บ้านเดี่ยวพร้อมวิวภูเขา ใน นครสวรรค์

      (มี บ้านเดี่ยว 8)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เมืองนครสวรรค์
      มีบ้านเดี่ยว 6
      ลาดยาว
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ท่าตะโก
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ พีซ แอนด์ โฮม, หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      พีซ แอนด์ โฮม
      หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      ฿1,790,000 (฿19,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ พีซ แอนด์ โฮม
      บ้านเดี่ยว 58 ตรว. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ห้องโถง 1 ครัว จอดรถคู่ 2 คัน ถนนโครงการกว้าง 6 เมตร ฟรีโอน ใกล้สถานีรถไฟ ส่วนราชการ ซอยหนองปลิง 16
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวภูเขา
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์, หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      NEW BUILD HOUSE NONG PLING NAKHON SAWAN
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      ฿2,100,000 (฿35,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลิง, นครสวรรค์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านเดี่ยวใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล นครสวรรค์
    • ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์, หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      New build 2 bed house Nong Pling Nakhon Sawan with views
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      ฿2,200,000 (฿36,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์
      โครงการบ้านจัดสรรใหม่สวยงามในชนบทบริเวณเมืองหนองปลิง จังหวัดนครสวรรค์ หลังแรกมี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัวในตัว และห้องน้ำอีก 1 ห้อง ขนาด 60 ตารางเมตร โครงการนี้สร้างเสร็จวันที่ 1 เมษายน 2569 โปรดดูประก...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนภา, นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      บ้านนภา
      นครสวรรค์ตก, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      ฿2,899,000 (฿13,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านนภา
      บ้านสวย อยู่สบาย เพื่อการพักผ่อนอย่างมีสไตล์ BAAN NAPA ราคาเริ่ม บ้านเดี่ยว 2 ชั้น - ทาวน์โฮม • ออกแบบใน Modern Nordic โดย B-Architect Studio • ดีไซน์เน้นความเรียบง่าย ไม่ซับซ้อน (Minimalist...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 208 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿300/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองยาว, นครสวรรค์, หนองยาว, ลาดยาว, นครสวรรค์
      House for Sale Nakornsawan
      หนองยาว, ลาดยาว, นครสวรรค์
      ฿2,900,000 (฿18,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองยาว, นครสวรรค์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล หนองยาว, นครสวรรค์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿2,900,000 (฿18,125/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 142.51 กม.
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์, หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      not-set
      หนองปลิง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      ฿2,990,000 (฿16,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หนองปลิง, นครสวรรค์
      "เจ้าของขายเอง" #ถูกสุดในย่านนี้ที่แถวนี้นับวันยิ่งแพง ขายบ้าน2หลัง บนเนื้อที่ 1ไร่ 2.99 ล้าน  (ราคาประเมิน3.7ล้าน) ตั้งอยู่ที่ อ.เมือง ต.หนองปลิง จ.นครสวรรค์ (เข้าเมือง10นาทีถึง) 🏡 บ้าน 2หลัง เ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 181.50 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      ดาดฟ้า
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พนมรอก, นครสวรรค์, พนมรอก, ท่าตะโก, นครสวรรค์
      Single House for Sale in Phanom Rok Subdistrict Nakhon Sawan
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พนมรอก, ท่าตะโก, นครสวรรค์
      ฿3,500,000 (฿10,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พนมรอก, นครสวรรค์
      บ้านมือเดียวอยู่เอง  ไม่ได้ซื้อต่อมาจากใคร
      Details:
      5 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 140.15 กม.
      สร้างเสร็จ 2520
      วิวภูเขา
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วัดไทร, นครสวรรค์, วัดไทร, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      Two-story detached house for sale, 88 square wah (approximately 322 square meters), Mueang District, Nakhon Sawan Province.
      วัดไทร, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์
      ฿6,300,000 (฿39,400/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน วัดไทร, นครสวรรค์
      # Luxury Home For Sale | บ้านหรู พร้อมอยู่ ใจกลางนครสวรรค์ ..# หมู่บ้านริเวอร์ไซค์พาร์ควิลล์ | โครงการระดับ Hi-End ที่สุดแห่งความสงบและเป็นส่วนตัว: พื้นที่ 88 ตร.วา | 3 ห้องนอน : | 3 ห้องน้ำ : | พื้นท...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวภูเขา
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นครสวรรค์

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของนครสวรรค์

      เมืองนครสวรรค์
      เมืองนครสวรรค์
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿1.79M - ฿6.3M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ลาดยาว
      ลาดยาว
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ท่าตะโก
      ท่าตะโก
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในนครสวรรค์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในนครสวรรค์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในนครสวรรค์

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน นครสวรรค์ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน นครสวรรค์

      ราคาขายเฉลี่ยใน นครสวรรค์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,390,000 ราคาขายเฉลี่ยใน นครสวรรค์ อยู่ที่ประมาณ ฿2,390,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน นครสวรรค์ อยู่ที่ ฿15,500 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน นครสวรรค์ อยู่ที่ ฿15,500 ขณะนี้ใน นครสวรรค์ มี 8 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน นครสวรรค์ มี 8 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว แยกตามจำนวนห้องนอนใน นครสวรรค์

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 2 ยูนิต) ฿4,170,000 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 11 ยูนิต) ฿2,100,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 14 ยูนิต) ฿2,870,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 2 ยูนิต) ฿3,370,000 5 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 3 ยูนิต) ฿3,330,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน นครสวรรค์

      นครสวรรค์ ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 9,510 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 15 อำเภอ ซึ่งประชากรใน นครสวรรค์ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,059,887 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 517,723 คน และผู้หญิง จำนวน 542,164 คน ซึ่งถ้าหากเทียบกับขนาดของพื้นที่ในจังหวัดนครสวรรค์ ก็จะเห็นว่ามีความหนาแน่นของประชากรมากพอสมควร เนื่องจากอัตราความหนาแน่นของประชากรต่อพื้นที่ อยู่ในระดับ 111 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร นั่นเอง

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของบ้านเดี่ยวในนครสวรรค์ จะอยู่ที่ประมาณ ฿3,460,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่เหมาะกับ ผู้ที่รายได้พอประมาณ หรือในวัยหนุ่มสาวที่ทำงานมาได้สัก 3-5 ปี โดยตลาดกลุ่มผู้ซื้อบ้านเดี่ยว นี้ ต้องการซื้อเพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัว (ในกรณีที่ยังไม่ได้แยกครอบครัว) ซึ่งผู้พัฒนาอสังหาฯ ต้องสร้างโดยใช้วัสดุที่มีคุณภาพมากขึ้น ที่ดินต้องมีขนาดใหญ่มากขึ้น หรือ อยู่ในแหล่งที่เดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ ได้สะดวกขึ้น อีกทั้งควรต้องมีพื้นที่ใช้สอยมากขึ้น ดังนั้นราคาจึงแปรผันไปตาม อรรถประโยชน์ที่ผู้ซื้อจะได้รับ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿15,800 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้านเดี่ยว ใน นครสวรรค์ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 110 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน นครสวรรค์

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน นครสวรรค์ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 2 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1404080 - Single Storey House for Sale/Rent in Nakhon Sawan ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ราคา ฿1,690,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5982965 - Two-story detached house for sale, 88 square wah (approximately 322 square meters), Mueang District, Nakhon Sawan Province. ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ราคา ฿6,300,000