• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยวพร้อมสวนส่วนตัว ใน บางขนุน, บางกรวย

      (มี บ้านเดี่ยว 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เบญญาภา ราชพฤกษ์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      คาซ่า เลเจ้นด์ พระราม 5 ราชพฤกษ์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านสีวลี ราชพฤกษ์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ชีวารมย์ นครอินทร์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เบญญาภา ราชพฤกษ์, บางขนุน
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เบญญาภา ราชพฤกษ์, บางขนุน
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เบญญาภา ราชพฤกษ์, บางขนุน
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เบญญาภา ราชพฤกษ์, บางขนุน
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เบญญาภา ราชพฤกษ์, บางขนุน
      เบญญาภา ราชพฤกษ์
      บางขนุน
      ฿9,999,000 (฿40,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เบญญาภา ราชพฤกษ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เบญญาภา ราชพฤกษ์ บนทำเลของ บางขนุน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551&nbs...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2551
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คาซ่า เลเจ้นด์ พระราม 5 ราชพฤกษ์, บางขนุน
      คาซ่า เลเจ้นด์ พระราม 5 ราชพฤกษ์
      บางขนุน
      ฿10,900,000 (฿60,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ คาซ่า เลเจ้นด์ พระราม 5 ราชพฤกษ์
      บ้านเดี่ยว 2 ชั้น คาซ่า เลเจ้นด์ พระราม5 ราชพฤกษ์ 63.4 ตารางวา 3 ห้องนอน ตกแต่งสวนรอบบ้าน มีความเป็นส่วนตัว หลังบ้านติดสวน, 2 ชั้น, 63.4 ตารางวา, 180 ตารางเมตร, 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, พื้นที่ซักล้าง, ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสีวลี ราชพฤกษ์, บางขนุน
      บ้านสีวลี ราชพฤกษ์
      บางขนุน
      ฿12,000,000 (฿50,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสีวลี ราชพฤกษ์
      ม.สีวลี ราชพฤกษ์ เนื้อที่ 81.4 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยประมาณ 237 ตารางเมตร หน้าบ้านหันทางทิศตะวันออกเฉียงใต้ 3 ห้องนอน / 3 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องกินข้าว 1 ห้องทำงานใหญ่ 1 ห้องพักผ่อนด้านบน 1 ครัว (...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 237 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,439/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ชีวารมย์ นครอินทร์, บางขนุน
      ชีวารมย์ นครอินทร์
      บางขนุน
      ฿15,800,000 (฿49,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ชีวารมย์ นครอินทร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชีวารมย์ นครอินทร์ บนทำเลของ บางขนุน, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้านเดี่ยว และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน บางขนุน
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. บางกรวย
      4. บางขนุน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางขนุน

      เบญญาภา ราชพฤกษ์
      เบญญาภา ราชพฤกษ์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿10M
      ดูข้อมูลโครงการ
      คาซ่า เลเจ้นด์ พระราม 5 ราชพฤกษ์
      คาซ่า เลเจ้นด์ พระราม 5 ราชพฤกษ์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿10.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสีวลี ราชพฤกษ์
      บ้านสีวลี ราชพฤกษ์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿12M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชีวารมย์ นครอินทร์
      ชีวารมย์ นครอินทร์
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿15.8M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในบางขนุน

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในบางขนุน คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในบางขนุน

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน บางขนุน ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บางขนุน

      ราคาขายเฉลี่ยใน บางขนุน อยู่ที่ประมาณ ฿10,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน บางขนุน อยู่ที่ประมาณ ฿10,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางขนุน อยู่ที่ ฿44,700 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางขนุน อยู่ที่ ฿44,700 ขณะนี้ใน บางขนุน มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน บางขนุน มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว แยกตามจำนวนห้องนอนใน บางขนุน

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1 ยูนิต) ฿2,750,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 7 ยูนิต) ฿11,200,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 3 ยูนิต) ฿10,500,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน บางขนุน

      ซึ่งประชากรใน บางขนุน ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 6,305 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 2,999 คน และผู้หญิง จำนวน 3,306 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 2,102 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ทางด้านราคาขายบ้านเดี่ยว โดยเฉลี่ยในพื้นที่ บางขนุน นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿12,700,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นบ้านเดี่ยว ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาบ้านเดี่ยวลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿51,800 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และบ้านเดี่ยว ส่วนใหญ่ใน บางขนุน น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 30 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน บางขนุน

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน บางขนุน นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5936536 - Baan Benyapha Ratchapruek ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ราคา ฿7,500,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1891351 - Casa Legend Rama 5 Ratchapruek ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 283 ตรม. ราคา ฿13,800,000
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1898204 - Siwalee Ratchaphruek ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ราคา ฿18,500,000