บ้านเดี่ยวพร้อมวิวสระว่ายน้ำ ใน ชลบุรี
(มี บ้านเดี่ยว 1,002)
ดูรูปทั้งหมด
Villa for Sale – Excellent Investment Opportunity
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
฿145,000,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 63 ห้องนอน ใน บึง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 63 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 8,888 ตรม. อยู่ในทำเล บึง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿145,000,000 (฿16,314/ตรม.)
Details:
63
Bedroom(s)
56
Bathroom(s)
8,888 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
Palm View
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
High-End Luxury Home for Sale!
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿149,000,000
(฿159,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 936 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿149,000,000 (฿159,188/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
936 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿150,000,000
฿200,000,000
(฿88,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
Details:
10
Bedroom(s)
13
Bathroom(s)
1,700 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿610,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿36,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Classic European Villa for Sale
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
฿165,000,000
(฿61,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หนองขาม, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,680 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿165,000,000 (฿61,567/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
2,680 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa for Sale in Sri Racha
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
฿165,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน หนองขาม, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿165,...
Details:
9
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury House with Private Pool and Separate Land for Sale
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿170,000,000
(฿772,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿170,000,000 (฿772,727/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าร...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿189,000,000
(฿210,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
900 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿37,980/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House Sea view with private pool in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿240,000,000
(฿563,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿240,000,000 (฿563,380/ตรม.) หรือทำสัญญา...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿240,000,000
(฿1,600,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿240,000,0...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for sale
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿270,000,000
(฿587,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 460 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿270,000,000 (฿586,957/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
460 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนที่จัดภูมิทัศน์
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedrooms 14 Bathrooms Villa for Sale in Pattaya
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿300,000,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,807 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿300...
Details:
10
Bedroom(s)
14
Bathroom(s)
2,807 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2567
อสงไขย
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿385,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ อสงไขย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,918 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อสงไขย บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซ...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,918 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.91 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
32
33
34
991 - 1,002 จาก 1,002 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 1,248 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿385M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 134 ยูนิต
ราคา: ฿4M - ฿140M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 76 ยูนิต
ราคา: ฿2.3M - ฿165M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 29 ยูนิต
ราคา: ฿3.9M - ฿32.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿56M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองใหญ่
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในชลบุรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,898,969
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,645,608
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,068,993
▼ -2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
4
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,789,410
▼ -16.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
รามาด้า มิร่า นอร์ท พัทยา
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿4,597,485
▼ -8.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1087 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง