บ้านเดี่ยวพร้อมสวนส่วนตัว ใน กระบี่
(มี บ้านเดี่ยว 101)
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Seaview Villa For Sale In Koh Lanta
เกาะลันตาใหญ่, เกาะลันตา, กระบี่
฿29,500,000
(฿38,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เกาะลันตาใหญ่, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 760 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะลันตาใหญ่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿29,500,000 (฿38,816/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 61.2 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Villa Antonia 🌿A Rare Tropical Estate with Timeless Design
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
฿30,000,000
(฿75,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 398 ตรม. อยู่ในทำเล หนองทะเล, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿30,...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
398 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Villa Margarita - Private Tropical Estate in Nong Thale
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
฿30,000,000
(฿75,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
398 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedroom Villa For Sale In Krabi and 1 Bedroom Guest Villa
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿39,000,000
(฿48,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿39,00...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Baan Nak-Nang
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿40,000,000
(฿57,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 697 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿40,0...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
697 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
Balinese Luxury Pool Villa & Separate Owner's Cottage
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿45,000,000
(฿47,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่
A rare opportunity to own a fully furnished Balinese-style luxury pool villa estate in Ao Nang. Set on a spacious plot with lush tropical gardens, this property features a private 3-bedroom villa plus...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
939 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Pool Villa 2 bedrooms and 1 wooden tropical house
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
฿45,000,000
(฿67,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 670 ตรม. อยู่ในทำเล หนองทะเล, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿67,164/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
670 ตรม.
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
฿60,000,000
(฿85,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿60,00...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5BR Villa for Sale
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
฿65,000,000
(฿217,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล หนองทะเล, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿65,000,...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Magnificent Luxury Pool villa 4 bedrooms with Seaview Krabi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองทะเล, เมืองกระบี่, กระบี่
฿75,000,000
(฿93,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หนองทะเล, กระบี่
สัมผัสการใช้ชีวิตริมทะเลที่ไม่มีใครเทียบได้กับวิลล่าสุดหรู 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ตั้งอยู่ในทำเลที่ดีเยี่ยมบนชายฝั่งทะเลอันเงียบสงบของจังหวัดกระบี่ ออกแบบโดยคำนึงถึงความสง่างามทันสมัยและความสะดวกสบาย บ้า...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 5.16 กม.
วิวทะเล
Palm View
Electricity
Storage Room
Integral Kitchen
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กระบี่
ดูรูปทั้งหมด
KOHKOO ESTATE A Signature Seafront Sanctuary in Krabi
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
แหลมสัก, อ่าวลึก, กระบี่
฿95,000,000
฿120,000,000
(฿63,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน แหลมสัก, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมสัก, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿95,...
Details:
7
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
91 - 101 จาก 101 ยูนิต
ไทย
กระบี่
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของกระบี่
เมืองกระบี่
มี 164 ยูนิต
ราคา: ฿2.3M - ฿75M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะลันตา
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿29.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
อ่าวลึก
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿6M - ฿95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เขาพนม
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿2.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม