เชียงใหม่
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ไทย
(มี ร้านขายของ 78)
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale, in Warorot Market zone.
ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿16,500,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่
ขาย ตึกแถว อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น โซนตลาดวโรรส ก่อนถึงโรงพยาบาลเทศบาล เชียงใหม่ ติดต่อ คุณ ปิงปิง 0958794415 ขนาดที่ดิน 15 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 125 ตารางเมตร รวมชั้นลอย หน้ากว้าง 4.5 เมตร ลึก 12...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ตลาด 0.19 กม.
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Turnkey Café & Guesthouse with New Kitchen & Terrace
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿17,000,000
(฿68,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿68,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.64 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เค พาร์ค บิสสิเนสเซ็นเตอร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองหอย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿18,500,000
(฿42,800/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ในโครงการ เค พาร์ค บิสสิเนสเซ็นเตอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 432 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เค พาร์ค บิสสิเนสเซ็นเตอร์ บนทำเลของ หนองหอย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
Details:
4
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
432 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿3,440/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
The Great Location Commercial Building for Sale at Soi Bua Khaw
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿21,000,000
(฿328,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
ซ.บัวขาว อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 1 คูหา (13+3ตรว.) พร้อมพื้นที่ด้านหลัง (14.1 ตรา) มีส่วนต่อเติมเพิ่มอีก 14ตรว (เข้าออกทางข้างหลังตึกได้ด้วย) ตกแต่งเป็นร้านนวด และ หอพัก *ลดให้ช่วงโควิด* สัญญาลอย
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วัด 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sale Near Khlong San BTS
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿22,000,000
(฿244,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสาน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿244,444/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.5 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent and Sale Near Yatch Heaven
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿24,500,000
(฿44,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 552 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿24,500,000 (฿44,384/ตรม.) หรือทำสัญญาเช...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
552 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.39 กม.
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Storeys Shophouse on Ekkamai Road for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000,000
(฿120,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน คลองตัน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿120,000/ตรม.) หรือ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Space in Bearing for Sale and Rent
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿187,500/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.38 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in Ekkamai 12 for Sale
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000,000
(฿259,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 116 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿258,621/ตร...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
116 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 1.33 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms Shophouse with Main Road Frontage Near Patong Beach
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿32,000,000
฿36,000,000
(฿666,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿32,000,000 (฿666,667/ตรม.) หรือทำสัญญาเช...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ดูรูปทั้งหมด
Commercial House in Phuket Old Town for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿34,000,000
(฿170,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ตลาดใหญ่, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดใหญ่, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿34,000,000 (฿170,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.34 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Sell Next to Ekkamai Road
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,550,000
(฿138,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อาคารพาณิชย์ ทำเลทอง!!! ฮวงจุ้ยดี 200 m.จาก BTS เอกมัย (สุขุมวิท 63) ติดถนนเอกมัย ไม่ต้องเข้าซอย ตรงข้าม Rhythm. เอกมัย แหล่งธุรกิจ สังคมคนมีระดับ HI-end ดารา นักการทูต CEO เจ้าของธุรกิจ ชาวต่างชาติ&n...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.51 กม.
วิวโล่งๆ
Electricity
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 ส.ค. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5.5-Storey Building in Ekkamai — 200m from BTS
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿38,550,000
(฿148,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿38,550,000 (฿148,269/ตรม.) หรือ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Fully Furnished Shophouse for Sale in Mueang Chiang Mai
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿42,000,000
(฿60,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿42,000,000 (฿60,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
พื้นที่ใกล้เคียง 0.76 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale Near BTS 5 Yeake Ladprao
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿50,000,000
(฿266,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน จอมพล, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. อยู่ในทำเล จอมพล, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿265,957/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.11 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Old Shophouse 2 Floors Tha Phae Area
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿59,000,000
(฿342,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ช้างคลาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 172.50 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿59,000,000 (฿342,029/ตรม.) หรือ...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
172.50 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.69 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Shophouses for Sale on Nanglingee Road
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿64,000,000
(฿762,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿64,000,000 (฿761,905/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 0.69 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime Commercial Building for Sale – Near ICONSIAM
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿68,000,000
(฿28,300/ตรม.)
ขายร้านขายของ 4 ห้องนอน ใน คลองต้นไทร, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,400 ตรม. ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿28,333/ตรม.) และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2528&n...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2528
ติดสถานี BTS/MRT
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 78 จาก 78 ยูนิต
ไทย
ดูร้านขายของเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 23 ยูนิต
ราคา: ฿3.3M - ฿68M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿3.1M - ฿34M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿3.3M - ฿21M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿3.59M - ฿59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿2.8M - ฿8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿5.5M - ฿6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿7.5M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ราชบุรี
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿11.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
อุทัยธานี
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿3.75M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,275
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ซี เฮเว่น
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿4,998,353
▲ 2.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿3,298,913
▼ -12.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿6,097,991
▲ 0.8%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
5
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿5,198,287
▼ -48.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 729 โครงการ สำหรับร้านขายของในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง