เชียงใหม่
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ไทย
(มี วิลล่า 278)
เขาวิเศษ, วังวิเศษ, ตรัง, ไทย
฿950,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เขาวิเศษ, ตรัง
ขายบ้านพร้อมที่ดินติดถนนสายหลัก ต้นชด-เขาวิเศษ-นาวง บ้านกว้าง 5 เมตร ยาว 9 เมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ น้ำไฟพร้อมใช้ ที่ดิน 113.7 ตร.วา หน้ากว้างติดถนน 13 เมตร ยาว 34.5 เมตร ราคา 950,000 บาท (ต่อรองได้)...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2530
วิวสวน
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Private Garden in Kusuman
กุสุมาลย์, กุสุมาลย์, สกลนคร, ไทย
฿990,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน กุสุมาลย์, สกลนคร
ขายด่วน บ้านสวนราคาถูก ใกล้ถนนนิตโย รีโนเวทใหม่ สกลนคร เนื้อที่ 165 ตรว เอกสารสิทธ์เป็นโฉนด ซ เทศบาล 13 ตัวเมืองกุสุมาลย์ ใกล้ถนนนิตโย กำลังขยาย 6 เลน ห่างตลาด 1 กม ห่าง รพ 3 กม ห่างสนามบินสกลนคร 30 ก...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
660 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale Location Cha-Am
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿990,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
บ้านทาวน์เฮ้าส์1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก 1ห้องครัว 1จอดรถ หน้าบ้านหลังบ้านมีหลังคาหมดแล้ว เฟอรืนิเจอร์ครบตามรูป จะปล่อยเช่าก็ดีเพราะมีคนถามหาเช่าตลอด ทำเลดี
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Huay Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿999,999
(฿21,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 46 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿999,999 (฿21,739/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 2.56 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Houes for Sale and Rent in Ko Klang
เกาะกลาง, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿1,000,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะกลาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะกลาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 38.31 กม.
สร้างเสร็จ 2543
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
We accept house design, house construction, interior design, houses all over Thailand.
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
บริษัท เจอาร์ทดีไซน์ จำกัด รับออกเเบบ เเละ รับเหมาก่อสร้างในจังหวัดเชียงราย เเละทั่วทุกภาค รับออกเเบบทั้งงานออกเเบบบ้าน อาคาร ออกเเบบตกเเต่งภายใน ตลอดจนการออกเเบบสวน พื้นที่ Landscape Hardscape...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale near the BTS
บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,150,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน บางเมืองใหม่, สมุทรปราการ
🏠ขายทาวน์เฮ้าส์ ชั้นเดียว (เพิ่งตบแต่งใหม่ทั้งหลัง) เคหะชุมชนสมุทรปราการ ซ. 11 💰1,150,000 บาท (ราคาพิเศษ ลดจาก 1,250,000 บาท) (คุ้มทั้งปล่อยเช่าเพื่อลงทุนหรืออยู่เอง) 🏠ขนาด 17.40 ตรว. 🚆ใกล...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
วีไอพีโฮม3
บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,150,000
(฿11,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ วีไอพีโฮม3
บ้าน VIP3 หนองโคตร 54 ตร.ว. ขาย 1.15 ล้าน อยู่ต้นซอย ถนนดีถนนกว้างบรรยากาศดีมาก ซื้อตอนนี้ไม่ต้องหาคนเช่า รับค่าเช่าเดือนละ 4000 ทุกเดือน โทร.0866392857 โทร.0935925892 แอดไลน์ 0935925892 #บ้านวีไอพีบ้...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 4.28 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
(Shocking promotion!) Single house 1.19 million (50 sq m.) Ton Thong location, Lamphun
ต้นธง, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,190,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ต้นธง, ลำพูน
🔥 (โปรพิเศษ!) ขายบ้านเดี่ยวสไตล์โมเดิร์น 1.19 ล้านบาท ทำเลต้นธง ใจกลางเมืองลำพูน 🔥 บ้านดีไซน์โปร่ง โล่ง เพดานสูง กระจกบานใหญ่ รับแสงธรรมชาติเต็มที่ 🌿 ทำเลดีมาก หมู่บ้านติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก ใกล้ท...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านทิพมาศ เสรีบางนา
บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,190,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านทิพมาศ เสรีบางนา
ทาวนน์เฮาส์ 1 ชั้น เนื้อที่: 18 ตารางวา ห้องนอน: 1 ห้องน้ำ: 1 จอดรถ: 1 ห้องครัว :1 จุดเด่น/สถานที่ใกล้เคียง ใกล้ทางด่วนพิเศษบูรพาวิถี บางนา-ตราด ชลบุรี ใกล้ห้างสรรพค้าเมกะบางนา ใกล้แ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชานบ้าน
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
มินิมอลลิสต์
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอมรทรัพย์
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,199,000
(฿15,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอมรทรัพย์
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เลขที่ 70/102 ซ.อยู่วิทยา 16 อมรทรัพย์ ซ.23 เนื้อที่ 19.30 ตร.ว. ต.กระทุ่มราย อ.หนองจอก กทม.
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful House for Sale in Mueang Lamphun
ต้นธง, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,200,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ต้นธง, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 62 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นธง, ลำพูน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีขนส่ง 3.53 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ไทยสามัคคี, วังน้ำเขียว, นครราชสีมา, ไทย
฿1,200,000
(฿47,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ไทยสามัคคี, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. อยู่ในทำเล ไทยสามัคคี, นครราชสีมา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse 1 floor for Sale
ปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,200,000
(฿54,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ปากช่อง, นครราชสีมา
ทาวเฮาส์ 1 ชั้น 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก ห้องครัว จอดรถยนต์ 1 คัน ขนาด 22 ตรว. ตอนนี้มีผู้เช่าอยู่ หลัง รพ.ปากช่องนานา อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
22 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
A House for Sale in Chabang Tiko
ราคาคุ้มค่าที่สุด
จะบังติกอ, เมืองปัตตานี, ปัตตานี, ไทย
฿1,200,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน จะบังติกอ, ปัตตานี
📣🏠 ขายบ้าน 1ชั้นครึ่ง - ถนนกะลาพอ ซอย1 หลังสะเต๊ะรถเข็น อ.เมือง จ.ปัตตานี 🏠📣 🏠บ้านเลขที่: 1/5 -🛁ห้องน้ำ : 1 ห้องน้ำ -🛏ห้องนอน : 1 ห้องนอน ✅ เนื้อที่ : 23.6 ตารางวา 📐 กว้าง : 4 เมตร 📏 ลึก : 23...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
92 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Land for Sale in Pak Tho
อ่างหิน, ปากท่อ, ราชบุรี, ไทย
฿1,250,000
(฿7,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน อ่างหิน, ราชบุรี
บ้าน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ใช้สอยในบ้าน 40 ตรว ที่จอดรถ 2 คน พื้นที่เกษตรรอบตัวบ้าน มีต้นมะม่วง กล้วย ต้นสัก ต้นทุเรียนหมอนทอง พร้อมรั้วรอบทุกด้านมีความแข็งแรง ติดถนนคอนกรีตสายหลัก เดินทาง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 84.03 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวโล่งๆ
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Sukhumvit 18
สัตหีบ, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿5,860/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน สัตหีบ, พัทยา
ขายทาวน์เฮาส์ สุขุมวิท 18 เข้าซอย 150 เมตร มีน้ำประปา ไฟฟ้า บ่อใต้ดิน พื้นหินอ่อน มีดาดฟ้า อ่างน้ำ อ่างดาดฟ้า ขายไม่แพง สนใจนัดวันดูภายใน กว้าง สะดวก ใกล้ถนนสุขุมวิท กม.1 บ่อนไก่ ทะเล เทพื้นสูง น้ำไม่...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 8.29 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Land Quiet Location Suitable for Vacation
หนองขนาน, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย
฿1,370,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน หนองขนาน, เพชรบุรี
ขายบ้านพร้อมที่ดิน 76.5 ตร.วา โครงการเจ้าสำราญ เลค แอนด์ ฮิลล์ เพชรบุรี ทำเลดี เดินทางสะดวก ตั้งอยู่ในโครงการเจ้าสำราญ เลค แอนด์ ฮิลล์ อ.เมือง จ.เพชรบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก รายละเอียดทรัพย์ - บ้าน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 19.83 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿55,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.45 กม.
แบบ Low Rise
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1BR House Near Grace International School
สันกลาง, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,390,000
(฿32,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน สันกลาง, เชียงใหม่
อยู่ติดกับหมู่บ้านเบญจรงค์
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
43 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 2.91 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Soi Sukhumvit Pattaya 20
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,400,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
ขายตึก 2 ชั้น นาเกลือใต้ ซอยสุขุมวิทพัทยา 20 เนื้อที่ 18 ตรว.
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 0.45 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Mae Nam Khu Soi 4
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,400,000
(฿14,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
แม่น้ำคู้ซอย 4 จ.ระยอง ทาวน์โฮม 1 ชั้น 1 ที่จอดรถ หน้ากว้าง 6 เมตร ฟรีของแถมกว่า 10รายการ
Details:
1
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีขนส่ง 16.14 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House with Land For Sale near International School in Chiang Mai
หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿1,450,000
(฿9,650/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 1.49 กม.
สร้างเสร็จ 2553
ดูรูปทั้งหมด
Garden House for Sale in Ban Lat
หนองกะปุ, บ้านลาด, เพชรบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน หนองกะปุ, เพชรบุรี
ขายบ้านสวน บ้านเดี่ยว พร้อมอยู่ บรรยากาศ วิวภูเขา ใกล้เมืองเพียง 15 นาที เพชรบุรี ขายเพียง 1.5 ล้านบาท ** ฟรี ค่าธรรมเนียมโอน ** บ้านสวน บ้านเดี่ยว เนื้อที่ 3 ไร่ 92.1 ตรว. 1 ห้องน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 34.18 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House With Land for Sale in Ban Rai District
บ้านไร่, บ้านไร่, อุทัยธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน บ้านไร่, อุทัยธานี
ขายบ้านพร้อมที่ดิน จำนวน 2 งาน ตำบลบ้านไร่ อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี เหมาะแก่การอยู่อาศัย ห่างตลาดบ้านไร่ 3 กิโลเมตร อยู่ใกล้โรงพยาบาลบ้านไร่, เทศบาลตำบลบ้านไร่ และแหล่งท่องเที่ยวในอำเภอบ้าน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 93.06 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House For Sale
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ลำปลาทิว, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล ลำปลาทิว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿21,429/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชั้น 1
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Completed 3 Detached Houses
บ้านหม้อ, พรหมบุรี, สิงห์บุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿713/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน บ้านหม้อ, สิงห์บุรี
ใกล้สำนักงานส่งน้ำและบำรุงรักษาที่ 5 โครงการส่งน้ำและบำรุงรักษามหาราช เลขที่ 28/1 หมู่ที่ 1 ต.บ้านหม้อ อ.พรหมบุรี จ.สิงห์บุรี ที่ตั้งห่าง จากถนนสายเอเชียเข้ามา ประมาณ 600 ม. มีตลาดเช...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
2,100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 46.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
Ready To Move In Single House
มุกดาหาร, เมืองมุกดาหาร, มุกดาหาร, ไทย
฿1,550,000
(฿12,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน มุกดาหาร, มุกดาหาร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. อยู่ในทำเล มุกดาหาร, มุกดาหาร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,550,000 (฿12,109/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชั้น 1
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
การเคหะชุมชนนราธิวาส
โคกเคียน, เมืองนราธิวาส, นราธิวาส, ไทย
฿1,550,000
(฿9,670/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ การเคหะชุมชนนราธิวาส
ขายถูก ลดราคาเกือบครึ่ง ขายอาคารพาณิชการเคหะนราธิวาส อาคาร 2ชั้น 1ห้องนอน 2ห้องน้ำ ห้องริม(522\20) เปิดเป็นร้านขายของ หรือทำเป็นออฟฟิศก็...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2541
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
มินิเฮ้าส์ คอเอน
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿1,580,000
(฿38,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ มินิเฮ้าส์ คอเอน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40.72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มินิเฮ้าส์ คอเอน บนทำเลของ ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40.72 ตรม.
>
1
2
3
...
8
9
10
31 - 60 จาก 278 ยูนิต
ไทย
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
สุราษฎร์ธานี
มี 70 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿25.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 63 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿25M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 54 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿68.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 32 ยูนิต
ราคา: ฿1.39M - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿889K - ฿9.79M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿120M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กระบี่
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿9.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿12.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿1.39M - ฿10.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
อุดรธานี
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿2.35M - ฿7.49M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,884,081
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2