• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์

      (มี วิลล่า 9)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      นครสวรรค์ตก
      มีวิลล่า 3
      หนองปลิง
      มีวิลล่า 3
      หนองกรด
      มีวิลล่า 1
      ปากน้ำโพ
      มีวิลล่า 1
      วัดไทร
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน นครสวรรค์ตก, นครสวรรค์, นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์
      Townhouse for Sale in the Heart of Nakhon Sawan City
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์
      ฿880,000 (฿18,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน นครสวรรค์ตก, นครสวรรค์
      ใกล้มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์เพียง 1.3 กิโลเมตร ใกล้เซ็นทรัล นครสวรรค์เพียง 2.2 กิโลเมตร 1 ห้องโถง 1 ห้องครัว
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 46.70 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 133.42 กม.
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์, หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์
      New build 2 bed house Nong Pling Nakhon Sawan with views
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์
      ฿2,200,000 (฿36,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์
      โครงการบ้านจัดสรรใหม่สวยงามในชนบทบริเวณเมืองหนองปลิง จังหวัดนครสวรรค์ หลังแรกมี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัวในตัว และห้องน้ำอีก 1 ห้อง ขนาด 60 ตารางเมตร โครงการนี้สร้างเสร็จวันที่ 1 เมษายน 2569 โปรดดูประก...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
    • ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์, หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์
      NEW BUILD HOUSE NONG PLING NAKHON SAWAN
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์
      ฿2,100,000 (฿35,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลิง, นครสวรรค์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองกรด, นครสวรรค์, หนองกรด, เมืองนครสวรรค์
      Townhouse for sale, Ekka-Amporn Village
      หนองกรด, เมืองนครสวรรค์
      ฿750,000 ฿800,000 (฿7,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน หนองกรด, นครสวรรค์
      ที่จอดรถ1คัน  ห้องโถง   2ห้องนอน   1ห้องน้ำ   ครัวด้านหลัง มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา 7 กม.เซ็นทรัลนครสวรรค์ 12 กม.บิ๊กซีนครสวรรค์ 13 กม.ราชภัฏนครสวรรค์ 13 กม.น้ำไฟพร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 96 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนนกน้ำ, หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์
      บ้านสวนนกน้ำ
      หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์
      ฿900,000 (฿4,010/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสวนนกน้ำ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 224 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสวนนกน้ำ บนทำเลของ หนองปลิง, นครสวรรค์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 224 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดไทร, นครสวรรค์, วัดไทร, เมืองนครสวรรค์
      Townhouse with 3 Storeys for Sale
      วัดไทร, เมืองนครสวรรค์
      ฿4,800,000 (฿25,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดไทร, นครสวรรค์
      ขายอาคารพาณิชย์ ตึกแถว จังหวัดนครสวรรค์ 1 คูหา 3 ชั้น 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ครัวทำเลดี ( พร้อมผู้เช่า ) มีที่จอดรถ คิดกระจก และกันสาด ตะแกรงกันนกมีแอร์ 2 สิ่งอำนวยความสะดวก- ถนน 4 เลน เหมาะแก่การค้าขา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 192 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 136.82 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      Townhouse for Sale in Mueang Nakhon Sawan
      นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์
      ฿1,300,000 (฿13,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน นครสวรรค์ตก, นครสวรรค์
      บ้านทาวเฮ้าท์ ขนาด 29.9 ตารางวา โอนฟรี
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน สวรรค์บุรี, นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์
      หมู่บ้าน สวรรค์บุรี
      นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์
      ฿1,390,000 (฿11,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน สวรรค์บุรี
      โปรโมชั่นต้อนรับสงกรานต์ ฟรี โอน ฟรีทอง 1 บาท บ้านรีโนเวท พิกัด ใกล้ทางถนนไปทางกำแพงเพชรห่างจากตัวเมืองนคนสวรรค์ 8 กม.
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      วิวโล่งๆ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปากน้ำโพ, นครสวรรค์, ปากน้ำโพ, เมืองนครสวรรค์
      Single House for Sale in Mueang Nakhon Sawan
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ปากน้ำโพ, เมืองนครสวรรค์
      ฿3,200,000 (฿21,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ปากน้ำโพ, นครสวรรค์
      บ้านในตัวเมือง นครสวรรค์ ใกล้วัดกบ ที่ดินโฉนด 48 ตรวา ห่างถนนเพียง 50 เมตร ปรับปรุงเป็นโฮมออฟฟิศหรือค้าขายได้  
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สถานีขนส่ง 136.91 กม.
      สร้างเสร็จ 2532
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นครสวรรค์
      3. เมืองนครสวรรค์

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของเมืองนครสวรรค์

      นครสวรรค์ตก
      นครสวรรค์ตก
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿879K - ฿1.39M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองปลิง
      หนองปลิง
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿899K - ฿2.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองกรด
      หนองกรด
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿749K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปากน้ำโพ
      ปากน้ำโพ
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วัดไทร
      วัดไทร
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4.79M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในเมืองนครสวรรค์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในเมืองนครสวรรค์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเมืองนครสวรรค์

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน เมืองนครสวรรค์ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เมืองนครสวรรค์

      ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองนครสวรรค์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,100,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองนครสวรรค์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,100,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองนครสวรรค์ อยู่ที่ ฿16,200 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองนครสวรรค์ อยู่ที่ ฿16,200 ขณะนี้ใน เมืองนครสวรรค์ มี 9 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เมืองนครสวรรค์ มี 9 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน เมืองนครสวรรค์

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 9 ยูนิต) ฿1,940,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 12 ยูนิต) ฿2,870,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 2 ยูนิต) ฿3,370,000 5 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 2 ยูนิต) ฿3,240,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน เมืองนครสวรรค์

      เมืองนครสวรรค์ เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 727 ตร.กม. และมีแค่ 17 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เมืองนครสวรรค์ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 159,766 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 78,116 คน และผู้หญิง จำนวน 81,650 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 220 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ราคาขาย วิลล่า เฉลี่ยใน เมืองนครสวรรค์ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ 0 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เป็นเพราะมีต้นทุนการพัฒนาอสังหาฯที่ต่ำ ทั้งนี้มองไปได้หลายทาง ทั้งในด้านราคาค่าวัสดุก่อสร้าง ราคาที่ดิน ค่าแรง ที่ไม่สูงนัก รวมไปถึงตลาดอสังหาฯ ที่ต้องการสร้าง เพื่อผู้ซื้อที่มีรายได้ไม่มากนัก ที่อาศัยอยู่ในบริเวณพื้นโดยรอบ แต่อีกนัยหนึ่ง ก็สะท้อนได้ว่าเป็น วิลล่า ที่มาตรฐานและคุณภาพอาจจะต่ำตามไปด้วย หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ วิลล่า ใน เมืองนครสวรรค์ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 0 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน เมืองนครสวรรค์

      สำหรับ วิลล่า ใน เมืองนครสวรรค์ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1404080 - Single Storey House for Sale/Rent in Nakhon Sawan ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ราคา ฿1,690,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5982965 - Two-story detached house for sale, 88 square wah (approximately 322 square meters), Mueang District, Nakhon Sawan Province. ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ราคา ฿6,300,000