• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน กระบี่

      (มี วิลล่า 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองกระบี่
      มีวิลล่า 6
      เกาะลันตา
      มีวิลล่า 3
      คลองท่อม
      มีวิลล่า 1
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า ซันเปา อ่าวนาง, หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      วิลล่า ซันเปา อ่าวนาง
      หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿5,900,000 (฿64,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า ซันเปา อ่าวนาง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 92.12 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า ซันเปา อ่าวนาง บนทำเลของ หนองทะเล, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 92.12 ตรม. Property Type: วิลล่า
      กำลังก่อสร้าง
      แบบ High Rise
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,649/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่, อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      House & Property - Great Commercial Potential
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿10,000,000 (฿111,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2551
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ทรายขาว, กระบี่, ทรายขาว, คลองท่อม, กระบี่
      For sale: Swiftlet nest building, Bo Mamuang house
      ทรายขาว, คลองท่อม, กระบี่
      ฿4,000,000 (฿13,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ทรายขาว, กระบี่
      อายุตึกนก 7 ปี มีนกไม่ค่อยเยอะ เนื่องจากขาดการดูแลทำเลนกดี มีนกเยอะ หากดูแลดี ได้ผมแน่นอนขายพร้อมที่ดินขนาด 3ไร่ มีบ่อสามารถเลี้ยงกุ้ง ปลา ปู ได้ เนื่องจากติดกับ ป่าชายเลน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      ดาดฟ้า
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่, เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
      Krabi Koh Lanta Villa Build you Business and Your Dream Here
      เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
      ฿2,990,000 (฿49,800/ตรม.)
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿2,9...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวทะเลสาป
      วิวสวน
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ปากน้ำ, กระบี่, ปากน้ำ, เมืองกระบี่, กระบี่
      House for sale in Krabi town
      ปากน้ำ, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿3,500,000 (฿29,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน ปากน้ำ, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำ, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ อมันตรา เลค วิว รีสอร์ต, เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
      อมันตรา เลค วิว รีสอร์ต
      เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
      ฿2,890,000 ฿3,000,000 (฿36,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ในโครงการ อมันตรา เลค วิว รีสอร์ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อมันตรา เลค วิว รีสอร์ต บนทำเลของ เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวทะเลสาป
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      ประกาศให้เช่า:฿20,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะกลาง, กระบี่, เกาะกลาง, เกาะลันตา, กระบี่
      Houes for Sale and Rent in Ko Klang
      เกาะกลาง, เกาะลันตา, กระบี่
      ฿1,000,000 (฿11,100/ตรม.)
      ขายวิลล่า 1 ห้องนอน ใน เกาะกลาง, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะกลาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 38.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่

      ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของกระบี่

      เมืองกระบี่
      เมืองกระบี่
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿3.5M - ฿10M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เกาะลันตา
      เกาะลันตา
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿1M - ฿2.99M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองท่อม
      คลองท่อม
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ เมดเดล กระบี่ ทาว์น
      ทับปริก, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿5,791,918 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 41 โครงการ สำหรับวิลล่าในกระบี่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในกระบี่

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดวิลล่า ใน กระบี่ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน กระบี่

      ราคาขายเฉลี่ยใน กระบี่ อยู่ที่ประมาณ ฿10,500,000 ราคาขายเฉลี่ยใน กระบี่ อยู่ที่ประมาณ ฿10,500,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กระบี่ อยู่ที่ ฿55,800 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กระบี่ อยู่ที่ ฿55,800 ขณะนี้ใน กระบี่ มี 7 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน กระบี่ มี 7 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า แยกตามจำนวนห้องนอนใน กระบี่

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 7 ยูนิต) ฿4,330,000 2 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 33 ยูนิต) ฿6,710,000 3 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 71 ยูนิต) ฿12,700,000 4 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 22 ยูนิต) ฿19,400,000 6 ห้องนอน (ดูวิลล่าทั้ง 7 ยูนิต) ฿31,100,000

      ภาพรวมของ วิลล่า ใน กระบี่

      กระบี่ ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 4,972 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 8 อำเภอ ซึ่งประชากรใน กระบี่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 476,739 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 236,790 คน และผู้หญิง จำนวน 239,949 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดกระบี่แล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 96 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      ในด้านราคาขายวิลล่า เฉลี่ยใน กระบี่ นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿17,900,000 บาท ราคาวิลล่า ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของวิลล่า และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของวิลล่า ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿60,100 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และวิลล่า ส่วนใหญ่ใน กระบี่ น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 356 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ วิลล่า ใน กระบี่

      สำหรับ วิลล่า ใน กระบี่ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 วิลล่า ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5765775 - Beachfront-Adjacent Tropical Wood Villa | Krabi, Thailand ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ราคา ฿29,000,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5780310 - Semi detached house furnished Na Thai Soi 7 AoNang Krabi ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. ราคา ฿2,900,000