เชียงใหม่
บ้านเดี่ยวพร้อมระเบียง ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้านเดี่ยว 217)
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms House for Sale in Bangkok
ดอกไม้, ประเวศ
฿67,600,000
(฿86,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 780 ตรม. อยู่ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
780 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 3.65 กม.
สร้างเสร็จ 2559
นัดหมายเข้าชมยูนิต
5 Bedrooms Pool Villa for Sale in Bangkok
ประเวศ, ประเวศ
฿80,000,000
(฿178,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿177,778/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 5.85 กม.
หนองบอน, ประเวศ
฿80,000,000
(฿53,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 22 ห้องนอน ใน หนองบอน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 22 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว น...
Details:
22
Bedroom(s)
15
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
Big Single House for Sale in Pattanakan Prawet
ประเวศ, ประเวศ
฿97,000,000
(฿80,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 7.88 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
4 Storey Single House with Land for 1 Rai in Prawet for Sale
ดอกไม้, ประเวศ
฿97,850,000
(฿58,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,660 ตรม. อยู่ในทำเล ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿97,850,000 (฿58,946/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,660 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 3.65 กม.
หนองบอน, ประเวศ
฿99,000,000
(฿93,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคปเลอร์
The KeplerThe Kepler (เดอะ เคปเลอร์) โครงการบ้านเดี่ยวระดับ Super Luxury ที่จะมอบความพิเศษสูงสุดที่ไม่เหมือนใครด้วยการออกแบบจากสถาปนิกที่มีชื่อเสียงในประเทศไทยภายใต้คอนเซ็ปต์ "การทำบ้าน ให้เป็นบ้านอย่...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,061 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
หนองบอน, ประเวศ
฿350,000,000
(฿192,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านสินเก้า
บ้านหลังมุมเนื้อที่ทั้งหมด 4 ไร่ 2งาน 84 ตร.วา (1,884 ตร.วา) พื้นที่ใช้สอย 1,825 ตารางเมตร8 ห้องนอน 9 ห้องน้ำ 2 ห้องรับแขก 3 ห้องแม่บ้านศาลาริมน้ำ พร้อมกับทะเลสาบส่วนตัว
Details:
8
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,825 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 217 จาก 217 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ประเวศ
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของประเวศ
ดอกไม้
มี 122 ยูนิต
ราคา: ฿2.7M - ฿97.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประเวศ
มี 102 ยูนิต
ราคา: ฿1.97M - ฿97M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองบอน
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿3.69M - ฿350M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในประเวศ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
เนอวานา บียอนด์ ศรีนครินทร์
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿18,400,000
▲ 21%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
2
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ พระราม 9
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿11,900,000
▼ -26%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
เศรษฐสิริ พัฒนาการ
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿17,990,000
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
เดอะ เมทโทร พระราม 9
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
฿3,750,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว