางส่วนทาสีใหม่เรียบร้อยแล้ว และชั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76.40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house 54 sq m, 2 bedrooms / 1 bathroom
วังตะเคียน, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,700,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วังตะเคียน, ฉะเชิงเทรา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 74 ตรม. อยู่ในทำเล วังตะเคียน, ฉะเชิงเทรา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านธัญดา
ราคาคุ้มค่าที่สุด
แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,700,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านธัญดา
ขายด่วน!!! หมู่บ้าน ธัญดา ต.แพรกษาใหม่ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 17.5 ตรว.สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง นิคมอุตสาหกรรมบางปู รร.ปทุมคงคา สมุทรปราการ รร.วัดคล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,220/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms Townhouse for Sale in Na Kluea
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿71,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
สร้างเสร็จ 2566
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale with land on Petchkasem Road
นาท่ามเหนือ, เมืองตรัง, ตรัง, ไทย
฿1,700,000
(฿2,170/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน นาท่ามเหนือ, ตรัง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 788 ตรม. อยู่ในทำเล นาท่ามเหนือ, ตรัง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
788 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 63.58 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale next to Thetsaban 1 Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแค, หนองแค, สระบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองแค, สระบุรี
ขายบ้านพร้อมอยู่ ติดถนนเทศบาล 1 หนองแค สระบุรี บ้านชั้นเดียว เนื้อที่ 36 ตรว. หน้าบ้านติดถนนเทศบาล 1 อยู่ตรงข้ามร้านอาหารลมโชย ด้านหลังติดเทศบาลหนองแค ทำเลดีอยู่ใกล้เซเว่น ใกล้โลตัส ห่างจาก ถ.เลียบคลอ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in a Quiet Area near to Kad Farang
ขุนคง, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ขุนคง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ขุนคง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,700,000 (฿17,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 5.11 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,700,000
(฿95,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 18 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2 บนทำเลของ ลำผักกูด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
18 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story house for sale, corner house, 23 sq m., Phetkasem 69, Nong Khaem, ready to move in.
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿8,680/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองแขม, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้าน 2ชั้น หลังมุม 23ตรว. เพชรเกษม 69 หนองแขม พร้อมเข้าอยู่ 100%ราคาขาย 1.7 ล้านบาท / Tel. 096-001-9128หมู่บ้านพฤกษาการ์เด้นโฮมขนาด 23 ตารางวา / พื้นที่ใช้สอย 192 ตรม.หน้ากว้าง 6 เมตร ลึก 16 เมตร2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
197 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
บางสมัคร, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,700,000
(฿47,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางสมัคร, ฉะเชิงเทรา
เข้าออกสะดวก ติดกับบางนาตราด ถนนคนเดิน ตรงท็อป ซุปเปอร์มาร์เก็ต โลตัส บิ๊กซี ตลาดโรงสี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เนินพระ, ระยอง
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องนั้า อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง 21000 ติดถนนสุขุมวิท หลังธนาคารออกสินสาขาเนินพระ. Location: ใกล้ห้างแหลมทอง ใจกลางเมืองระยอง สายล่าง ตลาดหมอสาโรจน์ เดินทา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.68 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A house with a garden, integrated farming, fruit trees, a reservoir, and a pleasant, shady atmosphere.
บ้านโคน, พิชัย, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านโคน, อุตรดิตถ์
บ้านเดี่ยวสไตล์โมเดิ๊น ตัวบ้านตกแต่งสวย พื้นปูด้วยกระเบื้อง,ฝ้าเพดานเเบบฉาบเรียบ บิ๊วอินห้องครัว พร้อมต่อเติมโรงจอดรถ2คันในตัวบ้าน สภาพบ้านตกเเต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที หลังบ้านพื้นที่สวน ได้ผลผลิต...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกรุงไทย ชลบุรี
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿5,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกรุงไทย ชลบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์ ห้องมุม 2 ชั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ต่อเติมชั้น 2 ขายตามสภาพ อยู่หมู่บ้านกรุงไทย นาป่า ต.พนัสนิคม บ้านบึง จ.ชลบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบัวทอง
ใกล้เซ็นทรัลเวสท์เกต ติดสถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีคลองบางไผ่ ต้นสายรถตู้ มีรถเมล์ผ่านหน้าหมู่บ้านหลายสาย สามารถเข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้โรงเรียน กสิณธรเซนต์ปีเตอร์ ตลาด บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่ เซ็...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.07 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Below Market Price by 700,000+ THB! Townhouse in Songprapha
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สีกัน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล สีกัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,700,000 (฿18,889/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Stand Alone House For Sale In Kalasin
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บัวบาน, ยางตลาด, กาฬสินธุ์, ไทย
฿1,700,000
฿1,900,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บัวบาน, กาฬสินธุ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล บัวบาน, กาฬสินธุ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2543
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse near to MRT Klong Bang Phai for Sale
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿26,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน พิมลราช, นนทบุรี
ใกล้MRTคลองบ้านไผ่
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 7.15 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แคลิฟอร์เนีย แกรนด์ เดอ วิลล์
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,700,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แคลิฟอร์เนีย แกรนด์ เดอ วิลล์
ทาวน์เฮ้าส์มือสอง ทำเลทอง ย่านเศรษฐกิจอุตสาหกรรม จ. ชลบุรี ชื่อโครงการ : แคลิฟอร์เนีย แกรนด์ เดอ วิลล์ (California Grand De Ville) ที่อยู่ : เลขที่ ม.1 ต.คลองตำหรุ อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000 ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2543
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,610/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern Loft Style Semi Detached House
สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,700,000
(฿16,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สันนาเม็ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 102 ตรม. อยู่ในทำเล สันนาเม็ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,700,000 (฿16,667/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
102 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
For Sale 2-Storey Townhouse Bang Pu 59
ท้ายบ้านใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,700,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท้ายบ้านใหม่, สมุทรปราการ
ขายบ้านทาวเฮ้าส์2ชั้น เจริญ ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าBTSเคหะ4กิโล ทำเลดี ใกล้ห้างโรบินสันแพรกษา ใกล้ทะเล ใกล้ตลาดsea food สด จอดรถได้มอเตอร์ไซค์1 รถยนต์1 ใกล้ตลาดและเซเว่นของกินเพียบ
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 1.07 กม.
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿8,680/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองแขม, กรุงเทพมหานคร
ราคาขาย 1.7 ล้านบาท / Tel. 096-001-9128ขนาด 23 ตารางวา / พื้นที่ใช้สอย 192 ตรม.หน้ากว้าง 6 เมตร ลึก 16 เมตร2 ห้องนอนใหญ่ / 2 ห้องน้ำต่อเติมเต็มครัวหลังบ้าน / ระเบียงหน้าบ้านชั้นบนน้ำ-ไฟ-ปั้มน้ำ-เครื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
197 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
หัวรอ, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,700,000
(฿48,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลักกี้โฮม
บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว หลังมุม 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 2ที่จอดรถแอร์ 3ตัว เดินทางสะดวก อยู่หลังโลตัสหัวรอ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอมรทรัพย์
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,700,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอมรทรัพย์
หมู่บ้านอมรทรัพย์อยู่วิทยา ซอย18ถนนเมน บ้านมือสองรีโนเวทพร้อมอยู่เจ้าของขายเอง บ้านเดี่ยว2ชั้น ️18.4ตารางวา 2 ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1ห้องครัว 1โรงจอดรถในบ้าน สถานที่ใกล้เ...