บ้านเดี่ยวพร้อมระเบียง ใน โป่ง, พัทยา

      (มี บ้านเดี่ยว 39)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Luxurious 5 Bedrooms Villa for Sale in Pong
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      โป่ง
      ฿29,000,000 ฿34,000,000 (฿52,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿29,000,00...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สวนสาธารณะ 1.67 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Beautiful Pool Villa for Sale and Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      โป่ง
      ฿29,500,000 (฿21,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿29,500,000 (฿21,071/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Hotel 0.79 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 1, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 1, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 1, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 1, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 1, โป่ง
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 1
      โป่ง
      ฿29,900,000 (฿78,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 1
      The Vineyard Phase 1 (เดอะวินยาร์ด เฟส 1)เติมเต็มทุกความต้องการในแต่ละตารางนิ้วของบ้านคุณ แมชไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตอย่างสมบูรณ์ ได้ที่ "เดอะวินยาร์ด เฟส 1" เป็นหมู่บ้านแรกของโครงการเดอะวินยาร์ด ตั้งอยู่...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      ชานบ้าน
      ประกาศให้เช่า:฿130,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ในโครงการ เรสต้า วิลล่า มาบประชัน พัทยา, โป่ง
      เรสต้า วิลล่า มาบประชัน พัทยา
      โป่ง
      ฿32,900,000 (฿59,800/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ในโครงการ เรสต้า วิลล่า มาบประชัน พัทยา
      Resta Villa Pattaya เรสต้า…นิยามใหม่ของบ้านพักตากอากาศ ตัวเลือกเพียงหนึ่งเดียว ณ อ่างเก็บน้ำมาบประชัน ดีไซน์เหนือระดับ ใส่ใจทุกรายละเอียด โอบล้อมด้วยธรรมชาติ ให้ความเป็นส่วนตัวในทุกช่วงเวลา สร...
      Details:
      7 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      House with Bungalows for Sale
      โป่ง
      ฿37,000,000 (฿37,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      ขายบ้าน  3 หลังออฟฟิศ 1 หลังบังกะโล 2 หลังสระว่ายน้ำ 1
      Details:
      9 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.98 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน มาบประชัน เลค, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน มาบประชัน เลค, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน มาบประชัน เลค, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน มาบประชัน เลค, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน มาบประชัน เลค, โป่ง
      ลายัน มาบประชัน เลค
      โป่ง
      ฿38,000,000 (฿41,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน มาบประชัน เลค
      Layan Mabprachan Lake: นิยามใหม่ของการใช้ชีวิตที่หรูหราในพัทยา ตั้งอยู่ริมฝั่งทะเลสาบมาบประชันที่เงียบสงบในพัทยาตะวันออก Layan Mabprachan Lake นำเสนอคอลเลกชันวิลล่าพูลสุดหรู 18 หลังที่ผสมผสานการออกแบบ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 907 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า, โป่ง
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      โป่ง
      ฿40,800,000 (฿77,900/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      Palm Lakeside Villa โครงการบ้านสไตล์โมเดิร์น ที่ผสมผสานการออกแบบที่ทันสมัย ให้เข้ากับบรรยากาศเมืองร้อนได้อย่างลงตัว ทั้งนี้โครงการตั้งอยู่ใกล้อ่างเก็บน้ำมาบประชัน และยังตั้งอยู่ในย่านชานเมือง ที่ไม่ไก...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 523.50 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2563
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      ประมาณการค่าเช่า:฿318,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿240,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Luxurious Pool Villa with Full Furniture for Sale in Pattaya
      HOT
      โป่ง
      ฿47,500,000 (฿106,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿47,500,000 (฿105,556/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ทะเลสาป 1.6 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา, โป่ง
      House with Land for Sale in Pattaya Spanish Hills
      โป่ง
      ฿120,600,000 (฿471,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
      ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง พัทยา  Spanish Hills คลับเฮาส์ 2 ชั้น ที่ดินเนื้อที่ 20-0-68 ไร่ รวมโฉนด 21 ใบ น้ำประปา ไฟฟ้าถึงที่ดินแล้ว ค่าโอนและภาษี ผู้ซื้อและผู้ขายแบ่งฝ่ายละครึ่ง ต.โป่ง อ.บางละมุง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 256 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      มหาวิทยาลัย 0.81 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 39 จาก 39 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. โป่ง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโป่ง

      ลายัน มาบประชัน เลค
      ลายัน มาบประชัน เลค
      มี 15 ยูนิต
      ราคา: ฿24.2M - ฿39.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โคโค่ วิลล์ สบายโฮม
      โคโค่ วิลล์ สบายโฮม
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿5.35M - ฿6.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไฮโกรฟ วิลล่า
      ไฮโกรฟ วิลล่า
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿19.9M - ฿34.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พาญ่า สบายโฮม
      พาญ่า สบายโฮม
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿6.64M - ฿7.89M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อะรายา วัลเลย์
      อะรายา วัลเลย์
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿21.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      ปาล์ม เลคไซด์ วิลล่า
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿9M - ฿40.8M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เลคไซด์ คอร์ท 3
      เลคไซด์ คอร์ท 3
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿9.5M - ฿19.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 1
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 1
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿29.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาบประชัน 1
      มาบประชัน 1
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿12M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เลคไซด์ คอร์ท
      เลคไซด์ คอร์ท
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿10M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในโป่ง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา