• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยวพร้อมสวนส่วนตัว ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี

      (มี บ้านเดี่ยว 71)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      New 2 Bedrooms sea view villa
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿21,000,000 (฿124,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿21,000,000 (฿123,529/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      Luxurious 3.5 Bedrooms Seaview Villa in Chaloklum Koh Phangan for Sale
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿22,000,000 (฿152,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 145 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      Stunning Sea View 4BR Villa with Pool & Separate Guest Suite
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿23,000,000 (฿102,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 226 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 226 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      Stunning 3-Bedroom Seaview Pool Villa in Koh Phangan
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿28,500,000 ฿37,000,000 (฿140,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 204 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ไ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 204 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 4.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ดาดฟ้า
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      2 Villas on 1 Rai- Private Sea & Mountain View Compound
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿31,000,000 (฿95,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 324 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      8 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 324 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      Ultimate Beachfront Bliss 3 Bedrooms House in Chaloklum
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿35,000,000 (฿194,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿194,444/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      Unique luxury ocean-view villa full privacy, 375m to beach
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿36,000,000 (฿164,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿163,636/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.43 กม.
      Luxury Beachfront Villa Koh Phangan Prime
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿40,000,000 (฿200,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ท่าเทียบเรือ 1.22 กม.
      สร้างเสร็จ 2569
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿45,000,000 (฿77,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 578 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿77,855/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 578 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      2 Luxury Villa For Sale in Koh Phangan
      เกาะพะงัน, เกาะพะงัน
      ฿49,400,000 (฿183,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ท่าเทียบเรือ 5.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เกาะพะงัน

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี, บ้านใต้, เกาะพะงัน
      Villa Eliiso - Koh Phangan Super Luxury Villa
      ประกาศเมื่อ 3 ชั่วโมงที่แล้ว
      บ้านใต้, เกาะพะงัน
      ฿68,000,000 (฿105,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ม.ค. 2570 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 71 จาก 71 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะพะงัน

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของเกาะพะงัน

      เกาะพะงัน
      เกาะพะงัน
      มี 106 ยูนิต
      ราคา: ฿3M - ฿49.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านใต้
      บ้านใต้
      มี 16 ยูนิต
      ราคา: ฿4.2M - ฿68M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในเกาะพะงัน

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในเกาะพะงัน คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group