เชียงใหม่
ร้านขายของพร้อมระเบียง ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล
(มี ร้านขายของ 1)
เชิงทะเล
฿15,000,000
(฿41,700/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿41,667/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
Hotel 0.56 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
1
1 - 1 จาก 1 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
หาดบางเทา
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในหาดบางเทา
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับร้านขายของในหาดบางเทา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในหาดบางเทา
เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดร้านขายของ ใน หาดบางเทา ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด
ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ หาดบางเทา
ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ หาดบางเทา อยู่ที่ประมาณ ฿11,700,000
ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ หาดบางเทา อยู่ที่ ฿62,200
ขณะนี้ใน หาดบางเทา มี 1 ยูนิตสำหรับขาย