เชียงใหม่
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน นนทบุรี
(มี วิลล่า 203)
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Townhouse for Sale, Baan Kheha, Nonthaburi
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿1,900,000
(฿27,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 4.66 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้นลอย
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse close to BTS for sale
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,900,000
(฿26,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางใหญ่, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล บางใหญ่, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,900,000 (฿26,389/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
✨Two-story townhouse for sale (owner selling) near the Chao Phraya River✨
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿1,950,000
(฿12,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางพูด, นนทบุรี
🏠 รายละเอียดตัวบ้าน: ประเภท: ทาวน์โฮม 2 ชั้น ขนาดที่ดิน: 19 ตารางวา จำนวนห้อง: • 2 ห้องนอน • 2 ห้องน้ำ • 1 ห้องครัว • ที่จอดรถ 1 คัน 🧰 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในบ้าน: •...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
152 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Detached house for sale urgently in Sai Noi, Nonthaburi. Located in Soi Wat Lad Pla Duk, Ban Rati.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกรวย, บางกรวย, นนทบุรี
฿1,950,000
(฿13,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางกรวย, นนทบุรี
รหัสทรัพย์สิน : W45071 ขายบ้านเดี่ยว บ้านรติรัตน์ บางกรวย ไทรน้อย ซอยวัดลาดปลาดุก-วัดมะสง นนทบุรี (Baan Ratirat Baan Kluay-Sainoi) เนื้อที่ 37.50 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 140 ตารางเมตร ประกอบด้วย...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale in Phra Pin 3 Village, good condition, good location, community area
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,950,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางแม่นาง, นนทบุรี
ขายทาวน์เฮ้าส์2ชั้น หมู่บ้านพระปิ่น3 ซอย5 บ้านเลขที่ 67/167 ต.บางแม่นาง อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี ✔️ทำเลดี แหล่งชุมชน เดินทางสะดวก ✔️พื้นที่ 17 ตรว. ✔️2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ✔️ต่อเติม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 26 บางใหญ่
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,950,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 26 บางใหญ่
🏠 [ขายบ้าน] พฤกษา 26 ซอยแก้วอินทร์-บางใหญ่ หลังสุดซอย พื้นที่เยอะ - สภาพพร้อมอยู่ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง เงียบสงบ เป็นส่วนตัวสูง 💰 ราคาพิเศษ: 1,950,000 บาท - โอกาสทอง: ราคาประเมินธนาคารสูงถึง 2,...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse Soi Pracha Uthit 17 Near The Airport For Sale
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿1,950,000
(฿24,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บ้านใหม่, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใหม่, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,950,000 (฿24,375/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชั้น 1
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านลุมพินี บางบัวทอง
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿1,970,000
(฿9,850/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลุมพินี บางบัวทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านลุมพินี บางบัวทอง บนทำเลของ พิมลราช, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2545
ชั้น 1
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านตะวันนา
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿1,980,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านตะวันนา
ขายด่วน!! ทาวน์เฮ้าส์มือสอง หมู่บ้านตะวันนา (Tawana Housing) สนามบินน้ำ เพียง 5 นาทีถึงเซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์ เนื้อที่ 17 ตร.ว 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ตู้ โต๊ะ โซฟา แอร์สภาพใหม่ 2 ตัว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.5 กม.
สร้างเสร็จ 2553
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿18,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2BR Townhouse Soi Wat Bang Kho
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿1,980,000
(฿30,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางแม่นาง, นนทบุรี
ขายทฮ. 2 ชั้น พร้อมอยู่ ทำเลดีเหมาะค้าขาย บางใหญ่ นนทบุรี ทาวน์เฮ้าส์ริมถนน ซอยวัดบางโค/วัดพระนอน ปากทางเข้า ม.เปี่ยมสุข 2 ห่างจากถนนกาญจนาภิเษกเพียง 900 ม. แถม แอร์, เครื่องทำน้ำอุ่น, ปั๊ม+ถังเก็บน้ำ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นนทบุรี
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿1,990,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านดุริยานนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านดุริยานนท์ บนทำเลของ ท่าทราย, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 4.66 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ 19
ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี
฿1,990,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 19
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านพฤกษาวิลล์19 เนื้อที่ 19.7 ตร.ว. 3 นอน 2 น้ำ **เจ้าของขายเอง** บ้านเลขที่ 119/93 โครงการ : พฤกษาวิลล์19 วงแหวน-ปิ่นเกล้า ที่ตั้ง : ต.ปลายบาง อ.บางกรวย จ.นนทบุรี ป...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿455/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-story house for sale, 45 square meters, located on Leab Klong Nai Chalerm Road, Soi J.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿2,090,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ติดต่อ :คุณปัก 096-261-9649/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ถนนเลียบคลองนายเฉลิม ถนนกาญจนาภิเษก ซอยย่อยเจียม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale Ueng Luang Village (Soi Bang Kruai-Sai Noi 20/2)
วัดชลอ, บางกรวย, นนทบุรี
฿2,100,000
฿2,490,000
(฿23,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดชลอ, นนทบุรี
ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้าน เอื้องหลวง ที่ตั้ง ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต. วัดชลอ อ.บางกรวย นนทบุรี 11130 รายละเอียดทรัพย์ : - เนื้อที่ 17 ตร.ว - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องนั้งเล่น 1 ห้องครัว - 1 จอดรถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhome, 25.5 square wah, Atchariyaphatthana 2 Road, Bang Kruai, Nonthaburi.
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี
฿2,163,000
฿2,690,000
(฿17,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปลายบาง, นนทบุรี
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น 25.5 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ถนนอัจฉริยะพัฒนา 2 ตำบลปลายบาง บางกรวย นนทบุรี ใกล้โลตัสบางใหญ่ ..... สอบถามโทร : 095-645-6942
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านอุบลชาติ 1
บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿2,190,000
(฿32,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านอุบลชาติ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านอุบลชาติ 1 บนทำเลของ บางรักน้อย, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ น...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 1.01 กม.
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านดวงแก้ว
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿2,190,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านดวงแก้ว
ซื้อบ้านมือ 2 ยังไง ให้สวยใหม่เหมือนมือ1🥰 ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านดวงแก้ว ถนนติวานนท์ ย่านศรีสมาน (เจ้าของขายเอง) ✨ราคาสุดพิเศษ 2.19 ล้านบาท✨ *พร้อมบริการปรึกษา และยื่นสินเชื่อให้ฟรี* . 🏠...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านดรีมโฮม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
฿2,250,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านดรีมโฮม
ปูกระเบื้องใหม่ ทาสีใหม่
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿2,300,000
(฿12,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
ม.ศุภาลัยวิลล์รัตนาธิเบศร์ ทาวน์เฮ้าส์2นอน2น้ำ 19ตรว.ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วงสถานีศูนย์ราชการนนทบุรี, รถไฟฟ้าสายสีชมพูนมเย็นสถานีสนามบินน้ำ, สถานีแคราย ใกล้ห้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบศ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.43 กม.
สร้างเสร็จ 2537
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿540/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 bed townhouse for sale at moo baan pra chachuen
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
฿2,300,000
(฿28,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿2,300,000 (฿28,750/ตรม....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime location Ready-to-move-in house
มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
฿2,300,000
(฿4,830/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน มหาสวัสดิ์, นนทบุรี
โอกาสสุดท้าย! เป็นเจ้าของบ้านสวยแปลนใหญ่พื้นที่ใช้สอยรวม 129 ตร.ว. ทำเลพรีเมียมย่านราชพฤกษ์ บางกรวย อยู่ในซอยสวนผัก 32 หมู่บ้านเทพนคร จุดเด่นห้ามพลาด: ทำเลดีที่สุด: เพียง 3 นาทีถึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
476 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
SRT Red Line 1.93 กม.
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอกลดา
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿2,390,000
(฿23,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอกลดา
บ้านรีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ ทาวน์เฮาส์2ชั้นหลังริม ในโครงการหมู่บ้านเอกลดา ถนนรัตนาธิเบศร์ เข้าเเยกซอยวัดไผ่เหลืองเพียง500ม. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีแยกบางพลู เพียง 1 กิโลเมตร บ้านเลขที่มงคล อย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
104 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 0.69 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey detached house (corner house), Baan Aun Jai, Westgate, Khlong Thanon-Ba
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿2,390,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
รายละเอียด :- บ้านเดี่ยว 1 ชั้น สไตล์นอร์ดิกมินิมอล- บ้านมือหนึ่ง สร้างเสร็จพร้อมอยู่- มีเพียง 2 หลังเท่านั้น ***ขายแล้ว 1 หลัง***- เนื้อที่ 45 ตร.ว.- พื้นที่ใช้สอย 100 ตร.ม.- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ปริญลักษณ์ ไลท์ พระราม 5
บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿2,400,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ปริญลักษณ์ ไลท์ พระราม 5
ขายทาว์นโฮม พระราม5 ราคาถูก ทาวน์โฮมราชพฤกษ์#ทาวน์โฮมมือสองราคาถูก ขาย ทาวน์โฮม ติดถนนราชพฤกษ์ ปริญลักษณ์ ไลท์ พระราม 5 ทำเลดี ติดถนนราชพฤกษ์ ห้องน้ำในตัวทุกห้อง ต่อเติมครัว จุดเด่น -สภาพดี ปรับ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 3.83 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿2,490,000
(฿19,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
บ้านทาวเฮาส์พร้อมเข้าอยู่
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.43 กม.
สร้างเสร็จ 2537
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางใหญ่ 2
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿2,490,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางใหญ่ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 172 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางใหญ่ 2 บนทำเลของ บางแม่นาง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางใหญ่ 2
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿2,490,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางใหญ่ 2
ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต ซอยแก้วอินทร์ ถนนกาญจนาภิเษก บางใหญ่ นนทบุรี โครงการ : อินดี้ บางใหญ่2 ที่ตั้ง : V9PH+9HX ตำบล บางแม่นาง อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี พิกัด : จุดเด่น - ชั้นล่างพื้นกระเบื้องแกรนิตโต้ / ชั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ รัตนาธิเบศร์ - บางใหญ่
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี
฿2,490,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พลีโน่ รัตนาธิเบศร์ - บางใหญ่
ขายถูก ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านพลีโน่ รัตนธิเบศร์-บางใหญ่ ใกล้ MRT สถานีคลองบางไผ่ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง #บ้านมือสอง #บ้านนนทบุรี #บ้านมือสองนนทบุรี #บางใหญ่ #บางแม่นาง #เสาธงหิน #บางบัวทอง #รั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.77 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿900/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale near Central Rattanathibet
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿2,499,999
(฿17,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน บางกระสอ, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระสอ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿2,499,999 (฿17,361/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 0.43 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿560/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี
฿2,500,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์
ขายด่วน - ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำใหญ่ 16 ตรว. อยู่หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์ 1/470 ซอย 9/1 หมู่บ้านอยู่ข้าง ห้างเซ็นทรัลเวสเกต ติดจุดขึ้นลงรถไฟฟ้า สายสีม่วง สถานีตลาดบางใหญ่ จ.นนทบุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2550
ชานบ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
6
7
121 - 150 จาก 203 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี
บางบัวทอง
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿900K - ฿5.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองนนทบุรี
มี 42 ยูนิต
ราคา: ฿1.53M - ฿10M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางใหญ่
มี 37 ยูนิต
ราคา: ฿849K - ฿9.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางกรวย
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿1.52M - ฿4.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปากเกร็ด
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿4.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไทรน้อย
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿259K - ฿2.99M
ทำเลที่ตั้ง
1
พฤกษ์ภิรมย์รีเจนท์ ปิ่นเกล้า
บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿10,900,000
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 839 โครงการ สำหรับวิลล่าในนนทบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง