• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช
      • เช่า
        • มีให้เช่าในอนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช
          • คอนโด
          • อพาร์ทเม้นท์
          • บ้านเดี่ยว
          • ทาวน์เฮ้าส์
        • ตลาดอสังหาฯ ในอนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช
          • เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใกล้ อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช, บางยี่เรือ

      (มี วิลล่า 3)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร, คลองต้นไทร
      3 storey shophouse for sale near Iconsiam
      คลองต้นไทร
      ฿3,990,000 (฿82,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48 ตรม. อยู่ในทำเล คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿3,990,000 (฿83,125/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 48 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สมเด็จเจ้าพระยา, กรุงเทพมหานคร, สมเด็จเจ้าพระยา
      2-story commercial building in front of Tha Din Daeng Soi 2
      สมเด็จเจ้าพระยา
      ฿7,900,000 (฿116,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน สมเด็จเจ้าพระยา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. อยู่ในทำเล สมเด็จเจ้าพระยา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿7,900,000 (฿116,176...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องน้ำ
      ไฟฝังเพดาน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดท่าพระ, กรุงเทพมหานคร, วัดท่าพระ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดท่าพระ, กรุงเทพมหานคร, วัดท่าพระ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดท่าพระ, กรุงเทพมหานคร, วัดท่าพระ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดท่าพระ, กรุงเทพมหานคร, วัดท่าพระ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดท่าพระ, กรุงเทพมหานคร, วัดท่าพระ
      Single House for Sale in PhetKasem 3
      วัดท่าพระ
      ฿4,000,000 (฿44,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน วัดท่าพระ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล วัดท่าพระ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ท...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ที่จอดรถ
      สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
      ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ม.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ประหยัดเวลาเดินทางมาชมวิลล่า เมื่อดูวิดีโอทัวร์ของเรานี้ ก็เสมือนคุณได้อยู่ในสถานที่จริง
      คลิก "เปิด" ทางขวามือ เพื่อแสดงผลการค้นหาวิลล่าที่มีวิดีโอทัวร์!
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ธนบุรี
      4. บางยี่เรือ
      5. อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในอนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในอนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในอนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช อยู่ที่ประมาณ ฿7,880,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช อยู่ที่ประมาณ ฿7,880,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช อยู่ที่ ฿49,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช อยู่ที่ ฿49,000 ขณะนี้ใน อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช มี 3 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน อนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช มี 3 ยูนิตสำหรับขาย