• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยวพร้อมวิวภูเขา ใน เมืองนครนายก, นครนายก

      (มี บ้านเดี่ยว 5)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เขาพระ
      มีบ้านเดี่ยว 2
      สาริกา
      มีบ้านเดี่ยว 2
      หินตั้ง
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สาริกา, นครนายก, สาริกา, เมืองนครนายก
      Resort Style House for Sale in Soi Sarika 42
      สาริกา, เมืองนครนายก
      ฿2,000,000 (฿13,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สาริกา, นครนายก
      ขายบ้านเดียว สไตล์รีสอร์ท ขนาด 49.9 ตรว. ในซอยสาริกา 42 บ้านเดียว 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ อยู่ติดกับรีสอร์ทชื่อดัง บ้านทำเป็นบ้านพัก Airbnb ตกแต่งสวยงาม แอร์ทั้งหลัง 
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เขาพระ, นครนายก, เขาพระ, เมืองนครนายก
      Villa for Sale in Nakhon Nayok
      เขาพระ, เมืองนครนายก
      ฿7,350,000 (฿43,200/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เขาพระ, นครนายก
      Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่ พื้นที่ใช้สอย 170 ตารางเมตรที่ดิน 100 ตารางวา
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 66.46 กม.
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สาริกา, นครนายก, สาริกา, เมืองนครนายก
      🏡 House for sale/rent with land, Nakhon Nayok, detached house, size 289 sq m.
      สาริกา, เมืองนครนายก
      ฿7,500,000 (฿10,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน สาริกา, นครนายก
      📍 ทำเลศักยภาพ อำเภอเมือง นครนายก ใกล้สถานที่ท่องเที่ยวสำคัญและสิ่งอำนวยความสะดวก เหมาะอยู่อาศัย พักผ่อน หรือทำพูลวิลล่า 📌 สถานที่ใกล้เคียง ตัวเมืองนครนายก 9.5 กม. โรงพยาบาลนครนายก 8.9 กม. เขื...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวภูเขา
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เขาพระ, นครนายก, เขาพระ, เมืองนครนายก
      9 rai of hillside land with a vacation home, Khao Phra, Nakhon Nayok
      เขาพระ, เมืองนครนายก
      ฿22,000,000 (฿732,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เขาพระ, นครนายก
      💰 ที่ดินเชิงเขาพร้อมบ้าน เนื้อที่ 9-0-77.0 ไร่ ทำเลเขาพระ ใกล้ตัวเมืองนครนายก มองเห็นวิวเขา 360 องศา ชัดๆสวยมาก ติดถนนลาดยาง หน้ากว้างติดถนน 36 เมตร น้ำไม่ท่วม เดินทางสะดวก เจ้าของอายุเยอะ ดูแลไม่ไหว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      ดาดฟ้า
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หินตั้ง, นครนายก, หินตั้ง, เมืองนครนายก
      House with Great Green Space of The Area
      หินตั้ง, เมืองนครนายก
      ฿38,500,000 (฿76,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน หินตั้ง, นครนายก
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล หินตั้ง, นครนายก และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Restaurant 80.29 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นครนายก
      3. เมืองนครนายก

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของเมืองนครนายก

      เขาพระ
      เขาพระ
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿7.34M - ฿22M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สาริกา
      สาริกา
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿2M - ฿7.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หินตั้ง
      หินตั้ง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿38.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในเมืองนครนายก

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในเมืองนครนายก คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเมืองนครนายก

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้านเดี่ยว ใน เมืองนครนายก ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เมืองนครนายก

      ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองนครนายก อยู่ที่ประมาณ ฿13,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เมืองนครนายก อยู่ที่ประมาณ ฿13,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองนครนายก อยู่ที่ ฿88,800 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองนครนายก อยู่ที่ ฿88,800 ขณะนี้ใน เมืองนครนายก มี 5 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เมืองนครนายก มี 5 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว แยกตามจำนวนห้องนอนใน เมืองนครนายก

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 3 ยูนิต) ฿8,480,000 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 5 ยูนิต) ฿11,700,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1 ยูนิต) ฿7,490,000 5 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 2 ยูนิต) ฿25,700,000 8 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 2 ยูนิต) ฿36,900,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน เมืองนครนายก

      เมืองนครนายก เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 827 ตร.กม. และมีแค่ 13 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เมืองนครนายก ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 85,239 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 42,826 คน และผู้หญิง จำนวน 42,413 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดเมืองนครนายกแล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 103 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      ทางด้านราคาขายบ้านเดี่ยว โดยเฉลี่ยในพื้นที่ เมืองนครนายก นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿11,600,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นบ้านเดี่ยว ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาบ้านเดี่ยวลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง ในด้านของราคาต่อตารางเมตรนั้น เรียกได้ว่าอยู่ในระดับสูงเลยทีเดียว สะท้อนไปยังเรื่องของทำเลการก่อสร้างได้อย่างชัดเจน ว่าส่วนใหญ่มี บ้านเดี่ยว ที่ตั้งอยู่ในทำเลที่ดี เหมาะสมกับการอยู่อาศัย เนื่องจากสามารถเข้าถึง สถานที่สำคัญต่างๆได้อย่างสะดวก หรือวิวที่ได้รับก็ดี ส่วนใหญ่อาจจะอยู่ใจกลางเมือง หรือ ไพร์ม โลเคชั่น อื่นๆ ด้วยราคา ฿86,000 บาทต่อตารางเมตร สามารถบอกได้อีกว่าการก่อสร้างนั้น ใช้วัสดุที่ดีมีคุณภาพมาก รวมถึงการดีไซน์ที่โดดเด่น เป็นเอกลักษณ์อย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 21 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน เมืองนครนายก

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน เมืองนครนายก นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6046289 - Villa for Sale in Nakhon Nayok ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ราคา ฿7,350,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5778112 - Royal Hills Golf Resort & Spa ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ราคา ฿16,000,000